Kết quả bóng đá trận Magallanes (W) vs Santiago Wanderers (W), 23:00 ngày 04/09/2026
Primera Hạng Nữ Chile · 23:00 ngày 04/09/2026
Magallanes (W) 6 Kết thúc HT 3-0 0
Santiago Wanderers (W)
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 1
Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Magallanes (W) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 2 - 0 ⚽ | 10' | |
| HT 3-0 | ||
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 3 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 1 | 21 | 7 |
| Mất bàn | 10 | 12 | 31 | 22 |
| Điểm | 3 | 0 | 13 | 8 |
Chủ = Magallanes (W) · Khách = Santiago Wanderers (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Magallanes (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (21%) | Thắng/Thắng | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 4 (17%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 4 (17%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 11 (46%) | Bại/Bại | 9 (38%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
53
Sút cầu môn
31
Sút ngoài cầu môn
22
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Magallanes (W) (24 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 2.42 bàn/trận
Santiago Wanderers (W) (24 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Magallanes (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 0.97 | 3.25 | 0.87 | 1.04 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.30 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.13 | 3.80 | 1.95 | 0.93 | 3.25 | 0.86 | 0.81 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.94 ↑ | 6.50 | 0.37 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.60 | 2.00 | 0.98 | 3.25 | 0.82 | 1.02 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.64 ↑ | 9.48 ↑ | 2.38 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.65 | 3.80 | 1.80 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 60.00 ↑ | 2.20 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.74 | 0.80 | 3.00 | 0.77 | 0.72 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 3.25 ↓ | 3.50 ↓ | 1.95 ↑ | 0.75 ↓ | 3.00 | 0.90 ↑ | 0.74 ↑ | -0.50 | 0.91 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.53 | 3.90 | 1.82 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.70 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.80 ↑ | 26.00 ↑ | 2.13 ↑ | 6.50 | 0.34 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.75 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.98 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.10 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Magallanes (W) | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Santiago Wanderers (W) | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).