Kết quả bóng đá trận Llanelli vs Treowen Stars, 01:30 ngày 05/09/2026
FAW Championship (Wales) · 01:30 ngày 05/09/2026
Llanelli 0 Kết thúc HT 0-1 2
Treowen Stars
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Địa điểm: Stebonheath Park Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Llanelli | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 | |
| 7' | ⚽ 0 - 2 Roberts S. | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 8 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 8 | 6 | 20 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 39 | 22 |
| Điểm | 1 | 6 | 2 | 15 |
Chủ = Llanelli · Khách = Treowen Stars
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Llanelli | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 5 (13%) |
| 2 (25%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 8 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 5 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 6 (75%) | Bại/Bại | 9 (23%) |
Bảng xếp hạng
Llanelli
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 1 | 2 | 7 | 5 | 23 | 13 | 6 |
| Sân nhà | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 12 | 0 | 6 |
| Sân khách | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 11 | 5 | 5 |
Treowen Stars
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 13 | 9 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 3 | 3 | 9 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 6 | 6 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
43
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
32
TL kiểm soát bóng
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Llanelli (30 trận)
Ghi 0.63 bàn/trậnMất 2.77 bàn/trận
Treowen Stars (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Llanelli | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1896 | Thành lập | |
| Stebonheath Park | Sân nhà | |
| 3700 | Sức chứa | 0 |
| Lee John | HLV | |
| Llanelli | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.80 | 1.97 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 80.00 ↑ | 24.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.70 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.95 | 3.80 | 1.89 | 0.78 | 3.25 | 0.75 | 0.69 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.06 | 3.90 | 1.93 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 1.38 | 0.00 | 0.53 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.11 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.90 | 1.91 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Llanelli | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
| Treowen Stars | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).