Kết quả bóng đá trận Marseille U19 vs Saint Etienne U19, 20:00 ngày 23/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:00 ngày 23/08/2026
Marseille U19 2 Kết thúc HT 1-0 2
Saint Etienne U19
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Marseille U19 | Phút | |
| 35' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 1-0 | ||
| 47' | ||
| 56' | ⚽ 1 - 1 | |
| 61' | ||
| 84' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 86' | |
| 87' | ⚽ 2 - 2 | |
| 90+1' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 3 | 22 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 13 | 20 |
| Điểm | 5 | 1 | 19 | 10 |
Chủ = Marseille U19 · Khách = Saint Etienne U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Marseille U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (29%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 3 (12%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (21%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 5 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (15%) | Hòa/Bại | 6 (23%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (12%) |
| 2 (6%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Bảng xếp hạng
Marseille U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 7 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 7 | - | - |
Saint Etienne U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Marseille U19 7 (35%)Hòa 4 (20%)Saint Etienne U19 9 (45%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 4 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | Marseille U19 | 6-2 (2-2) | Saint Etienne U19 | - | - | T |
| 27/09/25 | Saint Etienne U19 | 1-2 (0-0) | Marseille U19 | - | - | T |
| 08/12/24 | Marseille U19 | 1-1 (1-0) | Saint Etienne U19 | - | - | H |
| 23/10/24 | Saint Etienne U19 | 2-1 (0-1) | Marseille U19 | -0.25 | 3 | B |
| 10/03/24 | Saint Etienne U19 | 2-1 (1-0) | Marseille U19 | - | - | B |
| 25/10/23 | Marseille U19 | 2-1 (1-1) | Saint Etienne U19 | - | - | T |
| 22/01/23 | Saint Etienne U19 | 3-1 (1-0) | Marseille U19 | +0.25 | 2.75 | B |
| 18/09/22 | Marseille U19 | 3-2 (0-0) | Saint Etienne U19 | - | - | T |
| 06/02/22 | Saint Etienne U19 | 3-1 (1-0) | Marseille U19 | - | - | B |
| 19/09/21 | Marseille U19 | 0-2 (0-0) | Saint Etienne U19 | - | - | B |
| 07/10/20 | Saint Etienne U19 | 1-0 (0-0) | Marseille U19 | -0.25 | 3 | B |
| 09/02/19 | Marseille U19 | 2-2 (0-0) | Saint Etienne U19 | - | - | H |
| 23/09/18 | Saint Etienne U19 | 1-1 (1-1) | Marseille U19 | - | - | H |
| 12/05/18 | Saint Etienne U19 | 3-1 (0-0) | Marseille U19 | - | - | B |
| 26/11/17 | Marseille U19 | 2-1 (0-0) | Saint Etienne U19 | - | - | T |
| 19/03/17 | Saint Etienne U19 | 0-1 (0-0) | Marseille U19 | -0.75 | 3 | T |
| 22/10/16 | Marseille U19 | 1-1 (0-0) | Saint Etienne U19 | - | - | H |
| 15/05/16 | Marseille U19 | 0-4 (0-2) | Saint Etienne U19 | - | - | B |
| 23/08/15 | Saint Etienne U19 | 0-2 (0-0) | Marseille U19 | - | - | T |
| 15/03/15 | Marseille U19 | 0-1 (0-0) | Saint Etienne U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Marseille U19
HHTTTHBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 26/13 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Clermont U19 | 2-2 (0-1) | Marseille U19 | - | - | H |
| 10/05/26 | Bastia U19 | 1-1 (0-0) | Marseille U19 | - | - | H |
| 03/05/26 | Marseille U19 | 4-1 (2-1) | Balma U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | Montpellier U19 | 1-4 (1-2) | Marseille U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Marseille U19 | 2-1 (1-1) | Air Bel U19 | - | - | T |
| 22/03/26 | Nice Cavigal U19 | 1-1 (0-0) | Marseille U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | Marseille U19 | 0-2 (0-1) | Monaco U19 | - | - | B |
| 08/03/26 | Toulouse U19 | 1-2 (1-1) | Marseille U19 | +1.25 | 3.5 | T |
| 22/02/26 | Marseille U19 | 4-1 (2-1) | Montpellier U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Marseille U19 | 6-2 (2-2) | Saint Etienne U19 | - | - | T |
| 03/02/26 | Real Madrid U19 | 5-2 (2-2) | Marseille U19 | -1.5 | 3.25 | B |
| 28/01/26 | Air Bel U19 | 1-1 (1-1) | Marseille U19 | - | - | H |
| 24/01/26 | Olympique Rovenain U19 | 3-6 (0-0) | Marseille U19 | - | - | T |
| 18/01/26 | Marseille U19 | 5-0 (3-0) | Colomiers U19 | - | - | T |
| 04/01/26 | Marseille U19 | 5-0 (1-0) | Nice Cavigal U19 | - | - | T |
| 19/12/25 | Marseille U19 | 3-0 (1-0) | Toulouse U19 | +0.75 | 3 | T |
| 09/12/25 | Royale Union Saint Gilloise U19 | 1-4 (0-1) | Marseille U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 06/12/25 | Nice U19 | 2-3 (2-1) | Marseille U19 | - | - | T |
