Kết quả bóng đá trận Langsning SC vs Nangkiew Irat, 16:30 ngày 22/09/2026
Shillong Ngoại hạng Ấn Độ · 16:30 ngày 22/09/2026
Langsning SC 3 Kết thúc HT 0-0 0
Nangkiew Irat
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Langsning SC | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 49' | Jefferson Pakyntein | |
| 1 - 0 ⚽ | 65' | |
| 2 - 0 ⚽ | 71' | |
| 3 - 0 ⚽ | 79' | |
| Mebanshngain Kurkalang 4 - 0 ⚽ | 79' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 18 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 12 | 15 |
| Điểm | 4 | 2 | 13 | 14 |
Chủ = Langsning SC · Khách = Nangkiew Irat
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Langsning SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 2 (40%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 2 (40%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Thẻ vàng
01
Sút bóng
3211
Sút cầu môn
163
Sút ngoài cầu môn
168
TL kiểm soát bóng
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Langsning SC (14 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Nangkiew Irat (11 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Langsning SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.41 | 4.20 | 5.90 | 0.81 | 3.25 | 0.96 | 0.88 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.80 ↑ | 2.80 ↓ | 6.00 ↑ | 0.84 ↑ | 1.25 | 0.99 ↑ | 0.84 ↓ | 0.50 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.60 | 6.00 | 0.87 | 3.25 | 0.87 | 0.87 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.00 ↑ | 29.00 ↑ | 0.76 ↓ | 2.25 | 0.99 ↑ | 0.83 ↓ | 0.75 | 0.87 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.37 | 4.51 | 5.70 | 0.89 | 3.25 | 0.93 | 0.88 | 1.25 | 0.96 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.70 ↑ | 30.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.14 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.90 | 5.50 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.25 ↑ | 45.00 ↑ | 1.40 ↑ | 3.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.36 | 4.50 | 5.20 | 0.80 | 3.25 | 0.90 | 0.82 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.41 ↑ | 3.15 ↓ | 7.90 ↑ | 0.75 ↓ | 1.50 | 0.95 ↑ | 0.95 ↑ | 1.00 | 0.75 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.40 | 4.43 | 5.40 | 0.86 | 3.25 | 0.96 | 0.94 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.70 ↑ | 36.00 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.14 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.36 | 4.60 | 5.75 | 0.36 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 4.70 | 0.73 | 3.00 | 0.83 | 0.73 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.40 ↓ | 4.40 ↑ | 6.25 ↑ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.74 ↓ | 0.82 ↑ | 1.25 | 0.82 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.54 | 4.20 | 4.91 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 1.26 | 1.50 | 0.56 |
| Live | 1.78 ↑ | 2.76 ↓ | 6.34 ↑ | 0.78 ↓ | 1.25 | 0.98 ↑ | 0.21 ↓ | 0.00 | 3.10 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.10 | 4.75 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.80 ↑ | 2.75 ↓ | 6.00 ↑ | 0.83 | 1.25 | 0.98 | 0.83 ↓ | 0.50 | 0.98 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Langsning SC | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Nangkiew Irat | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).