Kết quả bóng đá trận Lille U19 vs Paris Saint Germain U19, 20:00 ngày 23/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:00 ngày 23/08/2026
Lille U19 1 Kết thúc HT 1-0 2
Paris Saint Germain U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Lille U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 1' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 9 | 16 | 26 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 22 | 10 |
| Điểm | 3 | 9 | 8 | 23 |
Chủ = Lille U19 · Khách = Paris Saint Germain U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lille U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (21%) | Thắng/Thắng | 16 (39%) |
| 3 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 7 (17%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 7 (17%) |
| 5 (18%) | Hòa/Bại | 2 (5%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 3 (7%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 4 (14%) | Bại/Bại | 2 (5%) |
Bảng xếp hạng
Lille U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 13 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 13 | - | - |
Paris Saint Germain U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 3 | 6 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 2 | 3 | 2 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Lille U19 7 (35%)Hòa 3 (15%)Paris Saint Germain U19 10 (50%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 3 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | Lille U19 | 1-2 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | B |
| 18/10/25 | Paris Saint Germain U19 | 4-1 (2-1) | Lille U19 | - | - | B |
| 04/05/25 | Paris Saint Germain U19 | 2-3 (0-1) | Lille U19 | - | - | T |
| 23/11/24 | Lille U19 | 2-3 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | B |
| 28/01/24 | Lille U19 | 0-0 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | H |
| 24/09/23 | Paris Saint Germain U19 | 2-0 (0-0) | Lille U19 | - | - | B |
| 26/03/23 | Lille U19 | 1-0 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | -0.5 | 3.5 | T |
| 08/01/23 | Paris Saint Germain U19 | 2-3 (1-1) | Lille U19 | - | - | T |
| 16/10/22 | Paris Saint Germain U19 | 4-0 (2-0) | Lille U19 | - | - | B |
| 06/03/22 | Lille U19 | 1-1 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | H |
| 03/10/21 | Paris Saint Germain U19 | 2-1 (1-0) | Lille U19 | - | - | B |
| 13/09/20 | Lille U19 | 3-1 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | T |
| 07/12/19 | Paris Saint Germain U19 | 3-0 (1-0) | Lille U19 | - | - | B |
| 01/09/19 | Lille U19 | 1-2 (1-2) | Paris Saint Germain U19 | - | - | B |
| 21/04/19 | Paris Saint Germain U19 | 1-1 (0-1) | Lille U19 | - | - | H |
| 18/11/18 | Lille U19 | 1-2 (0-1) | Paris Saint Germain U19 | +0.5 | 3.25 | B |
| 24/01/18 | Paris Saint Germain U19 | 0-3 (0-0) | Lille U19 | - | - | T |
| 03/09/17 | Lille U19 | 0-1 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | +0.75 | 3.25 | B |
| 05/03/17 | Lille U19 | 5-0 (4-0) | Paris Saint Germain U19 | +0.25 | 3 | T |
| 15/10/16 | Paris Saint Germain U19 | 1-4 (0-0) | Lille U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lille U19
TBTHHBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 20/21 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Lille U19 | 5-2 (3-1) | FC Chartres U19 | - | - | T |
| 03/05/26 | Caen U19 | 8-3 (2-0) | Lille U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Lille U19 | 2-0 (1-0) | Le Havre U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Lille U19 | 0-0 (0-0) | Valenciennes US U19 | - | - | H |
| 29/03/26 | Lille U19 | 1-1 (0-0) | Orleans US 45 U19 | +1 | 3 | H |
| 22/03/26 | Paris FC U19 | 2-1 (2-0) | Lille U19 | - | - | B |
| 14/03/26 | Lille U19 | 1-2 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | B |
| 08/03/26 | Quevilly US U19 | 3-2 (2-1) | Lille U19 | - | - | B |
| 08/02/26 | Creil U19 | 1-0 (0-0) | Lille U19 | - | - | B |
| 25/01/26 | Lille U19 | 5-2 (1-2) | Dunkerque U19 | - | - | T |
| 18/01/26 | Sarcelles U19 | 1-4 (0-1) | Lille U19 | - | - | T |
| 17/12/25 | Lille U19 | 5-1 (2-0) | Caen U19 | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/12/25 | Lille U19 | 2-2 (2-1) | Racing Levallois U19 | - | - | H |
| 30/11/25 | Amiens U19 | 1-3 (1-1) | Lille U19 | - | - | T |
| 16/11/25 | Le Havre U19 | 1-1 (0-0) | Lille U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | Valenciennes US U19 | 0-2 (0-1) | Lille U19 | - | - | T |
| 02/11/25 | Lille U19 | 1-1 (1-0) | Paris FC U19 | - | - | H |
| 18/10/25 | Paris Saint Germain U19 | 4-1 (2-1) | Lille U19 | - | - | B |
| 12/10/25 | Lille U19 | 0-3 (0-0) | Quevilly US U19 | +0.5 | 2.75 | B |
