Kết quả bóng đá trận Mes Shahr-e Babak vs Sanat-Naft, 22:30 ngày 29/08/2026
Persian Gulf Pro League · 22:30 ngày 29/08/2026
Mes Shahr-e Babak 0 Kết thúc HT 0-0 0
Sanat-Naft
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Mes Shahr-e Babak | Phút | |
| Fariborz Gerami | 8' | |
| Gerami F. | 8' | |
| Fariborz Gerami | 8' | |
| 39' | Milad Fakhreddini | |
| HT 0-0 | ||
| 83' | Ali Taheran | |
| 90+1' | Mohammad Aghajanpour | |
| Raoufimanesh M. | 90+3' | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 3 | 2 | 5 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 0 | 9 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 9 | 5 |
| Điểm | 3 | 2 | 14 | 17 |
Chủ = Mes Shahr-e Babak · Khách = Sanat-Naft
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mes Shahr-e Babak | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (31%) | Thắng/Thắng | 4 (10%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (12%) | Hòa/Thắng | 13 (33%) |
| 13 (31%) | Hòa/Hòa | 15 (38%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 2 (5%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (5%) | Bại/Bại | 5 (13%) |
Bảng xếp hạng
Mes Shahr-e Babak
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 19 | 11 | 4 | 41 | 14 | 68 | 2 |
| Sân nhà | 17 | 11 | 5 | 1 | 19 | 6 | 38 | 1 |
| Sân khách | 17 | 8 | 6 | 3 | 22 | 8 | 30 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 7 | - | - |
Sanat-Naft
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 16 | 12 | 6 | 37 | 21 | 60 | 4 |
| Sân nhà | 17 | 10 | 6 | 1 | 22 | 10 | 36 | 3 |
| Sân khách | 17 | 6 | 6 | 5 | 15 | 11 | 24 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Mes Shahr-e Babak 1 (25%)Hòa 0 (0%)Sanat-Naft 3 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/06/26 | Mes Shahr-e Babak | 2-0 (2-0) | Sanat-Naft | +0.25 | 1.5 | T |
| 25/10/25 | Sanat-Naft | 1-0 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | - | - | B |
| 16/04/25 | Sanat-Naft | 2-0 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | -0.25 | 1.75 | B |
| 30/11/24 | Mes Shahr-e Babak | 0-1 (0-0) | Sanat-Naft | - | - | B |
Thành tích gần đây — Mes Shahr-e Babak
HHBTHTTBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/8 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Zob Ahan | 1-1 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | -0.25 | 2 | H |
| 19/08/26 | Mes Shahr-e Babak | 1-1 (0-1) | Kheybar Khorramabad | -0.5 | 1.75 | H |
| 14/08/26 | Esteghlal Tehran | 4-0 (1-0) | Mes Shahr-e Babak | -1.5 | 2.5 | B |
| 16/07/26 | Naft Gachsaran | 0-2 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | - | - | T |
| 11/07/26 | Mes Shahr-e Babak | 0-0 (0-0) | Mes Soongoun Varzaghan | - | - | H |
| 03/07/26 | Shenavar Sazi Qeshm | 1-3 (1-2) | Mes Shahr-e Babak | - | - | T |
| 27/06/26 | Mes Shahr-e Babak | 1-0 (0-0) | Niroye Zamini | - | - | T |
| 21/06/26 | Nassaji Mazandaran | 1-0 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | - | - | B |
| 15/06/26 | Mes Shahr-e Babak | 0-0 (0-0) | Be'sat Kermanshah FC | +0.75 | 2 | H |
| 10/06/26 | Damash Gilan FC | 0-7 (0-1) | Mes Shahr-e Babak | - | - | T |
| 02/06/26 | Mes Shahr-e Babak | 2-0 (2-0) | Sanat-Naft | +0.25 | 1.5 | T |
| 27/05/26 | Saipa | 1-0 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | 0 | 1.5 | B |
| 21/05/26 | Mes Shahr-e Babak | 0-0 (0-0) | Shahrdari Noshahr | +0.75 | 1.75 | H |
