Kết quả bóng đá trận MFK Karvina B vs Uhersky Brod, 15:15 ngày 09/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 09/08/2026
MFK Karvina B 2 Kết thúc HT 0-0 0
Uhersky Brod
🟨 5 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| MFK Karvina B | Phút | |
| Princewill Dimpa Nwachukwu | 22' | |
| 25' | Vladyslav Mazuryk | |
| Ondrej Drobek | 36' | |
| HT 0-0 | ||
| Vit Valosek 1 - 0 ⚽ | 49' | |
| Ondrej Strnadel 2 - 0 ⚽ | 67' | |
| 70' | Tomas Jelecek | |
| Backman E. | 85' | |
| Tadeas Bucek | 87' | |
| Vaclav Wrana | 90+2' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 6 | 17 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 17 | 20 |
| Điểm | 4 | 4 | 14 | 11 |
Chủ = MFK Karvina B · Khách = Uhersky Brod
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MFK Karvina B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (11%) | Thắng/Thắng | 7 (28%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 4 (16%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 8 (42%) | Bại/Bại | 6 (24%) |
Bảng xếp hạng
MFK Karvina B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 7 | 7 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | - | - |
Uhersky Brod
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
MFK Karvina B 2 (50%)Hòa 1 (25%)Uhersky Brod 1 (25%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/04/25 | MFK Karvina B | 4-2 (2-1) | Uhersky Brod | +1.25 | 3 | T |
| 16/11/24 | Uhersky Brod | 2-0 (2-0) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 22/05/24 | Uhersky Brod | 1-1 (0-0) | MFK Karvina B | 0 | 3.25 | H |
| 13/09/23 | MFK Karvina B | 3-0 (2-0) | Uhersky Brod | +0.75 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — MFK Karvina B
BBBHTTHBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Unicov | 3-2 (0-2) | MFK Karvina B | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Tatran Krasno nad Kysucou | 2-1 (1-0) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 11/07/26 | MSK Zilina B | 3-0 (1-0) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 08/07/26 | MFK Karvina B | 1-1 (0-0) | FC Vratimov | - | - | H |
| 13/06/26 | FC Vsetin | 1-2 (0-1) | MFK Karvina B | - | - | T |
| 06/06/26 | MFK Karvina B | 2-0 (0-0) | Brno B | - | - | T |
| 30/05/26 | Hranice KUNZ | 0-0 (0-0) | MFK Karvina B | - | - | H |
| 24/05/26 | MFK Karvina B | 1-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | -0.25 | 2.75 | B |
| 20/05/26 | Polanka | 0-0 (0-0) | MFK Karvina B | +0.25 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | MFK Karvina B | 2-2 (1-1) | Hlucin | - | - | H |
| 10/05/26 | Zlin B | 2-1 (0-0) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 03/05/26 | MFK Karvina B | 0-5 (0-1) | TJ Start Brno | +0.75 | 3 | B |
| 29/04/26 | MFK Karvina B | 2-3 (0-2) | Vrchovina | +0.75 | 3 | B |
| 25/04/26 | Unie Hlubina | 1-1 (0-0) | MFK Karvina B | - | - | H |
| 19/04/26 | MFK Karvina B | 1-1 (1-0) | Slovacko II | 0 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Hodonin Sardice | 4-1 (1-1) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 04/04/26 | MFK Karvina B | 0-1 (0-1) | Trinec | - | - | B |
| 28/03/26 | Blansko | 3-1 (2-1) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 22/03/26 | MFK Karvina B | 1-1 (1-1) | Vitkovice | +0.5 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Frydek-Mistek | 1-0 (1-0) | MFK Karvina B | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Uhersky Brod
THHTTTHBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Uhersky Brod | 4-1 (3-0) | Vitkovice | - | - | T |
| 25/07/26 | TJ Tatran Bohunice | 1-1 (1-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 17/07/26 | OK castkovce | 1-1 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 26/04/26 | Tatran Vsechovice | 1-2 (0-2) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 03/04/26 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | - | - | T |
| 28/02/26 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Polanka | - | - | T |
| 21/02/26 | OK castkovce | 2-2 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 07/02/26 | Zlin B | 2-0 (2-0) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 31/01/26 | Uhersky Brod | 4-2 (2-0) | Trencin B | - | - | T |
| 28/01/26 | Uhersky Brod | 1-3 (0-0) | Teplice U19 | - | - | B |
| 24/01/26 | Uhersky Brod | 1-1 (0-0) | FC Vsetin | - | - | H |
| 17/01/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 3-2 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 19/10/25 | Kozlovice | 0-1 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 12/10/25 | Slavicin | 1-2 (1-1) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 04/10/25 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | SFK Holesov | - | - | T |
| 28/09/25 | Sokol Lanzho | 0-0 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 20/09/25 | Uhersky Brod | 2-0 (0-0) | Tatran Vsechovice | - | - | T |
| 06/09/25 | Uhersky Brod | 2-2 (0-1) | MSK Breclav | - | - | H |
| 31/08/25 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 1-1 (0-1) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 23/08/25 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Sternberk | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
52
Sút bóng
1110
Sút cầu môn
21
Tấn công
8593
Tấn công nguy hiểm
4852
Sút ngoài cầu môn
99
Đá phạt trực tiếp
1423
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Phạm lỗi
2113
Việt vị
21
Quả ném biên
1525
So Sánh Sức Mạnh
31 69
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MFK Karvina B (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Uhersky Brod (26 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
MFK Karvina B (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| MFK Karvina B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 4.10 | 1.90 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 52.00 ↑ | 85.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.70 | 2.15 | 0.91 | 3.00 | 0.87 | 0.89 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.55 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.82 | 3.28 | 2.03 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 1.33 ↓ | 3.32 ↑ | 9.80 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 4.20 | 3.25 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.75 | 3.85 | 3.05 | 0.84 | 3.00 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.61 ↑ | 86.58 ↑ | 2.55 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.23 | 3.55 | 2.56 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | 0.98 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.82 | 3.28 | 2.03 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 42.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.12 | 3.55 | 2.74 | 0.86 | 3.00 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.05 ↑ | 31.00 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.62 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.90 | 2.55 | 0.84 | 3.00 | 0.69 | 0.85 | 0.50 | 0.68 |
| Live | 2.80 ↑ | 3.70 ↓ | 2.15 ↓ | 0.72 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.80 ↓ | -0.25 | 0.84 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.83 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.35 ↓ | 3.91 ↑ | 10.32 ↑ | 2.76 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.60 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 176.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 4.00 | 2.68 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.89 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.50 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| MFK Karvina B | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Uhersky Brod | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).