Kết quả bóng đá trận Macclesfield Town vs Hebburn Town, 21:00 ngày 31/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 31/08/2026
Macclesfield Town 3 Kết thúc HT 1-0 0
Hebburn Town
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Địa điểm: Moss Rose Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Macclesfield Town | Phút | |
| Adan George 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| 2 - 0 ⚽ | 26' | |
| Adan George 3 - 0 ⚽ | 26' | |
| HT 1-0 | ||
| Adan George 4 - 0 ⚽ | 56' | |
| Adan George 5 - 0 ⚽ | 56' | |
| 69' | ||
| 69' | ||
| 70' | ||
| 70' | ||
| Daniel Elliott 6 - 0 ⚽ | 90' | |
| Daniel Elliott 7 - 0 ⚽ | 90+1' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 7 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 20 | 22 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 8 | 18 |
| Điểm | 9 | 6 | 24 | 18 |
Chủ = Macclesfield Town · Khách = Hebburn Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Macclesfield Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (23%) | Hòa/Thắng | 3 (25%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 2 (15%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
Macclesfield Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 3 | 16 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 3 | - | - |
Hebburn Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 8 | 13 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 3 | 9 | 1 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 11 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Macclesfield Town 1 (50%)Hòa 1 (50%)Hebburn Town 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/02/25 | Hebburn Town | 1-1 (1-0) | Macclesfield Town | - | - | H |
| 16/10/24 | Macclesfield Town | 4-1 (1-1) | Hebburn Town | +1.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Macclesfield Town
TTHTTTHTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Darlington | 1-2 (1-0) | Macclesfield Town | +0.5 | 3 | T |
| 22/08/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | Brackley Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 19/08/26 | Spalding United | 0-0 (0-0) | Macclesfield Town | +0.5 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-0) | Radcliffe Borough | +0.75 | 3 | T |
| 08/08/26 | Marine | 0-1 (0-0) | Macclesfield Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Macclesfield Town | 2-0 (1-0) | FC United of Manchester | +1 | 3 | T |
| 29/07/26 | Tamworth | 1-1 (1-0) | Macclesfield Town | -0.75 | 3 | H |
| 25/07/26 | Altrincham | 2-5 (2-3) | Macclesfield Town | 0 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Warrington Town AFC | 2-2 (1-2) | Macclesfield Town | +1.5 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | Macclesfield Town | 2-1 (2-0) | Wolverhampton U21 | - | - | T |
| 15/07/26 | leek Town | 1-1 (1-1) | Macclesfield Town | +1 | 2.75 | H |
| 04/07/26 | Hyde F.C. | 0-3 (0-0) | Macclesfield Town | +1.25 | 3 | T |
| 02/05/26 | Kidderminster Harriers | 3-1 (2-0) | Macclesfield Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | Chester FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Radcliffe Borough | 1-0 (0-0) | Macclesfield Town | +0.5 | 3 | B |
| 22/04/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-0) | Southport FC | +0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-2) | Spennymoor Town | +1 | 3 | B |
| 15/04/26 | South Shields | 4-1 (3-1) | Macclesfield Town | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Merthyr Town | 1-2 (0-0) | Macclesfield Town | +0.75 | 3.5 | T |
| 06/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-1) | Chester FC | +0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Hebburn Town
TTTHTTBHHB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Hebburn Town | 4-2 (1-2) | Kings Lynn | 0 | 2.5 | T |
| 22/08/26 | Buxton FC | 1-2 (1-1) | Hebburn Town | -1.25 | 2.75 | T |
| 19/08/26 | Hebburn Town | 1-0 (0-0) | Worksop Town | -0.25 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Brackley Town | 1-1 (0-0) | Hebburn Town | -0.75 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Hebburn Town | 3-1 (2-0) | Southport FC | 0 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Blyth Spartans | 2-4 (2-2) | Hebburn Town | +1 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Hebburn Town | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/07/26 | Morpeth Town | 2-2 (1-1) | Hebburn Town | +0.75 | 2.75 | H |
| 15/07/26 | Hebburn Town | 3-3 (0-1) | Gateshead | -0.75 | 3.5 | H |
| 08/07/26 | Hebburn Town | 2-4 (1-2) | Heaton Stannington | - | - | B |
| 04/07/26 | Hebburn Town | 5-0 (3-0) | Warrington Rylands | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Hebburn Town | 2-0 (1-0) | Rushall Olympic | - | - | T |
| 18/04/26 | Bamber Bridge | 1-2 (0-0) | Hebburn Town | - | - | T |
| 11/04/26 | Cleethorpes Town | 2-4 (0-2) | Hebburn Town | - | - | T |
| 06/04/26 | Hebburn Town | 1-0 (1-0) | Stockton Town | - | - | T |
| 28/03/26 | Hebburn Town | 4-1 (0-1) | Lancaster City | - | - | T |
| 21/03/26 | Hebburn Town | 0-0 (0-0) | Prescot Cables | - | - | H |
| 14/03/26 | Warrington Town AFC | 0-0 (0-0) | Hebburn Town | - | - | H |
| 07/03/26 | Hebburn Town | 2-1 (2-1) | Gainsborough Trinity | - | - | T |
| 04/03/26 | Hebburn Town | 3-0 (1-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
11
Sút bóng
107
Sút cầu môn
51
Tấn công
10298
Tấn công nguy hiểm
7160
Sút ngoài cầu môn
56
Đá phạt trực tiếp
1315
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Phạm lỗi
1112
Việt vị
41
Quả ném biên
2819
So Sánh Sức Mạnh
48 52
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Macclesfield Town (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Hebburn Town (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Macclesfield Town (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 2 (40%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUVU
Hebburn Town (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Macclesfield Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1874 | Thành lập | |
| Moss Rose Stadium | Sân nhà | |
| 6028 | Sức chứa | 0 |
| John Rooney | HLV | |
| Macclesfield Town | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 3.70 | 4.80 | 0.87 | 2.75 | 0.97 | 1.02 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 4.00 | 5.25 | 0.85 | 2.75 | 0.92 | 0.96 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.56 | 3.80 | 4.70 | 1.01 | 3.00 | 0.75 | 0.91 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 125.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.20 | 5.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.44 | 3.80 | 4.90 | 0.90 | 3.00 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 35.87 ↑ | 100.00 ↑ | 2.71 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.56 | 3.80 | 4.70 | 1.01 | 3.00 | 0.75 | 0.91 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 125.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.52 | 3.80 | 4.35 | 0.82 | 2.75 | 0.88 | 0.95 | 1.00 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.00 ↑ | 2.22 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.53 | 3.69 | 4.57 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 1.02 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 55.00 ↑ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.53 | 4.07 | 5.00 | 0.99 | 3.00 | 0.77 | 0.90 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.45 ↑ | 41.00 ↑ | 2.32 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.55 | 3.80 | 4.80 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.45 | 4.00 | 5.25 | 0.89 | 3.00 | 0.65 | 0.79 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 314.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.57 | 3.90 | 4.82 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.97 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.21 ↓ | 5.40 ↑ | 20.16 ↑ | 3.16 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.55 | 3.80 | 4.80 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 226.00 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.55 | 4.00 | 5.02 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | 1.35 | 1.50 | 0.48 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 3.80 | 4.75 | 1.03 | 3.00 | 0.78 | 0.93 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.40 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.53 | 4.00 | 5.00 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Macclesfield Town | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Hebburn Town | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).