| 14/05/26 | Mes krman | 0-1 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | - | - | T |
| 21/02/26 | Mes Shahr-e Babak | 1-0 (1-0) | Naft Bandar Abbas | - | - | T |
| 15/02/26 | Navad Urmia | 0-1 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | - | - | T |
| 09/02/26 | Mes Shahr-e Babak | 1-0 (1-0) | Ario Eslamshahr | - | - | T |
| 02/02/26 | FC Fard | 1-1 (0-0) | Mes Shahr-e Babak | +0.25 | 1.5 | H |
| 27/01/26 | Mes Shahr-e Babak | 3-0 (1-0) | Havadar SC | - | - | T |
| 21/01/26 | Pars Jonoubi Jam | 2-2 (0-2) | Mes Shahr-e Babak | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sanat-Naft
BHHTTTTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 14/7 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Sanat-Naft | 0-3 (0-3) | Foolad Khozestan | - | - | B |
| 19/08/26 | Fajr Sepasi | 0-0 (0-0) | Sanat-Naft | 0 | 1.5 | H |
| 15/08/26 | Sanat-Naft | 1-1 (1-1) | Malavan | - | - | H |
| 22/07/26 | Mes Rafsanjan | 0-3 (0-0) | Sanat-Naft | - | - | T |
| 16/07/26 | Niroye Zamini | 0-2 (0-1) | Sanat-Naft | - | - | T |
| 11/07/26 | Sanat-Naft | 1-0 (0-0) | Mes krman | - | - | T |
| 03/07/26 | Navad Urmia | 1-4 (1-3) | Sanat-Naft | - | - | T |
| 27/06/26 | Naft Bandar Abbas | 0-0 (0-0) | Sanat-Naft | - | - | H |
| 21/06/26 | Sanat-Naft | 1-1 (1-1) | Shahrdari Noshahr | - | - | H |
| 15/06/26 | FC Fard | 1-2 (0-0) | Sanat-Naft | -0.25 | 1.5 | T |
| 09/06/26 | Sanat-Naft | 0-2 (0-1) | Pars Jonoubi Jam | +0.25 | 1.75 | B |
| 02/06/26 | Mes Shahr-e Babak | 2-0 (2-0) | Sanat-Naft | -0.25 | 1.5 | B |
| 27/05/26 | Sanat-Naft | 1-0 (0-0) | Mes Soongoun Varzaghan | - | - | T |
| 21/05/26 | Havadar SC | 0-0 (0-0) | Sanat-Naft | - | - | H |
| 14/05/26 | Sanat-Naft | 0-0 (0-0) | Ario Eslamshahr | - | - | H |
| 22/02/26 | Shenavar Sazi Qeshm | 1-0 (1-0) | Sanat-Naft | - | - | B |
| 15/02/26 | Sanat-Naft | 2-1 (0-0) | Be'sat Kermanshah FC | - | - | T |
| 09/02/26 | Naft Gachsaran | 0-2 (0-0) | Sanat-Naft | - | - | T |
| 03/02/26 | Sanat-Naft | 2-1 (1-1) | Nassaji Mazandaran | - | - | T |
| 26/01/26 | Saipa | 1-0 (0-0) | Sanat-Naft | - | - | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
23
So Sánh Sức Mạnh
54 46
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mes Shahr-e Babak (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận
Sanat-Naft (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Mes Shahr-e Babak (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 1 (33%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOO
Sanat-Naft (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mes Shahr-e Babak | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 2.80 | 3.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 2.65 ↓ | 3.10 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 2.85 | 3.05 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 2.70 ↓ | 3.15 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 2.80 | 3.00 | 0.90 | 1.75 | 0.79 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.65 ↑ | 2.75 ↓ | 3.00 | 0.82 ↓ | 1.75 | 0.93 ↑ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 2.79 | 2.92 | 0.62 | 1.50 | 1.10 | 0.70 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.60 ↑ | 2.49 ↓ | 3.10 ↑ | 0.62 | 1.50 | 1.10 | 0.70 | 0.00 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.