Kết quả bóng đá trận Lindab Stefanesti vs ACS Dumbravita, 15:00 ngày 08/08/2026
Liga 2 Seria (Romania) · 15:00 ngày 08/08/2026
Lindab Stefanesti 1 Kết thúc HT 0-0 0
ACS Dumbravita
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Lindab Stefanesti | Phút | |
| 41' | Alex Tudor Negrea | |
| HT 0-0 | ||
| Ianys Man 1 - 0 ⚽ | 53' | |
| Ianys Man | 53' | |
| Samuel Zimta | 72' | |
| 86' | Robert Miklos | |
| Remus Bobocea | 89' | |
| Andrei Purice | 90+3' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Bại | 3 | 3 | 8 | 7 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 8 | 5 |
| Mất bàn | 9 | 7 | 22 | 20 |
| Điểm | 0 | 0 | 6 | 3 |
Chủ = Lindab Stefanesti · Khách = ACS Dumbravita
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lindab Stefanesti | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (19%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (17%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 5 (28%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 9 (43%) | Bại/Bại | 8 (44%) |
Bảng xếp hạng
Lindab Stefanesti
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 10 | 6 | 15 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 6 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 9 | 0 | 22 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 11 | - | - |
ACS Dumbravita
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 4 | 10 | 25 | 33 | 25 | 16 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 3 | 4 | 11 | 13 | 12 | 17 |
| Sân khách | 11 | 4 | 1 | 6 | 14 | 20 | 13 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — Lindab Stefanesti
BTBBBHTTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/14 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FC Bacau | 3-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | - | - | B |
| 16/07/26 | Lindab Stefanesti | 3-0 (2-0) | Urban Titu | - | - | T |
| 11/07/26 | Dinamo Bucuresti | 1-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | - | - | B |
| 27/06/26 | AFC Metalul Buzau | 4-2 (2-0) | Lindab Stefanesti | - | - | B |
| 20/06/26 | CSA Steaua Bucuresti | 2-1 (0-0) | Lindab Stefanesti | - | - | B |
| 01/05/26 | Lindab Stefanesti | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | H |
| 25/04/26 | Lindab Stefanesti | 3-2 (1-1) | FC Agricola Borcea | - | - | T |
| 10/04/26 | Lindab Stefanesti | 1-0 (0-0) | Inainte Modelu | - | - | T |
| 04/04/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (0-0) | Lindab Stefanesti | - | - | B |
| 21/03/26 | CSO Baicoi | 0-1 (0-1) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 08/03/26 | Lindab Stefanesti | 1-1 (0-1) | Vointa 2024 Crevedia | - | - | H |
| 28/02/26 | Progresul Mogosoaia | 1-4 (1-1) | Lindab Stefanesti | +1 | 3 | T |
| 13/12/25 | Lindab Stefanesti | 0-3 (0-1) | FC Pucioasa | - | - | B |
| 06/12/25 | CS Tricolorul Breaza | 0-4 (0-1) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 28/11/25 | Lindab Stefanesti | 2-3 (1-1) | CSM Flacara Moreni | - | - | B |
| 16/11/25 | Lindab Stefanesti | 3-1 (1-1) | Urban Titu | +0.75 | 2.75 | T |
| 08/11/25 | FC Sacele | 2-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | - | - | B |
| 01/11/25 | CSO Teleajenul Valeni de Munte | 0-2 (0-0) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 24/10/25 | Lindab Stefanesti | 3-0 (2-0) | CSO Baicoi | - | - | T |
| 18/10/25 | Lindab Stefanesti | 3-3 (1-1) | ACS Olimpic Zarnesti | - | - | H |
Thành tích gần đây — ACS Dumbravita
HBBTBTBHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | ACS Dumbravita | 1-1 (1-1) | CSM Satu Mare | - | - | H |
| 04/07/26 | ACS Poli Timisoara | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | - | - | B |
| 27/06/26 | UTA Arad | 4-0 (1-0) | ACS Dumbravita | -1.5 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Afumati | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | ACS Dumbravita | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Tunari | 2-1 (1-1) | ACS Dumbravita | 0 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | ACS Dumbravita | 0-0 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 0 | 2.75 | H |
| 04/04/26 | CSM Satu Mare | 3-2 (1-0) | ACS Dumbravita | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | UTA Arad | 2-0 (1-0) | ACS Dumbravita | -1 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Concordia Chiajna | 1-0 (1-0) | ACS Dumbravita | - | - | B |
| 14/03/26 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Concordia Chiajna | -0.5 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Tunari | 1-1 (0-1) | ACS Dumbravita | 0 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | ACS Dumbravita | 1-0 (0-0) | CSM Politehnica Iasi | -0.5 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Afumati | 0-1 (0-1) | ACS Dumbravita | -0.75 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-2) | Ghiroda SI Giarmata VII | - | - | B |
| 11/02/26 | ACS Dumbravita | 1-2 (0-0) | Arges | -1.75 | 3 | B |
| 07/02/26 | ACS Dumbravita | 0-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | - | - | B |
| 31/01/26 | Scolar Resita | 2-0 (2-0) | ACS Dumbravita | - | - | B |
| 28/01/26 | ACS Dumbravita | 4-0 (4-0) | ACS Progresul Pecica | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
42
Sút bóng
129
Sút cầu môn
73
Tấn công
84115
Tấn công nguy hiểm
5787
Sút ngoài cầu môn
56
Đá phạt trực tiếp
1216
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Phạm lỗi
1211
Việt vị
21
Quả ném biên
2340
So Sánh Sức Mạnh
64 36
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lindab Stefanesti (24 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
ACS Dumbravita (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lindab Stefanesti | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.43 | 3.10 | 2.60 | 0.97 | 2.50 | 0.77 | 0.73 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.38 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.73 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.72 | 3.10 | 2.31 | 1.04 | 2.50 | 0.78 | 1.07 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.03 ↓ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.55 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 80.00 ↑ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.48 | 2.85 | 2.46 | 0.79 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.05 ↑ | 75.55 ↑ | 2.15 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.72 | 3.10 | 2.31 | 1.04 | 2.50 | 0.78 | 1.07 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.04 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.55 | 3.15 | 2.43 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.60 ↑ | 29.00 ↑ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.80 | |
| Sbobet | Sớm | 2.56 | 2.93 | 2.27 | 0.99 | 2.50 | 0.75 | 0.99 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.10 ↑ | 255.00 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.39 | 3.01 | 2.46 | 0.97 | 2.50 | 0.77 | 0.88 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.08 ↓ | 4.39 ↑ | 24.00 ↑ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 91.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.50 | 0.88 | 2.50 | 0.65 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.94 | 3.23 | 2.20 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.83 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.67 ↑ | 28.24 ↑ | 2.78 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.50 ↑ | 126.00 ↑ | 1.15 ↑ | 1.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.55 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 0.86 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.90 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.50 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.75 | 2.90 | 2.40 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Lindab Stefanesti | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| ACS Dumbravita | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).