Kết quả bóng đá trận Mazovia Minsk Mazowiecki vs Jagiellonia Bialystok II, 23:00 ngày 31/07/2026

III Liga (Ba Lan) · 23:00 ngày 31/07/2026
Mazovia Minsk Mazowiecki
Sắp đá --:--:--
Jagiellonia Bialystok II
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 510
Thắng 12 35
Hòa 01 02
Bại 20 23
Ghi bàn 27 915
Mất bàn 35 316
Điểm 37 917

Chủ = Mazovia Minsk Mazowiecki · Khách = Jagiellonia Bialystok II

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Mazovia Minsk Mazowiecki (5)Hiệp 1 / Cả trậnJagiellonia Bialystok II (17)
3 (60%)Thắng/Thắng6 (35%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (6%)
0 (0%)Hòa/Thắng2 (12%)
0 (0%)Hòa/Hòa1 (6%)
2 (40%)Hòa/Bại1 (6%)
0 (0%)Bại/Thắng2 (12%)
0 (0%)Bại/Bại4 (24%)

Thành tích gần đây — Mazovia Minsk Mazowiecki

BTBTTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/6 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF18/07/26Star Starachowice2-1 (1-1)Mazovia Minsk Mazowiecki---B
Pol L321/06/26Mazovia Minsk Mazowiecki1-0 (1-0)OKS Stomil Olsztyn3-4--T
Pol L306/06/26Mazovia Minsk Mazowiecki0-1 (0-0)KTS Weszlo6-3--B
Pol L317/05/26Ozarowianka Ozarow0-5 (0-1)Mazovia Minsk Mazowiecki3-4--T
Pol L329/03/26Victoria Sulejowek0-2 (0-1)Mazovia Minsk Mazowiecki7-6--T
Pol L302/11/25KS Legionovia Legionowo1-2 (1-1)Mazovia Minsk Mazowiecki8-7--T
Pol L318/10/25Ursus Warszawa0-3 (0-0)Mazovia Minsk Mazowiecki1-9--T
Pol L311/10/25Blonianka Blonie0-1 (0-0)Mazovia Minsk Mazowiecki6-6--T
Pol L323/08/25KS Mszczonowianka1-6 (1-1)Mazovia Minsk Mazowiecki3-6--T
Pol L301/05/25Ursus Warszawa1-4 (1-2)Mazovia Minsk Mazowiecki3-11--T
INT CF22/02/25Mazovia Minsk Mazowiecki3-3 (0-3)Orleta Radzyn Podlaski---H
INT CF15/02/25Mazovia Minsk Mazowiecki2-2 (1-1)Olimpia Zambrow---H
INT CF15/02/25Mazovia Minsk Mazowiecki0-1 (0-1)Victoria Sulejowek---B
INT CF08/02/25Mazovia Minsk Mazowiecki2-2 (2-1)Swidniczanka Swidnik---H
INT CF01/02/25Podlasie Biala Podlaska2-0 (1-0)Mazovia Minsk Mazowiecki---B
INT CF25/01/25Bron Radom3-2 (2-1)Mazovia Minsk Mazowiecki---B
Pol L322/11/24Oskar Przysucha1-2 (0-1)Mazovia Minsk Mazowiecki0-7--T
Pol L315/08/24Tygrys Huta Minska1-3 (0-2)Mazovia Minsk Mazowiecki2-8--T
INT CF27/07/24Mazovia Minsk Mazowiecki4-1 (0-1)Bron Radom---T
INT CF24/07/24Olimpia Zambrow0-5 (0-1)Mazovia Minsk Mazowiecki---T

