Kết quả bóng đá trận Leioa vs SD Gernika, 22:30 ngày 12/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:30 ngày 12/08/2026
Leioa 0 Kết thúc HT 0-0 1
SD Gernika
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Diễn biến trận đấu
| Leioa | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 1 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 10 | 3 | 15 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 29 | 11 |
| Điểm | 5 | 1 | 8 | 13 |
Chủ = Leioa · Khách = SD Gernika
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Leioa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 3 (27%) | Hòa/Thắng | 3 (27%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 2 (18%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Leioa 2 (18%)Hòa 7 (64%)SD Gernika 2 (18%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/25 | Leioa | 0-1 (0-0) | SD Gernika | - | - | B |
| 12/08/23 | Leioa | 0-0 (0-0) | SD Gernika | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/08/22 | Leioa | 2-1 (1-0) | SD Gernika | - | - | T |
| 09/03/19 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Leioa | -0.25 | 2 | H |
| 20/10/18 | Leioa | 1-1 (1-0) | SD Gernika | +0.5 | 2.25 | H |
| 06/05/18 | SD Gernika | 2-2 (2-2) | Leioa | -0.5 | 2.25 | H |
| 08/12/17 | Leioa | 1-3 (1-2) | SD Gernika | +0.25 | 2 | B |
| 04/03/17 | Leioa | 1-1 (1-0) | SD Gernika | +0.5 | 2 | H |
| 15/10/16 | SD Gernika | 0-1 (0-1) | Leioa | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/03/16 | SD Gernika | 1-1 (0-1) | Leioa | -0.75 | 2.25 | H |
| 24/10/15 | Leioa | 2-2 (0-2) | SD Gernika | - | - | H |
Thành tích gần đây — Leioa
BBTTTBTBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/20 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/07/26 | Leioa | 0-11 (0-7) | Athletic Bilbao | -3.5 | 4 | B |
| 22/06/26 | Albacete B | 2-0 (0-0) | Leioa | -0.25 | 2 | B |
| 14/06/26 | Leioa | 1-0 (1-0) | Albacete B | 0 | 2.25 | T |
| 07/06/26 | Leioa | 1-0 (0-0) | CD Derio | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/06/26 | CD Derio | 0-1 (0-0) | Leioa | -0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | Leioa | 1-2 (0-1) | CD Touring | - | - | B |
| 16/05/26 | CD Touring | 0-1 (0-0) | Leioa | - | - | T |
| 09/05/26 | Leioa | 2-3 (0-1) | CD Lagun Onak | - | - | B |
| 03/05/26 | SD Deusto | 1-3 (0-0) | Leioa | - | - | T |
| 25/04/26 | Leioa | 1-1 (0-1) | Portugalete | - | - | H |
| 19/04/26 | SD San Ignacio | 1-2 (0-1) | Leioa | - | - | T |
| 12/04/26 | Leioa | 0-0 (0-0) | CD Derio | - | - | H |
| 02/04/26 | CD Touring | 2-1 (0-1) | Leioa | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Leioa | 1-1 (1-0) | Alaves C | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Aurrera de Vitoria | 0-1 (0-0) | Leioa | - | - | T |
| 14/03/26 | Leioa | 3-1 (3-1) | Zarautz KE | - | - | T |
| 07/03/26 | Leioa | 1-1 (1-1) | SD Eibar C | - | - | H |
| 01/03/26 | Anorga | 0-1 (0-1) | Leioa | - | - | T |
| 21/02/26 | Leioa | 2-1 (2-0) | Cultural de Durango | - | - | T |
| 14/02/26 | UD Aretxabaleta | 3-2 (1-2) | Leioa | - | - | B |
Thành tích gần đây — SD Gernika
HHHTBHBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/17 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Alaves B | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | CD Basconia | 0-0 (0-0) | SD Gernika | -0.75 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | SD Gernika | 1-1 (0-0) | CD Tudelano | 0 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | SD Gernika | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | Utebo FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | CD Ebro | 1-1 (1-1) | SD Gernika | -0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | SD Gernika | 2-3 (1-1) | Naxara | +0.5 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | SD Beasain | 4-0 (2-0) | SD Gernika | -0.5 | 2 | B |
| 08/03/26 | SD Gernika | 1-3 (1-1) | UD Logrones | -0.5 | 2 | B |
| 28/02/26 | Eibar B | 3-2 (1-1) | SD Gernika | -0.25 | 2 | B |
| 22/02/26 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Sestao | 0 | 1.75 | H |
| 14/02/26 | UD Mutilve | 2-0 (0-0) | SD Gernika | 0 | 1.75 | B |
| 08/02/26 | SD Gernika | 2-3 (0-1) | Real Union Irun | -0.25 | 1.75 | B |
| 01/02/26 | SD Gernika | 2-0 (0-0) | SD Logrones | +0.25 | 2 | T |
| 25/01/26 | Alfaro | 0-2 (0-1) | SD Gernika | 0 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | SD Gernika | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza B | +0.5 | 2.25 | T |
| 10/01/26 | SD Ejea | 1-0 (1-0) | SD Gernika | 0 | 2.25 | B |
| 04/01/26 | SD Gernika | 1-0 (1-0) | CD Basconia | +0.75 | 2.5 | T |
| 21/12/25 | SD Gernika | 1-2 (1-2) | Eibar B | +0.25 | 2 | B |
| 14/12/25 | Sestao | 2-2 (1-1) | SD Gernika | -1 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
49
Sút cầu môn
23
Tấn công
135112
Tấn công nguy hiểm
7346
Sút ngoài cầu môn
26
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H7 B2T2 H7 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H4 B2T2 H4 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Leioa (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
SD Gernika (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Leioa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.96 | 2.50 | 0.79 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.60 ↑ | 3.10 ↓ | 2.60 ↑ | 0.92 ↓ | 2.25 | 0.82 ↑ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.60 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 6.73 ↑ | 1.09 ↓ | 3.64 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.52 | 3.15 | 2.46 | 0.77 | 2.25 | 0.99 | 0.91 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 21.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.02 ↓ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.46 | 2.95 | 2.46 | 0.80 | 2.25 | 0.96 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 170.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.03 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.61 | 3.03 | 2.60 | 0.94 | 2.25 | 0.86 | 0.94 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 31.00 ↑ | 7.80 ↑ | 1.05 ↓ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.58 | 2.95 | 2.51 | 0.75 | 2.25 | 0.97 | 0.88 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 2.65 ↑ | 2.90 ↓ | 2.57 ↑ | 0.90 ↑ | 2.25 | 0.84 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.03 ↓ | 1.00 ↑ | 1.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.26 | 2.60 | 0.97 | 2.50 | 0.77 | 0.86 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 60.00 ↑ | 11.70 ↑ | 1.02 ↓ | 5.67 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 2.90 | 2.50 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Leioa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| SD Gernika | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).