Kết quả bóng đá trận Lobos UPNFM vs Estrella Roja, 06:15 ngày 16/08/2026
Liga Nacional (Honduras) · 06:15 ngày 16/08/2026
Lobos UPNFM 2 Kết thúc HT 0-0 2
Estrella Roja
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| Lobos UPNFM | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Samuel Ivan Elvir Zuniga 1 - 0 ⚽ | 56' | |
| 59' | ⚽ 1 - 1 Rosales O. | |
| 65' | Juarez L. | |
| Jonathan Adid Nunez Garcia | 70' | |
| 71' | ⚽ 1 - 2 | |
| Daniel Carter 2 - 2 ⚽ | 77' | |
| 88' | ⚽ 2 - 3 Edilson Gomez | |
| Samuel Ivan Elvir Zuniga | 90+6' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 9 | 14 |
| Mất bàn | 0 | 5 | 13 | 18 |
| Điểm | 7 | 1 | 12 | 10 |
Chủ = Lobos UPNFM · Khách = Estrella Roja
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lobos UPNFM | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (12%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 6 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 11 (22%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 6 (12%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 3 (6%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 12 (24%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Bảng xếp hạng
Lobos UPNFM
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 5 | 6 | 9 | 23 | 30 | 21 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 3 | 3 | 13 | 12 | 15 | 7 |
| Sân khách | 10 | 1 | 3 | 6 | 10 | 18 | 6 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | - | - |
Estrella Roja
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 7 | 8 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 5 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 3 | - | - |
Thành tích gần đây — Lobos UPNFM
HBTBBBHBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/15 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Lobos UPNFM | 1-1 (0-0) | Olancho FC | - | - | H |
| 03/08/26 | CD Olimpia | 2-0 (2-0) | Lobos UPNFM | -1.75 | 3 | B |
| 01/05/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | -1 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Juticalpa | 1-0 (0-0) | Lobos UPNFM | 0 | 2.75 | B |
| 24/04/26 | Lobos UPNFM | 0-1 (0-1) | Genesis | +0.75 | 2.75 | B |
| 20/04/26 | Platense | 4-1 (1-1) | Lobos UPNFM | -0.5 | 2.5 | B |
| 13/04/26 | Lobos UPNFM | 1-1 (1-0) | Real Espana | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | CD Victoria | 3-2 (1-0) | Lobos UPNFM | 0 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | CD Olimpia | 0-0 (0-0) | Lobos UPNFM | -1.25 | 3.25 | H |
| 24/03/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (2-1) | Olancho FC | 0 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Lobos UPNFM | 1-2 (1-1) | CD Choloma | - | - | B |
| 15/03/26 | Marathon | 2-0 (0-0) | Lobos UPNFM | -1.25 | 2.75 | B |
| 12/03/26 | CD Motagua | 2-0 (1-0) | Lobos UPNFM | -1.25 | 2.5 | B |
| 09/03/26 | Lobos UPNFM | 3-2 (1-2) | Juticalpa | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/03/26 | Genesis | 0-2 (0-1) | Lobos UPNFM | -0.5 | 2.5 | T |
| 27/02/26 | Lobos UPNFM | 1-0 (0-0) | Platense | 0 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Real Espana | 4-3 (2-0) | Lobos UPNFM | -0.75 | 2.5 | B |
| 13/02/26 | Lobos UPNFM | 2-2 (2-2) | CD Victoria | +0.75 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Lobos UPNFM | 0-1 (0-0) | CD Olimpia | -0.5 | 2.5 | B |
| 02/02/26 | Olancho FC | 1-1 (0-1) | Lobos UPNFM | -0.75 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Estrella Roja
TBHTHHTBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/9 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | CD Motagua | 0-2 (0-0) | Estrella Roja | - | - | T |
| 03/08/26 | Estrella Roja | 0-1 (0-1) | Olancho FC | - | - | B |
| 20/04/26 | Pumas Las Vegas | 1-1 (1-1) | Estrella Roja | - | - | H |
| 16/02/26 | Meluca FC | 0-4 (0-2) | Estrella Roja | - | - | T |
| 10/11/25 | CD Vida | 1-1 (0-1) | Estrella Roja | - | - | H |
| 27/10/25 | Deportes Savio | 0-0 (0-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 13/10/25 | CA Independiente Siguatepeque | 2-3 (0-0) | Estrella Roja | - | - | T |
| 11/08/25 | Arsenal SAO | 1-0 (1-0) | Estrella Roja | - | - | B |
| 30/03/25 | Meluca FC | 0-2 (0-1) | Estrella Roja | - | - | T |
| 24/03/25 | Gimnastico de Tegucigalpa | 3-3 (2-3) | Estrella Roja | - | - | H |
| 10/02/25 | Arsenal SAO | 1-1 (1-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 28/09/24 | Estrella Roja | 1-1 (1-1) | CD Hondupino | - | - | H |
| 24/02/24 | Juticalpa | 2-1 (0-1) | Estrella Roja | - | - | B |
| 07/10/23 | Juticalpa | 3-0 (1-0) | Estrella Roja | - | - | B |
| 24/09/23 | Arsenal SAO | 1-1 (1-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 18/09/23 | Meluca FC | 0-0 (0-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 14/09/23 | Gimnastico de Tegucigalpa | 1-0 (1-0) | Estrella Roja | - | - | B |
| 26/08/23 | Estrella Roja | 1-1 (0-0) | Arsenal SAO | - | - | H |
| 06/04/23 | Meluca FC | 1-1 (1-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 13/02/23 | Arsenal SAO | 0-0 (0-0) | Estrella Roja | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
21
Sút bóng
812
Sút cầu môn
45
Tấn công
7486
Tấn công nguy hiểm
8297
Sút ngoài cầu môn
47
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lobos UPNFM (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Estrella Roja (11 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Lobos UPNFM (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lobos UPNFM | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2004-9-14 | |
| Sân nhà | Brígido Iriarte | |
| 0 | Sức chứa | 15000 |
| Salomon Nazar | HLV | |
| Khu vực | Caracas |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.13 | 3.00 | 0.92 | 2.25 | 0.87 | 0.93 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.25 | 3.10 ↓ | 3.00 | 0.93 ↑ | 2.25 | 0.86 ↓ | 0.93 | 0.25 | 0.80 | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 2.70 | 3.30 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.30 | 2.95 ↑ | 3.10 ↓ | 1.10 ↓ | 2.50 | 0.60 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.25 | 2.70 | 3.30 | 0.95 | 2.25 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 2.24 ↓ | 3.00 ↑ | 3.05 ↓ | 0.88 ↓ | 2.25 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.25 | 2.95 | 3.00 | 0.96 | 2.25 | 0.74 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.26 ↑ | 3.00 ↑ | 2.93 ↓ | 0.89 ↓ | 2.25 | 0.81 ↑ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.10 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.00 ↑ | 3.00 ↓ | 1.15 ↓ | 2.50 | 0.61 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 2.70 | 3.20 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.81 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.05 ↑ | 3.00 ↓ | 0.83 ↑ | 2.25 | 0.73 ↓ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.73 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.10 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.00 ↑ | 2.95 ↓ | 1.15 ↓ | 2.50 | 0.62 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 2.88 | 3.32 | 1.32 | 2.50 | 0.58 | 0.57 | 0.00 | 1.30 |
| Live | 2.26 ↑ | 3.00 ↑ | 3.07 ↓ | 0.88 ↓ | 2.25 | 0.80 ↑ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.20 ↓ | 2.90 ↓ | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.95 | 0.25 | 0.85 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Lobos UPNFM | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Estrella Roja | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).