Kết quả bóng đá trận Los Angeles FC II vs Tacoma Defiance, 09:00 ngày 17/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 09:00 ngày 17/08/2026
Los Angeles FC II 4 Kết thúc HT 2-1 3
Tacoma Defiance
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Los Angeles FC II | Phút | |
| Liam Lambert(Assists:Tommy Mihalic) 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| 25' | ⚽ 1 - 1 Mark Bronnik(Assists:Edson Carli) | |
| Tommy Mihalic(Assists:Nathan Mardaresco) 2 - 1 ⚽ | 30' | |
| Decarlo Guerra | 37' | |
| Skylar Minor-Kaplan | 40' | |
| HT 2-1 | ||
| 53' | ⚽ 2 - 2 Mark Bronnik(Assists:Rafael Jauregui) (Kiến tạo: Rafael Jauregui) | |
| 68' | ⚽ 2 - 3 Matthew Bell(Assists:Mark O'Neill) (Kiến tạo: Mark O'Neill) | |
| Marius Aiyenero(Assists:Ernesto Rodriguez) 3 - 3 ⚽ | 84' | |
| Marius Aiyenero(Assists:Liam Lambert) 4 - 3 ⚽ | 90+2' | |
| 90+5' | Mark O'Neill | |
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 2 | 21 | 21 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 19 | 19 |
| Điểm | 3 | 3 | 14 | 18 |
Chủ = Los Angeles FC II · Khách = Tacoma Defiance
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Los Angeles FC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (20%) | Thắng/Thắng | 6 (23%) |
| 3 (12%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 7 (27%) |
| 3 (12%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 6 (24%) | Bại/Bại | 4 (15%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Los Angeles FC II 2 (20%)Hòa 3 (30%)Tacoma Defiance 5 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | Tacoma Defiance | 4-1 (3-1) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3.25 | B |
| 02/03/26 | Tacoma Defiance | 2-2 (0-1) | Los Angeles FC II | -0.5 | 3.25 | H |
| 11/08/25 | Tacoma Defiance | 4-2 (2-2) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3.5 | B |
| 30/06/25 | Los Angeles FC II | 2-3 (0-2) | Tacoma Defiance | +0.25 | 3.75 | B |
| 11/04/25 | Los Angeles FC II | 3-2 (0-1) | Tacoma Defiance | +0.25 | 3.5 | T |
| 31/08/24 | Los Angeles FC II | 1-2 (0-1) | Tacoma Defiance | +0.25 | 3.5 | B |
| 21/07/24 | Tacoma Defiance | 4-4 (2-2) | Los Angeles FC II | -0.5 | 3.5 | H |
| 08/04/24 | Tacoma Defiance | 2-0 (1-0) | Los Angeles FC II | -0.5 | 3 | B |
| 24/07/23 | Los Angeles FC II | 2-1 (1-1) | Tacoma Defiance | -0.5 | 2.75 | T |
| 27/05/23 | Tacoma Defiance | 1-1 (0-0) | Los Angeles FC II | -1.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Los Angeles FC II
HTHBHHTTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/10 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Portland Timbers Reserve | 0-0 (0-0) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3 | H |
| 01/08/26 | Los Angeles FC II | 3-0 (1-0) | Colorado Rapids II | +1 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | North Texas SC | 2-2 (0-2) | Los Angeles FC II | - | - | H |
| 19/07/26 | Ventura County FC | 2-0 (2-0) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3.5 | B |
| 12/07/26 | Los Angeles FC II | 0-0 (0-0) | Portland Timbers Reserve | 0 | 3.25 | H |
| 06/07/26 | Los Angeles FC II | 2-2 (0-1) | Real Monarchs | +0.25 | 3.25 | H |
| 29/06/26 | Los Angeles FC II | 3-1 (1-1) | Houston Dynamo B | 0 | 3.25 | T |
| 25/06/26 | Los Angeles FC II | 1-0 (0-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 3.25 | T |
| 08/06/26 | Austin FC II | 2-0 (0-0) | Los Angeles FC II | -1 | 3 | B |
| 25/05/26 | Los Angeles FC II | 1-1 (1-1) | Saint Louis City B | -0.5 | 3.25 | H |
| 17/05/26 | Los Angeles FC II | 3-2 (0-1) | Ventura County FC | +0.5 | 3.25 | T |
| 11/05/26 | Los Angeles FC II | 3-1 (2-1) | Real Monarchs | 0 | 3.25 | T |
| 04/05/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (2-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | +0.25 | 3.25 | T |
| 27/04/26 | Tacoma Defiance | 4-1 (3-1) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3.25 | B |
| 20/04/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (0-1) | San Jose Earthquakes Reserve | 0 | 3 | T |
| 16/04/26 | Los Angeles FC II | 0-1 (0-1) | Portland Timbers Reserve | +0.25 | 3 | B |
| 29/03/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-3 (2-1) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3.25 | T |
| 23/03/26 | Saint Louis City B | 2-2 (1-0) | Los Angeles FC II | -1 | 3.5 | H |
| 16/03/26 | Real Monarchs | 2-2 (0-1) | Los Angeles FC II | -1 | 3.25 | H |
| 09/03/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 4-1 (2-1) | Los Angeles FC II | -0.75 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Tacoma Defiance
BTTTTBHTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | North Texas SC | 3-1 (0-0) | Tacoma Defiance | - | - | B |
| 02/08/26 | Tacoma Defiance | 4-2 (2-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | - | - | T |
| 27/07/26 | Tacoma Defiance | 2-1 (1-0) | Colorado Rapids II | +0.5 | 3 | T |
| 20/07/26 | Real Monarchs | 2-4 (1-2) | Tacoma Defiance | -0.5 | 3.25 | T |
| 13/07/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 0-1 (0-0) | Tacoma Defiance | -0.5 | 3.25 | T |
| 06/07/26 | Tacoma Defiance | 0-2 (0-0) | Portland Timbers Reserve | +0.25 | 3.25 | B |
| 29/06/26 | MINNESOTA United B | 2-2 (1-1) | Tacoma Defiance | -0.5 | 3.25 | H |
| 22/06/26 | Tacoma Defiance | 1-0 (0-0) | Real Monarchs | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/06/26 | Tacoma Defiance | 2-1 (0-1) | Houston Dynamo B | 0 | 3.25 | T |