| 29/11/25 | Marseille U19 | 2-0 (1-0) | Ajaccio Gfco U19 | - | - | T |
| 25/11/25 | Marseille U19 | 2-0 (1-0) | Newcastle U19 | +0.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Saint Etienne U19
BTBTBTBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/25 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Nice U19 | 3-1 (1-0) | Saint Etienne U19 | - | - | B |
| 03/05/26 | Saint Etienne U19 | 4-2 (2-1) | Ajaccio Gfco U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | Bastia U19 | 5-0 (2-0) | Saint Etienne U19 | - | - | B |
| 12/04/26 | Saint Etienne U19 | 2-0 (1-0) | Balma U19 | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Montpellier U19 | 3-0 (2-0) | Saint Etienne U19 | - | - | B |
| 15/03/26 | Saint Etienne U19 | 3-2 (0-0) | Air Bel U19 | - | - | T |
| 08/03/26 | Nice Cavigal U19 | 1-0 (1-0) | Saint Etienne U19 | - | - | B |
| 15/02/26 | Saint Etienne U19 | 0-1 (0-0) | Monaco U19 | -0.5 | 3 | B |
| 08/02/26 | Marseille U19 | 6-2 (2-2) | Saint Etienne U19 | - | - | B |
| 18/01/26 | Toulouse U19 | 2-4 (2-1) | Saint Etienne U19 | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/12/25 | Olympique Rovenain U19 | 1-1 (0-1) | Saint Etienne U19 | - | - | H |
| 30/11/25 | Saint Etienne U19 | 3-1 (1-0) | Colomiers U19 | +0.5 | 2.75 | T |
| 23/11/25 | Ajaccio Gfco U19 | 1-2 (1-1) | Saint Etienne U19 | -0.75 | 2.75 | T |
| 16/11/25 | Saint Etienne U19 | 1-1 (0-0) | Bastia U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | Balma U19 | 1-1 (0-1) | Saint Etienne U19 | - | - | H |
| 02/11/25 | Saint Etienne U19 | 0-5 (0-1) | Montpellier U19 | - | - | B |
| 19/10/25 | Air Bel U19 | 1-1 (1-0) | Saint Etienne U19 | - | - | H |
| 12/10/25 | Saint Etienne U19 | 1-0 (0-0) | Nice Cavigal U19 | - | - | T |
| 05/10/25 | Monaco U19 | 2-2 (0-2) | Saint Etienne U19 | - | - | H |
| 27/09/25 | Saint Etienne U19 | 1-2 (0-0) | Marseille U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
121
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
14
Sút bóng
133
Sút cầu môn
52
Tấn công
9263
Tấn công nguy hiểm
9739
Sút ngoài cầu môn
81
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
68 32
82% So Sánh Đối đầu 18%
Thành tích
Tất cả
T7 H4 B9T9 H4 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H3 B3T3 H3 B4
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Marseille U19 (30 trận)
Ghi 2.57 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Saint Etienne U19 (26 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 1.92 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Marseille U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Marseille | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 4.20 | 6.00 | 0.66 | 3.25 | 0.67 | 0.98 | 0.25 | 0.44 |
| Live | 5.75 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 0.65 ↓ | 3.25 | 0.68 ↑ | 1.46 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.60 | 6.00 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.25 ↑ | 8.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.38 | 4.30 | 5.20 | 0.90 | 3.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 2.51 ↑ | 1.61 ↓ | 10.99 ↑ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.31 | 4.39 | 6.20 | 0.78 | 3.00 | 0.92 | 0.95 | 1.50 | 0.75 |
| Live | 2.44 ↑ | 1.48 ↓ | 15.00 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.39 | 4.61 | 6.20 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.84 | 1.25 | 0.94 |
| Live | 4.18 ↑ | 1.31 ↓ | 6.85 ↑ | 2.04 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 1.42 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.50 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 4.80 ↓ | 8.50 ↑ | 0.44 | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.24 | 5.29 | 7.50 | 0.77 | 3.25 | 0.93 | 0.85 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.27 ↑ | 5.18 ↓ | 7.09 ↓ | 0.81 ↑ | 3.25 | 0.92 ↓ | 0.94 ↑ | 1.75 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.33 | 4.80 | 6.50 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.29 ↓ | 4.75 ↓ | 8.25 ↑ | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.43 | 4.60 | 5.73 | 0.50 | 2.50 | 1.50 | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 6.51 ↑ | 1.18 ↓ | 14.10 ↑ | 3.56 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.14 ↓ | 13.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.33 | 4.50 | 6.50 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 23.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.