Kết quả bóng đá trận Llanuwchllyn vs Rhyl FC, 20:30 ngày 22/08/2026
FAW Championship (Wales) · 20:30 ngày 22/08/2026
Llanuwchllyn 0 Kết thúc HT 0-0 0
Rhyl FC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 5 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 15 | 19 |
| Điểm | 4 | 4 | 7 | 8 |
Chủ = Llanuwchllyn · Khách = Rhyl FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Llanuwchllyn | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (33%) |
| 3 (50%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
Llanuwchllyn
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 15 | 7 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 5 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 14 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 22 | - | - |
Rhyl FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 16 | 3 | 11 | 55 | 44 | 51 | 5 |
| Sân nhà | 15 | 10 | 0 | 5 | 31 | 22 | 30 | 6 |
| Sân khách | 15 | 6 | 3 | 6 | 24 | 22 | 21 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 12 | - | - |
Thành tích gần đây — Llanuwchllyn
BTBBHBTHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/25 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Bangor 1876 | 5-0 (3-0) | Llanuwchllyn | - | - | B |
| 08/08/26 | Llanuwchllyn | 2-1 (0-0) | Buckley Town | - | - | T |
| 01/08/26 | Brickfield Rangers | 5-1 (2-0) | Llanuwchllyn | - | - | B |
| 23/07/25 | Bala Town F.C. | 2-0 (1-0) | Llanuwchllyn | - | - | B |
| 09/07/25 | Mold Alexandra | 2-2 (0-0) | Llanuwchllyn | - | - | H |
| 14/12/24 | Denbigh Town | 7-1 (4-0) | Llanuwchllyn | - | - | B |
| 16/11/24 | Llanuwchllyn | 3-0 (0-0) | Swansea University | - | - | T |
| 19/10/24 | Llanuwchllyn | 0-0 (0-0) | Newtown AFC | - | - | H |
| 21/09/24 | Penmaenmawr Phoenix | 1-2 (0-0) | Llanuwchllyn | - | - | T |
| 11/11/23 | Llanuwchllyn | 1-2 (1-1) | Buckley Town | - | - | B |
| 14/10/23 | Menai Bridge Tigers | 0-2 (0-1) | Llanuwchllyn | - | - | T |
| 16/09/23 | Tregaron Turfs | 2-10 (0-8) | Llanuwchllyn | - | - | T |
| 08/10/22 | Llanuwchllyn | 0-5 (0-0) | Holywell | - | - | B |
| 17/09/22 | Llanfair United | 1-2 (1-1) | Llanuwchllyn | - | - | T |
| 14/08/21 | Llanuwchllyn | 2-4 (0-0) | Denbigh Town | - | - | B |
| 01/10/16 | Llanuwchllyn | 0-3 (0-0) | Ruthin Town FC | - | - | B |
| 04/10/14 | Waterloo Rovers | 2-1 (0-0) | Llanuwchllyn | - | - | B |
| 06/10/12 | Llanuwchllyn | 3-3 (0-0) | Buckley Town | - | - | H |
Thành tích gần đây — Rhyl FC
TBHBBBBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/17 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Rhyl FC | 4-2 (2-0) | Caersws | - | - | T |
| 08/08/26 | Porthmadog | 1-0 (0-0) | Rhyl FC | - | - | B |
| 01/08/26 | Rhyl FC | 1-1 (1-0) | Guilsfield | - | - | H |
| 15/07/26 | Llandudno | 2-0 (1-0) | Rhyl FC | -1.5 | 3.75 | B |
| 07/07/26 | Colwyn Bay | 3-2 (2-1) | Rhyl FC | -1 | 3.25 | B |
| 27/06/26 | Flint Town | 3-2 (2-2) | Rhyl FC | -1 | 3 | B |
| 18/04/26 | Penrhyncoch | 3-0 (1-0) | Rhyl FC | - | - | B |
| 08/04/26 | Rhyl FC | 1-0 (0-0) | Gresford | +0.75 | 3.5 | T |
| 03/04/26 | Rhyl FC | 1-2 (1-0) | Guilsfield | - | - | B |
| 28/03/26 | Rhyl FC | 3-0 (2-0) | Denbigh Town | 0 | 3 | T |
| 25/03/26 | Newtown AFC | 6-1 (3-0) | Rhyl FC | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Caersws | 1-0 (1-0) | Rhyl FC | - | - | B |
| 18/03/26 | Brickfield Rangers | 1-2 (0-1) | Rhyl FC | - | - | T |
| 11/03/26 | Flint Mountain | 0-1 (0-1) | Rhyl FC | - | - | T |
| 08/03/26 | Rhyl FC | 1-2 (0-0) | Caernarfon | - | - | B |
| 01/03/26 | Rhyl FC | 3-2 (1-2) | Ruthin Town FC | - | - | T |
| 21/02/26 | Mold Alexandra | 0-1 (0-0) | Rhyl FC | - | - | T |
| 14/02/26 | Rhyl FC | 1-3 (0-0) | Airbus UK Broughton | - | - | B |
| 31/01/26 | Rhyl FC | 2-1 (1-1) | Barry Town United | - | - | T |
| 24/01/26 | Rhyl FC | 2-1 (1-1) | Buckley Town | +0.25 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Llanuwchllyn (6 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Rhyl FC (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Llanuwchllyn | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1883 | |
| Sân nhà | Belle Vue | |
| 0 | Sức chứa | 6000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Rhyl |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.60 | 2.10 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.90 | 3.60 | 2.10 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.45 | 2.04 | 0.86 | 3.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.55 ↑ | 2.04 | 0.88 ↑ | 3.00 | 0.76 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.81 | 3.52 | 2.10 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.87 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 2.82 ↑ | 3.53 ↑ | 2.09 ↓ | 0.94 ↑ | 3.00 | 0.84 ↑ | 0.92 ↑ | -0.25 | 0.86 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.60 | 2.05 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 2.90 ↑ | 3.70 ↑ | 2.05 | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.79 ↑ | 0.85 ↑ | -0.25 | 0.80 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.83 | 3.80 | 2.12 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.86 ↑ | 3.66 ↓ | 2.09 ↓ | 1.07 ↑ | 3.25 | 0.61 ↓ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.81 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.70 | 2.05 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.80 | 3.70 | 2.05 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.95 | -0.25 | 0.85 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Llanuwchllyn | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Rhyl FC | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).