| 05/10/25 | Orleans US 45 U19 | 0-2 (0-1) | Lille U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Paris Saint Germain U19
TTTTHBTHTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/8 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Paris Saint Germain U19 | 2-1 (2-1) | Clermont U19 | - | - | T |
| 31/05/26 | Metz U19 | 0-3 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | T |
| 19/05/26 | Brentford U21 | 1-3 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Paris Saint Germain U19 | 1-0 (0-0) | Nantes U19 | - | - | T |
| 08/05/26 | Paris Saint Germain U19 | 2-2 (1-1) | Racing Levallois U19 | +1.5 | 3.25 | H |
| 03/05/26 | Amiens U19 | 1-0 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Paris Saint Germain U19 | 7-1 (4-0) | FC Chartres U19 | - | - | T |
| 17/04/26 | Real Madrid U19 | 1-1 (0-1) | Paris Saint Germain U19 | -0.75 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Caen U19 | 1-2 (1-1) | Paris Saint Germain U19 | - | - | T |
| 22/03/26 | Paris Saint Germain U19 | 1-0 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | T |
| 17/03/26 | Villarreal U19 | 0-1 (0-1) | Paris Saint Germain U19 | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Lille U19 | 1-2 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | T |
| 08/03/26 | Paris Saint Germain U19 | 3-0 (1-0) | Paris FC U19 | - | - | T |
| 25/02/26 | Paris Saint Germain U19 | 6-1 (3-0) | HJK Helsinki U19 | +2 | 3.75 | T |
| 21/02/26 | Creil U19 | 0-3 (0-2) | Paris Saint Germain U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Paris Saint Germain U19 | 2-1 (0-1) | Valenciennes US U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Quevilly US U19 | 1-2 (1-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | T |
| 04/02/26 | Paris Saint Germain U19 | 4-0 (2-0) | Dinamo Minsk U19 | +4.5 | 5 | T |
| 25/01/26 | Paris Saint Germain U19 | 3-1 (2-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | T |
| 10/12/25 | Bilbao U19 | 1-1 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | -0.5 | 3.5 | H |
So Sánh Sức Mạnh
38 62
36% So Sánh Đối đầu 64%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B10T10 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B5T5 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lille U19 (28 trận)
Ghi 1.71 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
Paris Saint Germain U19 (30 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lille U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.13 | 3.25 | 1.75 | 0.62 | 2.75 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 3.13 | 3.25 | 1.75 | 0.62 | 2.75 | 0.72 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 3.25 | 3.60 | 1.95 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.45 ↑ | 3.45 ↓ | 1.90 ↓ | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.87 | 0.91 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 3.35 ↑ | 3.40 ↓ | 1.85 ↓ | 0.73 ↓ | 2.75 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 3.20 | 3.55 | 1.80 | 0.95 | 3.00 | 0.75 | 0.90 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 2.97 ↓ | 3.45 ↓ | 1.91 ↑ | 0.78 ↓ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.79 ↓ | -0.50 | 0.91 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.34 | 3.62 | 1.92 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.86 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 3.00 ↓ | 3.25 ↓ | 1.93 ↑ | 0.80 ↑ | 2.75 | 0.94 ↓ | 0.81 ↓ | -0.50 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.50 | 1.91 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↑ | 3.60 ↑ | 1.85 ↓ | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 3.35 | 3.50 | 1.85 | 0.78 | 2.75 | 0.93 | 0.85 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 3.41 ↑ | 3.56 ↑ | 1.86 ↑ | 0.80 ↑ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.87 ↑ | -0.50 | 0.87 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 3.50 | 1.90 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↑ | 3.60 ↑ | 1.85 ↓ | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.34 | 3.90 | 1.87 | 0.62 | 2.50 | 1.25 | 1.50 | 0.00 | 0.50 |
| Live | 3.61 ↑ | 3.56 ↓ | 1.84 ↓ | 0.78 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 0.66 ↓ | -0.75 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.80 | 1.83 | 1.03 | 3.00 | 0.78 | 0.88 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 3.10 ↓ | 3.80 | 1.90 ↑ | 0.83 ↓ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.88 | -0.50 | 0.93 | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.30 | 1.91 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↑ | 3.30 | 1.85 ↓ | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.