Kết quả bóng đá trận Lopburi POMA FC vs Futera United, 15:30 ngày 01/11/2026
League 3 (Thái Lan) · 15:30 ngày 01/11/2026
Lopburi POMA FC 3 Kết thúc HT 3-2 4
Futera United
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Lopburi POMA FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| 2 - 0 ⚽ | 24' | |
| 28' | ⚽ 2 - 1 | |
| 35' | ⚽ 2 - 2 | |
| 3 - 2 ⚽ | 45' | |
| HT 3-2 | ||
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 2 | 9 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 9 | 13 |
| Mất bàn | 13 | 8 | 30 | 18 |
| Điểm | 0 | 3 | 3 | 10 |
Chủ = Lopburi POMA FC · Khách = Futera United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lopburi POMA FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (9%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 5 (22%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 3 (13%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 6 (26%) | Bại/Bại | 10 (38%) |
Bảng xếp hạng
Lopburi POMA FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 2 | 9 | 9 | 28 | 40 | 15 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 0 | 6 | 4 | 13 | 19 | 6 | 11 |
| Sân khách | 10 | 2 | 3 | 5 | 15 | 21 | 9 | 8 |
Futera United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 4 | 5 | 11 | 27 | 35 | 17 | 8 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 4 | 3 | 14 | 14 | 13 | 8 |
| Sân khách | 10 | 1 | 1 | 8 | 13 | 21 | 4 | 9 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Sút bóng
77
Sút cầu môn
34
Sút ngoài cầu môn
33
Cản bóng
10
TL kiểm soát bóng
42%58%
Việt vị
11
Quả ném biên
89
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lopburi POMA FC (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
Futera United (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Lopburi POMA FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.86 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 3.80 ↑ | 1.91 ↓ | 3.30 ↑ | 0.88 ↑ | 6.75 | 0.93 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.00 | 1.93 | 0.69 | 2.50 | 0.64 | 0.77 | -0.25 | 0.58 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.05 ↓ | 0.65 ↓ | 6.75 | 0.68 ↑ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.91 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.49 | 3.40 | 1.90 | 0.79 | 2.50 | 0.88 | 0.58 | -0.75 | 1.16 |
| Live | 3.98 ↑ | 1.97 ↓ | 3.10 ↑ | 0.73 ↓ | 6.75 | 1.05 ↑ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 12.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.22 ↓ | 0.83 ↓ | 6.75 | 0.98 ↑ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Lopburi POMA FC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Futera United | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).