Kết quả bóng đá trận LASK (Youth) vs SV Seekirchen, 00:00 ngày 12/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 12/08/2026
LASK (Youth) 8 Kết thúc HT 3-0 0
SV Seekirchen
🟨 0 - 3 🟥 0 - 2 ⛳ 9 - 7
Diễn biến trận đấu
| LASK (Youth) | Phút | |
| 20' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 29' | |
| 30' | ||
| 32' | ||
| Nael Mamadou Lamine Kane 2 - 0 ⚽ | 37' | |
| 3 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 3-0 | ||
| Nael Mamadou Lamine Kane 4 - 0 ⚽ | 53' | |
| Vincent Jonah Augustus 5 - 0 ⚽ | 57' | |
| 70' | ||
| 6 - 0 ⚽ | 78' | |
| Nael Mamadou Lamine Kane 7 - 0 ⚽ | 83' | |
| Idrissa Diakite 8 - 0 ⚽ | 87' | |
| 88' | ||
| FT 8-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 23 | 9 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 19 | 28 |
| Điểm | 5 | 4 | 12 | 7 |
Chủ = LASK (Youth) · Khách = SV Seekirchen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| LASK (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (31%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (23%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 6 (60%) |
Bảng xếp hạng
LASK (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 16 | 9 | 8 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 12 | 3 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 6 | 2 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 14 | - | - |
SV Seekirchen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 14 | 7 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 12 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 17 | - | - |
Thành tích gần đây — LASK (Youth)
BBHBBTBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/26 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | St. Johann | 2-0 (0-0) | LASK (Youth) | - | - | B |
| 01/08/26 | LASK (Youth) | 1-2 (1-0) | Wallern | - | - | B |
| 18/07/26 | MTK Hungaria FC II | 3-3 (0-0) | LASK (Youth) | - | - | H |
| 04/07/26 | LASK (Youth) | 1-4 (0-3) | SV Austria Salzburg | - | - | B |
| 05/06/26 | SK Treibach | 2-1 (0-1) | LASK (Youth) | +0.5 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | LASK (Youth) | 2-1 (0-0) | USV St. Anna | - | - | T |
| 23/05/26 | ASK Voitsberg | 7-0 (4-0) | LASK (Youth) | - | - | B |
| 17/05/26 | LASK (Youth) | 2-2 (2-2) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | H |
| 09/05/26 | Union Dietach | 0-4 (0-3) | LASK (Youth) | - | - | T |
| 01/05/26 | SC Kalsdorf | 3-1 (2-1) | LASK (Youth) | - | - | B |
| 25/04/26 | LASK (Youth) | 0-3 (0-1) | Lafnitz | - | - | B |
| 18/04/26 | SC Gleisdorf | 1-3 (0-1) | LASK (Youth) | - | - | T |
| 11/04/26 | LASK (Youth) | 1-1 (1-0) | Deutschlandsberger SC | - | - | H |
| 04/04/26 | SC Weiz | 5-1 (1-1) | LASK (Youth) | - | - | B |
| 28/03/26 | LASK (Youth) | 2-1 (2-0) | Wallern | - | - | T |
| 21/03/26 | Union Gurten | 2-1 (2-0) | LASK (Youth) | - | - | B |
| 14/03/26 | LASK (Youth) | 1-1 (1-0) | Askoe Oedt | - | - | H |
| 07/03/26 | Atus Velden | 3-1 (2-1) | LASK (Youth) | - | - | B |
| 28/02/26 | LASK (Youth) | 4-0 (1-0) | SV Ried B | - | - | T |
| 21/02/26 | LASK (Youth) | 2-2 (0-0) | Bischofshofen | - | - | H |
Thành tích gần đây — SV Seekirchen
BBBBBTHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 16/29 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SV Seekirchen | 0-1 (0-1) | SV Grodig | - | - | B |
| 01/08/26 | SK Vorwarts Steyr | 2-0 (1-0) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 25/07/26 | SV Seekirchen | 0-3 (0-1) | Sturm Graz | - | - | B |
| 26/06/26 | SV Seekirchen | 0-5 (0-3) | Red Bull Salzburg | -4.75 | 5.75 | B |
| 13/06/26 | FC Kitzbuhel | 4-1 (1-1) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 06/06/26 | SV Seekirchen | 4-2 (2-1) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
| 04/06/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 1-1 (1-0) | SV Seekirchen | +1.5 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | SV Seekirchen | 4-3 (3-2) | FC Dornbirn 1913 | - | - | T |
| 22/05/26 | SVG Reichenau | 4-3 (1-1) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 09/05/26 | SV Seekirchen | 3-4 (1-3) | Rheindorf Altach B | - | - | B |
| 01/05/26 | St. Johann | 0-2 (0-1) | SV Seekirchen | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Seekirchen | 1-0 (1-0) | Kufstein | - | - | T |
| 18/04/26 | VfB Hohenems | 4-4 (2-3) | SV Seekirchen | - | - | H |
| 11/04/26 | SV Seekirchen | 2-1 (1-0) | SV Kuchl | - | - | T |
| 06/04/26 | SC Schwaz | 1-5 (1-2) | SV Seekirchen | - | - | T |
| 04/04/26 | SV Seekirchen | 3-0 (2-0) | SC Imst | - | - | T |
| 28/03/26 | Bischofshofen | 3-1 (1-1) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 26/03/26 | SV Seekirchen | 3-2 (2-1) | FC Lauterach | - | - | T |
| 21/03/26 | Lustenau | 2-1 (1-0) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 14/03/26 | SV Seekirchen | 0-1 (0-0) | FC Wacker Innsbruck | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
97
Phạt góc (HT)
26
Thẻ vàng
03
Sút bóng
235
Sút cầu môn
121
Tấn công
8872
Tấn công nguy hiểm
8137
Sút ngoài cầu môn
114
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
LASK (Youth) (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
SV Seekirchen (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 8 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 5 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| LASK (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.13 | 3.70 | 2.70 | 0.85 | 3.00 | 0.98 | 0.93 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 31.00 ↑ | 41.00 ↑ | 5.10 ↑ | 8.50 | 0.09 ↓ | 0.03 ↓ | 0.00 | 5.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.25 | 2.55 | 0.64 | 3.00 | 0.69 | 0.70 | 0.25 | 0.63 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 21.00 ↑ | 2.15 ↑ | 8.50 | 0.13 ↓ | 1.89 ↑ | 0.25 | 0.17 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.85 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 70.00 ↑ | 4.50 ↑ | 8.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.08 | 3.70 | 2.85 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.23 ↑ | 3.34 ↓ | 2.76 ↓ | 3.56 ↑ | 8.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.60 | 2.93 | 1.01 | 3.25 | 0.70 | 0.82 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.41 ↓ | 4.54 ↑ | 6.56 ↑ | 4.22 ↑ | 8.50 | 0.14 ↓ | 0.10 ↓ | 0.00 | 5.30 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 34.00 ↑ | 4.90 ↑ | 8.50 | 0.13 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 5.40 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.70 | 0.73 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.75 ↑ | 8.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.