Kết quả bóng đá trận Lorca Deportiva FC vs At. Pulpileno, 01:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 22/08/2026
Lorca Deportiva FC 2 Kết thúc HT 1-0 0
At. Pulpileno
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 1
Diễn biến trận đấu
| Lorca Deportiva FC | Phút | |
| Diego Talaveron 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| HT 1-0 | ||
| Mateo Enriquez 2 - 0 ⚽ | 61' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 6 | 9 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 13 | 5 |
| Điểm | 3 | 3 | 6 | 18 |
Chủ = Lorca Deportiva FC · Khách = At. Pulpileno
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lorca Deportiva FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (23%) | Thắng/Thắng | 1 (50%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 8 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (20%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 9 (23%) | Bại/Bại | 1 (50%) |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Lorca Deportiva FC 7 (44%)Hòa 9 (56%)At. Pulpileno 0 (0%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 7 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 3 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/03/25 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 05/01/25 | At. Pulpileno | 1-2 (1-1) | Lorca Deportiva FC | 0 | 2 | T |
| 21/04/24 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (1-0) | At. Pulpileno | - | - | T |
| 03/12/23 | At. Pulpileno | 0-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 08/05/23 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-1) | At. Pulpileno | +0.5 | 2.5 | H |
| 30/04/23 | At. Pulpileno | 2-2 (1-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 22/01/23 | At. Pulpileno | 0-5 (0-2) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 24/09/22 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | At. Pulpileno | - | - | T |
| 27/09/20 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (1-1) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 26/07/20 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (1-1) | At. Pulpileno | +0.5 | 2.25 | H |
| 03/02/20 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (1-0) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 06/12/19 | At. Pulpileno | 1-1 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 0 | 2.25 | H |
| 10/02/19 | At. Pulpileno | 0-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 23/09/18 | Lorca Deportiva FC | 2-1 (1-1) | At. Pulpileno | - | - | T |
| 06/11/16 | Lorca Deportiva FC | 3-2 (1-2) | At. Pulpileno | - | - | T |
| 10/01/16 | Lorca Deportiva FC | 2-1 (0-1) | At. Pulpileno | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lorca Deportiva FC
BBHBHBBHHB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 5/12 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 3/3/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | B |
| 13/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-1) | Real Murcia | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -1.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (1-1) | Yeclano Deportivo | 0 | 2 | H |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.75 | 2 | B |
| 12/04/26 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | Almeria B | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | H |
| 29/03/26 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | +0.25 | 2 | H |
| 22/03/26 | UD Melilla | 2-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | B |
| 16/03/26 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-0) | CD Estebona | +0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/02/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | +0.25 | 1.75 | T |
| 14/02/26 | Atletico Malagueno | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | +0.25 | 2 | H |
| 08/02/26 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | -0.25 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | La Union CF | 1-2 (0-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | T |
| 26/01/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | -0.25 | 1.75 | H |
| 19/01/26 | Real Jaen CF | 4-2 (1-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — At. Pulpileno
BHTHTTTHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/7 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | At. Pulpileno | 0-1 (0-1) | Mazarron CF | - | - | B |
| 03/05/26 | EG El Palmar | 0-0 (0-0) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 26/04/26 | At. Pulpileno | 1-0 (0-0) | Deportivo Maritimo | - | - | T |
| 19/04/26 | Molinense | 1-1 (0-0) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 12/04/26 | At. Pulpileno | 1-0 (0-0) | EF Santa Cruz | +0.25 | 2 | T |
| 04/04/26 | Santomera | 0-2 (0-1) | At. Pulpileno | - | - | T |
| 28/03/26 | At. Pulpileno | 1-0 (0-0) | Caravaca CF | - | - | T |
| 22/03/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 19/03/26 | SFC Minerva | 3-1 (0-1) | At. Pulpileno | +0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | At. Pulpileno | 1-1 (0-1) | CD Bala Azul | - | - | H |
| 08/03/26 | Olimpico de Totana | 2-0 (0-0) | At. Pulpileno | - | - | B |
| 01/03/26 | At. Pulpileno | 1-0 (1-0) | FC Cartagena B | - | - | T |
| 26/02/26 | At. Pulpileno | 0-0 (0-0) | Yeclano B | - | - | H |
| 22/02/26 | Murcia B | 3-2 (1-0) | At. Pulpileno | - | - | B |
| 01/02/26 | At. Pulpileno | 2-0 (0-0) | Muleno CF | +0.75 | 2 | T |
| 25/01/26 | At. Pulpileno | 1-0 (0-0) | Aguilas FC B | - | - | T |
| 22/01/26 | At. Pulpileno | 0-1 (0-1) | Molinense | 0 | 1.75 | B |
| 18/01/26 | UCAM Murcia CF B | 2-0 (2-0) | At. Pulpileno | -0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Mazarron CF | 2-0 (1-0) | At. Pulpileno | - | - | B |
| 04/01/26 | At. Pulpileno | 1-0 (0-0) | EG El Palmar | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
81
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
20
Sút bóng
137
Sút cầu môn
54
Tấn công
9572
Tấn công nguy hiểm
4219
Sút ngoài cầu môn
83
Đá phạt trực tiếp
1116
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Việt vị
45
Quả ném biên
3024
So Sánh Sức Mạnh
49 51
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T7 H9 B0T0 H9 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H5 B0T0 H5 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lorca Deportiva FC (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
At. Pulpileno (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lorca Deportiva FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2002 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.45 | 3.60 | 6.30 | 0.82 | 2.25 | 1.02 | 0.92 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.13 ↓ | 7.00 ↑ | 15.00 ↑ | 0.79 ↓ | 2.75 | 1.04 ↑ | 0.87 ↓ | 0.75 | 0.97 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.60 | 5.25 | 0.76 | 2.25 | 0.92 | 0.75 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.50 ↓ | 3.80 ↑ | 6.00 ↑ | 0.96 ↑ | 2.50 | 0.78 ↓ | 0.86 ↑ | 1.00 | 0.84 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.58 | 3.75 | 5.60 | 0.75 | 2.25 | 0.97 | - | - | - |
| Live | 1.11 ↓ | 6.39 ↑ | 41.77 ↑ | 1.67 ↑ | 2.50 | 0.46 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.53 | 3.72 | 5.70 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 0.97 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.60 ↑ | 23.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.50 | 4.80 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.62 | 3.42 | 4.63 | 0.78 | 2.25 | 0.93 | 0.81 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.49 ↓ | 3.77 ↑ | 5.66 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.79 ↓ | 0.85 ↑ | 1.00 | 0.89 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.50 | 4.80 | 0.98 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.64 | 3.68 | 5.21 | 1.01 | 2.50 | 0.73 | 1.72 | 1.50 | 0.41 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 3.40 | 5.00 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.30 | 5.00 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.