Kết quả bóng đá trận Marine vs Chorley FC, 01:45 ngày 19/08/2026
National League North (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Marine 0 Kết thúc HT 0-2 2
Chorley FC
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Marine | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 Callum Miles Rowe | |
| 27' | ⚽ 0 - 2 Mike Calveley | |
| 44' | ||
| HT 0-2 | ||
| 57' | ||
| 78' | ||
| 87' | ||
| 90' | ||
| 90+6' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 15 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 8 | 15 |
| Điểm | 6 | 5 | 18 | 9 |
Chủ = Marine · Khách = Chorley FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Marine | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (36%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (18%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Bảng xếp hạng
Marine
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 7 | 6 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 19 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 4 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 3 | - | - |
Chorley FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 14 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Marine 6 (43%)Hòa 1 (7%)Chorley FC 7 (50%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/04/26 | Marine | 2-1 (2-0) | Chorley FC | 0 | 2.5 | T |
| 31/12/25 | Chorley FC | 2-1 (1-0) | Marine | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/25 | Chorley FC | 0-0 (0-0) | Marine | -0.75 | 2.5 | H |
| 16/11/24 | Chorley FC | 3-1 (1-0) | Marine | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/11/24 | Marine | 3-0 (1-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 16/12/17 | Chorley FC | 1-3 (1-1) | Marine | -1.25 | 2.75 | T |
| 21/04/14 | Chorley FC | 4-0 (2-0) | Marine | - | - | B |
| 26/12/13 | Marine | 0-1 (0-1) | Chorley FC | - | - | B |
| 26/12/12 | Chorley FC | 1-0 (0-0) | Marine | - | - | B |
| 27/08/12 | Marine | 2-0 (2-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 02/01/12 | Marine | 2-4 (1-1) | Chorley FC | - | - | B |
| 22/10/11 | Marine | 1-0 (0-0) | Chorley FC | - | - | T |
| 29/08/11 | Chorley FC | 1-2 (1-1) | Marine | - | - | T |
| 30/10/10 | Chorley FC | 3-1 (0-1) | Marine | - | - | B |
Thành tích gần đây — Marine
BBTTTTTHBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/9 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Hereford FC | 1-0 (0-0) | Marine | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Marine | 0-1 (0-0) | Macclesfield Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Marine | 2-0 (0-0) | Bootle | - | - | T |
| 29/07/26 | Marine | 2-1 (2-0) | Warrington Town AFC | - | - | T |
| 25/07/26 | Marine | 3-0 (1-0) | Preston North End | - | - | T |
| 22/07/26 | Prescot Cables | 0-1 (0-0) | Marine | - | - | T |
| 15/07/26 | Marine | 2-0 (2-0) | Colwyn Bay | +0.5 | 3 | T |
| 25/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (1-0) | Marine | -0.5 | 2.75 | H |
| 22/04/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | Marine | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Marine | 2-3 (1-0) | Alfreton Town | +0.25 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Marine | 1-3 (0-1) | Merthyr Town | +0.25 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Darlington | 2-3 (1-2) | Marine | -0.75 | 3 | T |
| 09/04/26 | Marine | 0-1 (0-1) | Hereford FC | +0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | Marine | 2-1 (2-0) | Chorley FC | 0 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Southport FC | 2-1 (1-0) | Marine | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/04/26 | AFC Fylde | 2-0 (1-0) | Marine | -1.75 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Wealdstone FC | 1-0 (0-0) | Marine | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | AFC Telford United | 0-2 (0-1) | Marine | -0.75 | 2.75 | T |
| 18/03/26 | Peterborough Sports | 0-0 (0-0) | Marine | -0.25 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Marine | 4-2 (1-1) | Worksop Town | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Chorley FC
BBBBHBBTHB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/15 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | South Shields | 2-1 (0-1) | Chorley FC | -1 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Chorley FC | 1-2 (0-1) | Chester FC | 0 | 2.25 | B |
| 29/07/26 | Trafford | 2-1 (1-1) | Chorley FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Chorley FC | 0-3 (0-0) | Accrington Stanley | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/07/26 | Chorley FC | 0-0 (0-0) | Altrincham | -0.25 | 3 | H |
| 11/07/26 | Chorley FC | 1-2 (1-0) | Bury | - | - | B |
| 04/07/26 | Bamber Bridge | 1-0 (1-0) | Chorley FC | - | - | B |
| 25/04/26 | Chorley FC | 2-1 (2-0) | Worksop Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Kings Lynn | 1-1 (0-1) | Chorley FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Chorley FC | 0-1 (0-1) | Curzon Ashton FC | +0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | Marine | 2-1 (2-0) | Chorley FC | 0 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Chorley FC | 2-0 (1-0) | AFC Fylde | -0.75 | 2.75 | T |
| 01/04/26 | Alfreton Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Oxford City | 2-0 (0-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Chorley FC | 2-1 (1-0) | Kidderminster Harriers | -0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Chorley FC | 1-2 (1-0) | Buxton FC | +0.25 | 3 | B |
| 11/03/26 | Chorley FC | 1-1 (1-1) | South Shields | -0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Macclesfield Town | 1-2 (0-0) | Chorley FC | -0.5 | 2.75 | T |
| 25/02/26 | Spennymoor Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
42
Sút bóng
1310
Sút cầu môn
65
Tấn công
130138
Tấn công nguy hiểm
6786
Sút ngoài cầu môn
75
Đá phạt trực tiếp
1520
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1813
Việt vị
21
Quả ném biên
3738
So Sánh Sức Mạnh
66 34
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T6 H1 B7T7 H1 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B2T2 H0 B4
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Marine (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Chorley FC (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Marine (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Chorley FC (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
VL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Marine | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.25 | 0.82 | 2.25 | 1.02 | 0.99 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.84 | 2.50 | 0.94 | 0.86 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 46.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.97 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.35 | 2.60 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.34 | 3.10 | 2.43 | 0.76 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 34.16 ↑ | 1.01 ↓ | 3.26 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.97 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.39 | 3.15 | 2.42 | 0.80 | 2.25 | 0.90 | 0.84 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 3.12 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.48 | 2.99 | 2.48 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.91 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 60.00 ↑ | 9.20 ↑ | 1.01 ↓ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.54 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.85 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 36.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.01 ↓ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 5.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.50 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.71 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 314.00 ↑ | 59.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.23 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.65 | 3.02 | 2.56 | 0.90 | 2.25 | 0.85 | 0.92 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 30.35 ↑ | 10.11 ↑ | 1.09 ↓ | 3.17 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 0.98 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.46 | 3.30 | 2.55 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.81 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.23 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.55 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.90 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Marine | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Chorley FC | 0 | 1 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).