Kết quả bóng đá trận Lorca Deportiva FC vs Real Murcia, 02:25 ngày 13/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 02:25 ngày 13/08/2026
Lorca Deportiva FC 0 Kết thúc HT 0-1 1
Real Murcia
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34℃~35℃
Diễn biến trận đấu
| Lorca Deportiva FC | Phút | |
| 7' | Palmberg | |
| 7' | Palmberg | |
| 34' | ⚽ 0 - 1 Pablo Reyes Ruiz | |
| 38' | Javi Moreno | |
| 39' | ||
| HT 0-1 | ||
| 73' | ||
| 88' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 9 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 11 | 11 |
| Điểm | 6 | 3 | 11 | 17 |
Chủ = Lorca Deportiva FC · Khách = Real Murcia
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lorca Deportiva FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 5 (42%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Lorca Deportiva FC 2 (18%)Hòa 3 (27%)Real Murcia 6 (55%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/25 | Lorca Deportiva FC | 1-2 (0-0) | Real Murcia | -0.75 | 2.5 | B |
| 07/02/21 | Real Murcia | 1-1 (1-0) | Lorca Deportiva FC | -0.75 | 2.25 | H |
| 08/11/20 | Lorca Deportiva FC | 1-2 (1-1) | Real Murcia | 0 | 2 | B |
| 06/05/18 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-1) | Real Murcia | -1.25 | 2.5 | B |
| 11/12/17 | Real Murcia | 0-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -1.25 | 2.5 | H |
| 01/08/15 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-0) | Real Murcia | - | - | B |
| 05/05/07 | Real Murcia | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -1 | 2.25 | B |
| 03/12/06 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2 | H |
| 12/02/06 | Real Murcia | 0-1 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/09/05 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-1) | Real Murcia | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/10/04 | Lorca Deportiva FC | 4-1 (3-0) | Real Murcia | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lorca Deportiva FC
HBHBBHHBBT
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 6/12 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 2/4/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -1.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (1-1) | Yeclano Deportivo | 0 | 2 | H |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.75 | 2 | B |
| 12/04/26 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | Almeria B | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | H |
| 29/03/26 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | +0.25 | 2 | H |
| 22/03/26 | UD Melilla | 2-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | B |
| 16/03/26 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-0) | CD Estebona | +0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/02/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | +0.25 | 1.75 | T |
| 14/02/26 | Atletico Malagueno | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | +0.25 | 2 | H |
| 08/02/26 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | -0.25 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | La Union CF | 1-2 (0-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | T |
| 26/01/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | -0.25 | 1.75 | H |
| 19/01/26 | Real Jaen CF | 4-2 (1-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/01/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (1-0) | Almeria B | +0.5 | 2 | T |
| 21/12/25 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Real Murcia
HTTBTTBHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Albacete | 1-1 (0-1) | Real Murcia | -0.75 | 2.75 | H |
| 06/08/26 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/08/26 | Real Murcia | 2-1 (1-1) | Eldense | -0.5 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Port Vale | 0 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Real Murcia | 3-0 (2-0) | Eldense | +0.25 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-3 (0-2) | Real Murcia | 0 | 2 | T |
| 10/05/26 | Real Murcia | 1-2 (1-2) | Real Betis B | +0.75 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Sabadell | 2-2 (0-2) | Real Murcia | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | CE Europa | 0-2 (0-2) | Real Murcia | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Real Murcia | 2-3 (1-2) | Antequera CF | +0.75 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Real Murcia | 2-1 (2-0) | Atletico de Madrid B | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Sevilla Atletico | 0-1 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | T |
| 23/03/26 | Real Murcia | 1-0 (1-0) | SD Tarazona | +0.75 | 1.75 | T |
| 16/03/26 | Hercules | 2-0 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | B |
| 12/03/26 | Real Murcia | 1-1 (1-0) | UD Marbella | +0.75 | 2.25 | H |
| 07/03/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Atletico Sanluqueno | +1.25 | 2.25 | B |
| 02/03/26 | Villarreal B | 1-1 (1-1) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | H |
| 23/02/26 | Real Murcia | 1-2 (1-1) | FC Cartagena | +0.5 | 1.75 | B |
| 16/02/26 | AD Alcorcon | 1-0 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
14
Sút bóng
79
Sút cầu môn
15
Tấn công
10291
Tấn công nguy hiểm
4140
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B6T6 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B5T5 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lorca Deportiva FC (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Real Murcia (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lorca Deportiva FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2002 | Thành lập | 1908 |
| Sân nhà | Nueva Condomina | |
| 0 | Sức chứa | 31045 |
| HLV | Adrian Colunga Perez | |
| Khu vực | Murcia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.50 | 3.10 | 1.95 | 0.82 | 2.00 | 1.02 | 1.02 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 3.30 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.40 | 3.30 | 2.00 | 0.94 | 2.50 | 0.80 | 0.74 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 101.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 2.65 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.82 | 2.97 | 2.33 | 0.91 | 2.00 | 0.91 | 0.80 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.03 ↓ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.45 | 3.25 | 1.97 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.60 | 3.45 | 1.99 | 0.92 | 2.50 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 9.21 ↑ | 1.06 ↓ | 2.95 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 0.99 | 2.50 | 0.77 | 0.81 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 29.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.05 ↓ | 2.43 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.23 | 3.02 | 1.96 | 0.99 | 2.50 | 0.77 | 0.80 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 165.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.03 ↓ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.51 | 3.26 | 1.98 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 0.84 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.03 ↓ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.40 | 3.30 | 1.91 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 4.17 | 3.17 | 1.75 | 0.93 | 2.25 | 0.79 | 0.96 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 30.86 ↑ | 6.04 ↑ | 1.11 ↓ | 2.51 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.40 | 3.30 | 1.90 | 0.90 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 17.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.25 ↑ | 1.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.59 | 3.48 | 1.84 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | 1.67 | 0.00 | 0.39 |
| Live | 75.00 ↑ | 12.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.43 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 3.25 | 1.90 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.50 | 3.25 | 1.91 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | - | - | - | 0.99 | 2.25 | 0.77 | 0.81 | -0.50 | 0.95 |
| Live | - | - | - | 1.04 ↑ | 2.25 | 0.72 ↓ | 0.70 ↓ | -0.50 | 1.06 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Lorca Deportiva FC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Real Murcia | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).