Thành tích gần đây — Jagiellonia Bialystok II

THTBTBHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF25/07/26Podlasie Biala Podlaska3-4 (1-3)Jagiellonia Bialystok II---T
Pol L330/05/26Jagiellonia Bialystok II1-1 (0-0)KS Wasilkow3-8+1.253.25H
Pol L323/05/26GKS Belchatow1-2 (1-0)Jagiellonia Bialystok II3-5--T
Pol L317/05/26Jagiellonia Bialystok II0-1 (0-1)KS CK Troszyn--0.53B
Pol L313/05/26Mlawianka Mlawa0-1 (0-1)Jagiellonia Bialystok II11-1-0.53.25T
Pol L310/05/26Jagiellonia Bialystok II0-2 (0-1)LKS Lomza6-4-0.753B
Pol L330/04/26Sieradz3-3 (1-3)Jagiellonia Bialystok II6-3-0.53H
Pol L325/04/26Jagiellonia Bialystok II1-4 (1-2)Widzew Lodz II7-5--B
Pol L319/04/26Bron Radom1-2 (1-0)Jagiellonia Bialystok II3-3--T
Pol L315/04/26MLKS Znicz Biala Piska0-1 (0-0)Jagiellonia Bialystok II---T
Pol L311/04/26Jagiellonia Bialystok II5-1 (3-0)Swit Nowy Dwor Mazowiecki---T
Pol L303/04/26Wisla II Plock0-4 (0-2)Jagiellonia Bialystok II7-4--T
Pol L322/03/26Jagiellonia Bialystok II0-1 (0-1)Legia Warszawa B---B
Pol L314/03/26Zabkovia Zabki0-1 (0-0)Jagiellonia Bialystok II9-4--T
Pol L307/03/26Jagiellonia Bialystok II3-1 (3-1)Olimpia Elblag3-0--T
Pol L301/03/26Wikielec0-2 (0-1)Jagiellonia Bialystok II5-4--T
INT CF07/02/26LKS Lodz II2-0 (0-0)Jagiellonia Bialystok II---B
Pol L329/11/25Jagiellonia Bialystok II2-3 (0-2)Lechia Tomaszow Mazowiecki3-0--B
Pol L322/11/25Wigry Suwalki1-0 (1-0)Jagiellonia Bialystok II1-9--B
Pol L315/11/25KS Wasilkow0-1 (0-0)Jagiellonia Bialystok II6-6--T
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

48 52
18% So Sánh Đối đầu 82%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Mazovia Minsk Mazowiecki (5 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
Jagiellonia Bialystok II (17 trận)
Ghi 1.76 bàn/trậnMất 1.24 bàn/trận

Thống kê Tỷ lệ kèo

Jagiellonia Bialystok II (5 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUO

Thời gian ghi bàn

02
0 Bàn
02
1 Bàn
00
2 Bàn
01
3 Bàn
00
4+ Bàn
04
B.thắng H1
01
B.thắng H2
Mazovia Minsk MazowieckiJagiellonia Bialystok II

Chi tiết về HT/FT

01
T/T
01
T/H
00
T/B
00
H/T
01
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
02
B/B
Mazovia Minsk MazowieckiJagiellonia Bialystok II

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

84
Thắng 2+
47
Thắng 1
32
Hòa
44
Thua 1
13
Thua 2+
Mazovia Minsk MazowieckiJagiellonia Bialystok II

Thông tin đội bóng

Mazovia Minsk Mazowiecki Thông tin Jagiellonia Bialystok II
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
InterwettenSớm2.103.752.800.552.501.20---
Live1.77 ↓3.65 ↓3.80 ↑0.552.501.20---
10BETSớm1.973.602.650.833.000.78---
Live1.72 ↓3.55 ↓3.70 ↑0.87 ↑3.000.77 ↓---
WewbetSớm2.033.412.690.833.000.850.810.250.87
Live1.71 ↓3.55 ↑3.45 ↑0.89 ↑3.000.79 ↓0.93 ↑0.750.75 ↓
LadbrokesSớm1.804.003.250.552.501.30---
Live1.803.80 ↓3.40 ↑0.552.501.30---
18BetSớm1.953.902.700.803.000.730.740.250.79
Live1.74 ↓3.70 ↓3.90 ↑0.88 ↑3.000.76 ↑0.88 ↑0.750.76 ↓
PinnacleSớm2.123.272.880.973.000.750.870.250.84
Live1.74 ↓3.55 ↑3.91 ↑0.92 ↓3.000.82 ↑0.95 ↑0.750.80 ↓
BwinSớm1.774.003.250.552.501.25---
Live1.773.80 ↓3.40 ↑0.552.501.25---
1xBetSớm2.294.022.290.913.500.761.290.000.52
Live1.75 ↓3.64 ↓3.93 ↑0.70 ↓2.751.01 ↑0.54 ↓0.251.27 ↑
Bet 365Sớm2.004.002.750.903.000.900.850.250.95
Live1.73 ↓4.20 ↑3.40 ↑0.95 ↑3.000.85 ↓0.98 ↑0.750.83 ↓
William HillSớm2.004.002.750.532.501.30---
Live1.75 ↓3.40 ↓3.75 ↑0.55 ↑2.501.25 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.