| 01/06/26 | Portland Timbers Reserve | 1-0 (1-0) | Tacoma Defiance | -0.25 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Tacoma Defiance | 1-0 (1-0) | Ventura County FC | +0.25 | 3.5 | T |
| 18/05/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-2 (0-0) | Tacoma Defiance | 0 | 3.5 | T |
| 11/05/26 | Austin FC II | 3-0 (0-0) | Tacoma Defiance | -0.5 | 3 | B |
| 04/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 2-2 (1-1) | Tacoma Defiance | 0 | 3.25 | H |
| 27/04/26 | Tacoma Defiance | 4-1 (3-1) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Tacoma Defiance | 1-2 (0-1) | Saint Louis City B | -1 | 3.25 | B |
| 13/04/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-1 (0-0) | Tacoma Defiance | +0.25 | 3.5 | B |
| 30/03/26 | Tacoma Defiance | 0-1 (0-0) | Ventura County FC | +0.25 | 3.25 | B |
| 23/03/26 | Tacoma Defiance | 0-1 (0-0) | Austin FC II | -0.25 | 3 | B |
| 15/03/26 | Tacoma Defiance | 0-0 (0-0) | San Jose Earthquakes Reserve | -0.25 | 3.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1911
Sút cầu môn
76
Tấn công
10784
Tấn công nguy hiểm
8445
Sút ngoài cầu môn
73
Cản bóng
52
Đá phạt trực tiếp
518
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Chuyền bóng
381476
TL chuyền bóng thành công
82%82%
Phạm lỗi
185
Cứu thua
33
Tắc bóng
127
Quả ném biên
1621
Cắt bóng
68
Tạt bóng thành công
53
Chuyền dài
1443
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
2.191.76
Cơ hội rõ rệt
24
So Sánh Sức Mạnh
54 46
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B5T5 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B2T2 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Los Angeles FC II (27 trận)
Ghi 1.81 bàn/trậnMất 1.74 bàn/trận
Tacoma Defiance (27 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 1.59 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Los Angeles FC II (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (65%)Hòa 1 (5%)Bại 6 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (50%)Hòa 1 (5%)Xỉu 9 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLVLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUOO
Tacoma Defiance (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (50%)Hòa 2 (10%)Bại 8 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (30%)Hòa 2 (10%)Xỉu 12 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Los Angeles FC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Othoniel Gonzalez | HLV | Herve Diese |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.85 | 3.80 | 3.30 | 0.85 | 3.25 | 0.83 | 0.87 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 7.50 | 0.03 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.91 | 3.80 | 3.25 | 0.92 | 3.25 | 0.87 | 0.94 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 2.90 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.67 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.86 | 3.70 | 3.20 | 0.86 | 3.25 | 0.90 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.11 ↓ | 14.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.75 | 3.10 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | 0.90 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 6.25 ↑ | 1.20 ↓ | 11.00 ↑ | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.92 | 3.55 | 2.90 | 0.79 | 3.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 5.99 ↑ | 1.18 ↓ | 10.66 ↑ | 2.75 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.86 | 3.70 | 3.20 | 0.86 | 3.25 | 0.90 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.11 ↓ | 14.00 ↑ | 8.33 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.88 | 3.90 | 3.00 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 6.40 ↑ | 1.16 ↓ | 9.70 ↑ | 2.56 ↑ | 6.50 | 0.19 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 3.43 | 3.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 7.80 ↑ | 1.10 ↓ | 11.50 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.88 | 3.77 | 3.12 | 0.89 | 3.25 | 0.85 | 0.88 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 15.70 ↑ | 3.49 ↓ | 1.29 ↓ | 2.94 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.25 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.17 ↓ | 11.00 ↑ | 0.05 ↓ | 2.50 | 8.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.85 | 3.80 | 3.25 | 0.75 | 3.25 | 0.86 | 0.80 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.27 | 3.53 | 2.72 | 0.95 | 3.25 | 0.83 | 1.01 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 6.20 ↑ | 1.19 ↓ | 11.05 ↑ | 2.93 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.20 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 6.75 ↑ | 1.15 ↓ | 10.50 ↑ | 0.71 ↓ | 5.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 3.75 | 3.41 | 1.07 | 3.50 | 0.67 | 0.45 | 0.00 | 1.55 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.84 ↑ | 7.50 | 0.09 ↓ | 0.46 ↑ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.70 | 3.30 | 0.93 | 3.25 | 0.88 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.40 ↑ | 7.50 | 0.10 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.25 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Los Angeles FC II | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Tacoma Defiance | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).