Kết quả bóng đá trận MINNESOTA United B vs San Jose Earthquakes Reserve, 07:00 ngày 09/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 07:00 ngày 09/08/2026
MINNESOTA United B 1 Kết thúc HT 0-0 1
San Jose Earthquakes Reserve
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 10
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| MINNESOTA United B | Phút | |
| Jack Clarkson | 36' | |
| HT 0-0 | ||
| Luke Hille ❌ Đá hỏng penalty | 48' | |
| Sam Vigilante 1 - 0 ⚽ | 49' | |
| 63' | ⚽ 1 - 1 Zach Bohane | |
| 82' | Martin Kwende | |
| Cruz H. | 90+2' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 10 | 7 | 20 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 12 | 13 |
| Điểm | 7 | 6 | 18 | 12 |
Chủ = MINNESOTA United B · Khách = San Jose Earthquakes Reserve
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MINNESOTA United B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (20%) | Thắng/Thắng | 7 (28%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 4 (16%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 7 (28%) |
| 2 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (12%) |
| 7 (28%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
MINNESOTA United B 1 (14%)Hòa 2 (29%)San Jose Earthquakes Reserve 4 (57%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/04/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 1-0 (1-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 2.75 | B |
| 01/09/25 | MINNESOTA United B | 1-0 (0-0) | San Jose Earthquakes Reserve | -0.25 | 3.25 | T |
| 23/07/25 | San Jose Earthquakes Reserve | 3-2 (2-1) | MINNESOTA United B | -0.75 | 3.25 | B |
| 09/08/24 | MINNESOTA United B | 1-1 (1-1) | San Jose Earthquakes Reserve | 0 | 3 | H |
| 04/09/23 | San Jose Earthquakes Reserve | 2-2 (2-1) | MINNESOTA United B | 0 | 3.25 | H |
| 30/07/23 | MINNESOTA United B | 0-1 (0-1) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | B |
| 09/06/22 | San Jose Earthquakes Reserve | 2-1 (1-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — MINNESOTA United B
BBTBHBTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/20 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | MINNESOTA United B | 1-2 (1-1) | Portland Timbers Reserve | 0 | 3.25 | B |
| 20/07/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-0 (1-0) | MINNESOTA United B | +0.75 | 3.5 | B |
| 13/07/26 | Austin FC II | 2-3 (2-1) | MINNESOTA United B | -0.75 | 3 | T |
| 06/07/26 | Houston Dynamo B | 4-0 (2-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 3 | B |
| 29/06/26 | MINNESOTA United B | 2-2 (1-1) | Tacoma Defiance | +0.5 | 3.25 | H |
| 25/06/26 | Los Angeles FC II | 1-0 (0-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 3.25 | B |
| 21/06/26 | MINNESOTA United B | 5-2 (2-1) | Saint Louis City B | 0 | 3 | T |
| 15/06/26 | MINNESOTA United B | 1-3 (1-3) | Austin FC II | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/06/26 | MINNESOTA United B | 4-3 (2-1) | Sporting Kansas City Reserves | +1.25 | 3.25 | T |
| 25/05/26 | MINNESOTA United B | 2-0 (1-0) | Colorado Rapids II | +1 | 3 | T |
| 17/05/26 | MINNESOTA United B | 1-1 (1-0) | Houston Dynamo B | - | - | H |
| 14/05/26 | Portland Timbers Reserve | 2-1 (0-0) | MINNESOTA United B | 0 | 3 | B |
| 10/05/26 | MINNESOTA United B | 0-2 (0-2) | North Texas SC | - | - | B |
| 03/05/26 | MINNESOTA United B | 0-0 (0-0) | Saint Louis City B | -0.25 | 2.75 | H |
| 27/04/26 | MINNESOTA United B | 1-0 (0-0) | North Texas SC | +0.75 | 3.25 | T |
| 20/04/26 | Colorado Rapids II | 1-2 (1-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 3 | T |
| 13/04/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 1-0 (1-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 2.75 | B |
| 23/03/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-1 (0-1) | MINNESOTA United B | +1 | 3.5 | T |
| 16/03/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-1 (2-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 3.25 | B |
| 09/03/26 | Saint Louis City B | 3-0 (2-0) | MINNESOTA United B | -0.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — San Jose Earthquakes Reserve
HBBBTTBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 1-1 (0-1) | Austin FC II | -0.25 | 2.75 | H |
| 26/07/26 | Ventura County FC | 3-0 (0-0) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | B |
| 19/07/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 0-1 (0-0) | North Texas SC | - | - | B |
| 13/07/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 0-1 (0-0) | Tacoma Defiance | +0.5 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 6-1 (3-1) | Sporting Kansas City Reserves | +1.25 | 3.5 | T |
| 28/06/26 | Portland Timbers Reserve | 2-3 (1-1) | San Jose Earthquakes Reserve | -0.25 | 3 | T |
| 18/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 3-2 (1-1) | San Jose Earthquakes Reserve | +0.5 | 3.25 | B |
