Kết quả bóng đá trận Mattersburg vs SV Wienerberger, 00:30 ngày 05/09/2026
3.Liga (Áo) · 00:30 ngày 05/09/2026
Mattersburg 3 Kết thúc HT 2-0 0
SV Wienerberger
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Địa điểm: Pappelstadion Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Mattersburg | Phút | |
| Joel Kitenge 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 6 | 7 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 13 | 15 |
| Mất bàn | 0 | 10 | 12 | 27 |
| Điểm | 9 | 0 | 12 | 7 |
Chủ = Mattersburg · Khách = SV Wienerberger
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mattersburg | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 10 (43%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 8 (42%) | Bại/Bại | 7 (30%) |
Bảng xếp hạng
Mattersburg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 6 | 6 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 11 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 9 |
SV Wienerberger
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 0 | 0 | 10 | 10 | 38 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 11 | 0 | 16 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 8 | 0 | 16 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Sút bóng
41
Sút cầu môn
31
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mattersburg (19 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
SV Wienerberger (23 trận)
Ghi 2.22 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Mattersburg | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1922-6-10 | Thành lập | |
| Pappelstadion | Sân nhà | |
| 15700 | Sức chứa | 0 |
| Franz Ponweiser | HLV | |
| Mattersburg | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.25 | 5.80 | 8.00 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.06 ↓ | 25.00 ↑ | 52.00 ↑ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 2.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.33 | 5.00 | 7.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.75 ↑ | 33.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.22 | 5.50 | 9.00 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.41 | 4.75 | 5.48 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.92 | 1.25 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 3.23 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 2.42 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.75 | 6.00 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 1.00 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.90 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.