Kết quả bóng đá trận LKS Lodz II vs LKS Lomza, 22:00 ngày 30/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 22:00 ngày 30/08/2026
LKS Lodz II 4 Kết thúc HT 1-3 3
LKS Lomza
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| LKS Lodz II | Phút | |
| Sebastian Sopel 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 37' | ⚽ 1 - 1 Jakub Mockun | |
| 41' | ⚽ 1 - 2 Artur Amrozinski | |
| 45' | ⚽ 1 - 3 Tymoteusz Klups | |
| HT 1-3 | ||
| 2 - 3 ⚽ | 49' | |
| 3 - 3 ⚽ | 54' | |
| 68' | ||
| 4 - 3 ⚽ | 84' | |
| 88' | ||
| 90+1' | ||
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 8 | 8 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 13 | 13 |
| Mất bàn | 9 | 6 | 21 | 25 |
| Điểm | 3 | 1 | 6 | 2 |
Chủ = LKS Lodz II · Khách = LKS Lomza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| LKS Lodz II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (6%) | Thắng/Thắng | 6 (24%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (19%) | Hòa/Thắng | 5 (20%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (25%) | Hòa/Bại | 5 (20%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (31%) | Bại/Bại | 6 (24%) |
Thành tích gần đây — LKS Lodz II
BBBBBBTBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 10/20 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Lechia Tomaszow Mazowiecki | 4-3 (2-0) | LKS Lodz II | - | - | B |
| 19/08/26 | LKS Lodz II | 0-2 (0-1) | KTS Weszlo | 0 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Pelikan Lowicz | 2-1 (0-0) | LKS Lodz II | - | - | B |
| 09/08/26 | LKS Lodz II | 0-1 (0-0) | Sieradz | - | - | B |
| 05/08/26 | Znicz Pruszkow | 3-1 (2-1) | LKS Lodz II | -1 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | Wigry Suwalki | 2-0 (2-0) | LKS Lodz II | - | - | B |
| 18/07/26 | Barycz Sulow | 1-3 (0-2) | LKS Lodz II | - | - | T |
| 11/07/26 | Zawisza Bydgoszcz SA | 2-1 (2-0) | LKS Lodz II | -0.75 | 2.75 | B |
| 08/07/26 | Sieradz | 1-0 (0-0) | LKS Lodz II | - | - | B |
| 30/05/26 | LKS Lodz II | 1-2 (1-1) | Sokol Kleczew | -0.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Slask Wroclaw II | 4-1 (2-1) | LKS Lodz II | -1 | 3 | B |
| 15/05/26 | LKS Lodz II | 1-3 (0-2) | Unia Skierniewice | -0.75 | 2.75 | B |
| 08/05/26 | LKS Lodz II | 1-1 (1-1) | Swit Szczecin | +0.25 | 3 | H |
| 02/05/26 | Rekord Bielsko-Biala | 1-0 (1-0) | LKS Lodz II | - | - | B |
| 24/04/26 | Resovia Rzeszow | 3-0 (0-0) | LKS Lodz II | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | LKS Lodz II | 1-1 (0-1) | Podhale Nowy Targ | -0.5 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Zaglebie Sosnowiec | 0-2 (0-0) | LKS Lodz II | - | - | T |
| 02/04/26 | LKS Lodz II | 0-2 (0-0) | Stal Stalowa Wola | -0.75 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Olimpia Grudziadz | 2-0 (1-0) | LKS Lodz II | -1.25 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Sandecja Nowy Sacz | 4-1 (2-0) | LKS Lodz II | - | - | B |
Thành tích gần đây — LKS Lomza
HHBBBBBBTT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/20 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | LKS Lomza | 0-0 (0-0) | Mlawianka Mlawa | - | - | H |
| 19/08/26 | Wisla II Plock | 1-1 (0-1) | LKS Lomza | -0.5 | 3 | H |
| 14/08/26 | Lechia Tomaszow Mazowiecki | 5-2 (4-0) | LKS Lomza | +0.25 | 3 | B |
| 08/08/26 | LKS Lomza | 0-1 (0-1) | KTS Weszlo | - | - | B |
| 01/08/26 | Pelikan Lowicz | 3-2 (1-1) | LKS Lomza | - | - | B |
| 26/07/26 | Jagiellonia Bialystok | 1-0 (0-0) | LKS Lomza | - | - | B |
| 11/07/26 | Zabkovia Zabki | 5-2 (3-2) | LKS Lomza | - | - | B |
| 04/06/26 | LKS Lomza | 2-3 (0-1) | Gornik Polkowice | -0.75 | 3 | B |
| 30/05/26 | LKS Lomza | 2-1 (1-0) | Mlawianka Mlawa | - | - | T |
| 23/05/26 | KS CK Troszyn | 0-2 (0-0) | LKS Lomza | - | - | T |
| 17/05/26 | LKS Lomza | 5-0 (3-0) | GKS Belchatow | - | - | T |
| 13/05/26 | Swit Nowy Dwor Mazowiecki | 3-2 (0-0) | LKS Lomza | - | - | B |
| 10/05/26 | Jagiellonia Bialystok II | 0-2 (0-1) | LKS Lomza | +0.75 | 3 | T |
| 03/05/26 | LKS Lomza | 3-0 (1-0) | Legia Warszawa B | - | - | T |
| 25/04/26 | Wikielec | 1-2 (1-1) | LKS Lomza | - | - | T |
| 18/04/26 | LKS Lomza | 2-1 (0-0) | Lechia Tomaszow Mazowiecki | - | - | T |
| 13/04/26 | Wigry Suwalki | 1-0 (1-0) | LKS Lomza | - | - | B |
| 04/04/26 | LKS Lomza | 3-0 (1-0) | Zabkovia Zabki | - | - | T |
| 28/03/26 | Olimpia Elblag | 0-3 (0-0) | LKS Lomza | - | - | T |
| 22/03/26 | Bron Radom | 2-0 (0-0) | LKS Lomza | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
96
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1717
Sút cầu môn
68
Tấn công
111113
Tấn công nguy hiểm
8762
Sút ngoài cầu môn
119
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
25 75
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
LKS Lodz II (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
LKS Lomza (25 trận)
Ghi 1.84 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
LKS Lodz II (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
LKS Lomza (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| LKS Lodz II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.30 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 6.00 ↑ | 70.00 ↑ | 1.65 ↑ | 7.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.16 | 0.82 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.21 ↑ | 71.43 ↑ | 1.74 ↑ | 7.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.60 | 3.37 | 2.10 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.80 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.65 ↑ | 23.00 ↑ | 2.04 ↑ | 7.50 | 0.27 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.50 | 2.20 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 3.25 ↓ | 2.50 ↑ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.30 | 2.20 | 0.82 | 3.00 | 0.71 | 0.66 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 2.45 ↓ | 3.50 ↑ | 2.50 ↑ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.78 ↑ | 0.74 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.93 | 3.32 | 2.07 | 0.96 | 3.00 | 0.76 | 0.88 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.54 ↑ | 30.99 ↑ | 2.53 ↑ | 7.50 | 0.25 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.20 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 3.20 ↓ | 2.45 ↑ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.93 | 3.80 | 2.06 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.75 ↑ | 50.00 ↑ | 1.83 ↑ | 7.50 | 0.40 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.70 | 2.00 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.65 ↑ | 7.50 | 0.18 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.00 ↑ | 71.00 ↑ | 2.90 ↑ | 7.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| LKS Lodz II | -1/4 | 0 | 0 | 3 |
| LKS Lomza | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).