| 08/06/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 3-0 (3-0) | Real Monarchs | +0.5 | 3 | T |
| 24/05/26 | North Texas SC | 2-2 (0-1) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | H |
| 18/05/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 0-1 (0-0) | Portland Timbers Reserve | - | - | B |
| 14/05/26 | Real Monarchs | 1-1 (1-0) | San Jose Earthquakes Reserve | 0 | 3 | H |
| 10/05/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 6-1 (3-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | +1 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Ventura County FC | 1-3 (0-3) | San Jose Earthquakes Reserve | 0 | 3 | T |
| 20/04/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (0-1) | San Jose Earthquakes Reserve | 0 | 3 | B |
| 13/04/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 1-0 (1-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Colorado Rapids II | 1-4 (1-1) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | T |
| 15/03/26 | Tacoma Defiance | 0-0 (0-0) | San Jose Earthquakes Reserve | +0.25 | 3.25 | H |
| 09/03/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 4-1 (2-1) | Los Angeles FC II | +0.75 | 3.25 | T |
| 02/03/26 | Portland Timbers Reserve | 2-1 (0-1) | San Jose Earthquakes Reserve | +0.5 | 3 | B |
| 27/10/25 | San Jose Earthquakes Reserve | 2-2 (1-1) | Colorado Rapids II | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
310
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1515
Sút cầu môn
55
Tấn công
11089
Tấn công nguy hiểm
6364
Sút ngoài cầu môn
67
Cản bóng
43
Đá phạt trực tiếp
136
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Chuyền bóng
443395
TL chuyền bóng thành công
84%82%
Phạm lỗi
614
Việt vị
21
Cứu thua
43
Tắc bóng
1211
Quả ném biên
2521
Cắt bóng
127
Tạt bóng thành công
85
Chuyền dài
3437
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
2.231.87
Cơ hội rõ rệt
51
So Sánh Sức Mạnh
45 55
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B4T4 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MINNESOTA United B (28 trận)
Ghi 1.61 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
San Jose Earthquakes Reserve (28 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
MINNESOTA United B (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (37%)Hòa 1 (5%)Bại 11 (58%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (37%)Hòa 3 (16%)Xỉu 9 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
San Jose Earthquakes Reserve (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (57%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (43%)Hòa 3 (21%)Xỉu 5 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| MINNESOTA United B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.24 | 3.60 | 2.60 | 0.92 | 3.25 | 0.76 | 0.76 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.60 | 2.50 ↓ | 0.92 | 3.25 | 0.76 | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.70 | 2.40 | 0.99 | 3.25 | 0.81 | 0.92 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.70 | 2.45 ↑ | 0.92 ↓ | 3.25 | 0.87 ↑ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.70 | 2.50 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | 1.30 | 0.50 | 0.50 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.45 ↓ | 2.50 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | 1.30 | 0.50 | 0.50 | |
| 10BET | Sớm | 2.27 | 3.40 | 2.35 | 0.86 | 3.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.32 ↑ | 3.35 ↓ | 2.40 ↑ | 0.88 ↑ | 3.25 | 0.76 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.38 | 3.63 | 2.38 | 0.93 | 3.25 | 0.81 | 0.84 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.38 | 3.63 | 2.38 | 0.93 | 3.25 | 0.81 | 0.84 | 0.00 | 0.90 | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.45 | 0.82 | 3.25 | 0.70 | 0.69 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 2.35 ↑ | 3.50 | 2.40 ↓ | 0.80 ↓ | 3.25 | 0.77 ↑ | 0.76 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.49 | 3.43 | 2.39 | 0.98 | 3.25 | 0.77 | 0.92 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 2.45 ↓ | 3.63 ↑ | 2.45 ↑ | 0.88 ↓ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 0.91 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.38 ↑ | 3.54 ↓ | 2.44 ↓ | 0.84 ↓ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.63 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.15 | 3.70 | 2.63 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.98 | 0.25 | 0.83 | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.40 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↓ | 3.30 ↑ | 2.40 | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.67 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| MINNESOTA United B | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| San Jose Earthquakes Reserve | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).