Kết quả bóng đá trận Meteor Praha vs FK Usti nad Labem B, 15:15 ngày 06/09/2026
Group D League (Séc) · 15:15 ngày 06/09/2026
Meteor Praha 1 Kết thúc HT 1-2 3
FK Usti nad Labem B
🟨 2 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 0
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Meteor Praha | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| 19' | ⚽ 1 - 1 | |
| 26' | ⚽ 1 - 2 | |
| 34' | ||
| 36' | ||
| HT 1-2 | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 7 |
| Ghi bàn | 8 | 3 | 20 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 22 | 27 |
| Điểm | 6 | 1 | 13 | 5 |
Chủ = Meteor Praha · Khách = FK Usti nad Labem B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Meteor Praha | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 2 (15%) |
| 4 (24%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 3 (23%) |
| 2 (12%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 5 (38%) |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
11
Sút bóng
46
Sút cầu môn
23
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
35%65%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Meteor Praha (27 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
FK Usti nad Labem B (17 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Meteor Praha | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 4.00 | 3.70 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.75 | 3.80 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.76 | 3.90 | 3.20 | 0.67 | 3.00 | 0.86 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.62 ↓ | 4.30 ↑ | 4.10 ↑ | 0.85 ↑ | 3.50 | 0.80 ↓ | 0.84 ↑ | 1.00 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 4.10 | 3.33 | 1.17 | 3.50 | 0.61 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 36.00 ↑ | 15.70 ↑ | 1.01 ↓ | 3.23 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.60 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Meteor Praha | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| FK Usti nad Labem B | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).