Kết quả bóng đá trận Mafco vs Ekhaya FC, 20:00 ngày 01/11/2026
Ngoại hạng Malawi · 20:00 ngày 01/11/2026
Mafco 1 Kết thúc HT 0-0 0
Ekhaya FC
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 1
Nhiệt độ: 31°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 6 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 16 | 11 |
| Điểm | 3 | 4 | 7 | 15 |
Chủ = Mafco · Khách = Ekhaya FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mafco | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (7%) | Thắng/Thắng | 4 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 4 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 5 (36%) | Hòa/Bại | 3 (16%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mafco (19 trận)
Ghi 0.63 bàn/trậnMất 1.26 bàn/trận
Ekhaya FC (24 trận)
Ghi 1.04 bàn/trậnMất 0.92 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Mafco | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 3.80 | 2.90 | 1.95 | 1.62 | 2.50 | 0.40 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.50 ↑ | 41.00 ↑ | 1.62 | 2.50 | 0.44 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.90 | 2.85 | 1.89 | 0.84 | 2.00 | 0.69 | 0.69 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 4.10 ↑ | 2.80 ↓ | 2.00 ↑ | 0.95 ↑ | 2.00 | 0.71 ↑ | 0.75 ↑ | -0.50 | 0.90 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 4.03 | 2.92 | 1.93 | 0.66 | 1.75 | 1.05 | 0.53 | -0.75 | 1.26 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.97 ↑ | 41.00 ↑ | 3.23 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.00 | 2.90 | 1.91 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mafco | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
| Ekhaya FC | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).