Kết quả bóng đá trận Montrose LFC (W) vs Falkirk (W), 19:00 ngày 02/08/2026

SWPL Cúp Nữ Scotland · 19:00 ngày 02/08/2026
Montrose LFC (W)
Sắp đá --:--:--
Falkirk (W)
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 17°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 32 102
Thắng 21 61
Hòa 00 00
Bại 11 41
Ghi bàn 94 244
Mất bàn 35 145
Điểm 63 183

Chủ = Montrose LFC (W) · Khách = Falkirk (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Montrose LFC (W) (25)Hiệp 1 / Cả trậnFalkirk (W) (2)
5 (20%)Thắng/Thắng1 (50%)
2 (8%)Hòa/Thắng0 (0%)
2 (8%)Hòa/Hòa0 (0%)
1 (4%)Hòa/Bại0 (0%)
2 (8%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (4%)Bại/Hòa0 (0%)
12 (48%)Bại/Bại1 (50%)

Thành tích gần đây — Montrose LFC (W)

TTBBTTBTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
SWPL C(W)26/07/26Motherwell (W)1-3 (1-0)Montrose LFC (W)1-1--T
SCO WPL17/05/26Hamilton FC (W)0-5 (0-2)Montrose LFC (W)3-0--T
SCO WPL10/05/26Montrose LFC (W)1-2 (0-2)Motherwell (W)10-3--B
Sco WC03/05/26Glasgow Rangers (W)2-0 (0-0)Montrose LFC (W)7-3--B
SCO WPL26/04/26Aberdeen (W)0-1 (0-0)Montrose LFC (W)5-12--T
SCO WPL05/04/26Montrose LFC (W)2-1 (0-1)Aberdeen (W)7-2--T
SCO WPL22/03/26Motherwell (W)5-1 (2-1)Montrose LFC (W)1-6--B
SCO WPL15/03/26Montrose LFC (W)6-0 (6-0)Hamilton FC (W)3-4--T
SCO WPL22/02/26Glasgow Rangers (W)2-0 (1-0)Montrose LFC (W)6-3--B
Sco WC18/02/26Montrose LFC (W)5-1 (4-0)Dundee United (W)7-3--T
Sco WC15/02/26Montrose LFC (W)2-0 (0-0)Dundee United (W)8-2--T
SCO WPL08/02/26Montrose LFC (W)1-2 (1-2)Partick Thistle (W)12-6--B
SCO WPL29/01/26Montrose LFC (W)1-7 (0-3)Hearts (W)0-5-34B
SCO WPL25/01/26Celtic (W)1-0 (0-0)Montrose LFC (W)12-3-3.754.75B
Sco WC18/01/26Aberdeen (W)1-2 (1-0)Montrose LFC (W)---T
SCO WPL21/12/25Hamilton FC (W)1-1 (1-1)Montrose LFC (W)2-10--H
SCO WPL14/12/25Montrose LFC (W)1-1 (1-1)Hibernian (W)1-3-3.253.75H
Sco WC07/12/25Montrose LFC (W)1-1 (0-0)Hamilton FC (W)7-1--H
SCO WPL23/11/25Aberdeen (W)1-2 (1-2)Montrose LFC (W)1-4--T
SCO WPL16/11/25Montrose LFC (W)1-6 (0-3)Glasgow City (W)2-5--B

Thành tích gần đây — Falkirk (W)

BTBTBTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 20/30 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/1/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
SWPL C(W)26/07/26Falkirk (W)2-4 (2-3)Gartcairn FC (W)2-13--B
SCO WD29/05/26East Fife (W)1-2 (0-1)Falkirk (W)4-4-0.253T
Sco WC28/09/14Falkirk (W)1-6 (0-0)Hibernian (W)---B
Sco WC17/08/14Hutchison Vale (W)1-3 (0-0)Falkirk (W)---T
SCO WPL03/11/13Forfar Farmington (W)2-1 (0-0)Falkirk (W)---B
SCO WPL20/10/13Falkirk (W)2-0 (0-0)buchan (W)---T
SCO WPL13/10/13Hamilton FC (W)7-2 (0-0)Falkirk (W)---B
SCO WPL06/10/13kilwinning (W)4-3 (0-0)Falkirk (W)---B
SCO WPL29/09/13Falkirk (W)3-2 (0-0)Hutchison Vale (W)---T
SCO WPL01/09/13Falkirk (W)1-3 (0-0)Forfar Farmington (W)---B
SCO WPL25/08/13buchan (W)8-0 (0-0)Falkirk (W)---B
SCO WPL11/08/13Falkirk (W)2-4 (0-2)Hamilton FC (W)---B
SCO WPL04/08/13Hutchison Vale (W)6-0 (0-0)Falkirk (W)---B
SCO WPL28/07/13Falkirk (W)1-2 (0-0)kilwinning (W)---B
SCO WPL30/06/13Falkirk (W)0-10 (0-3)Glasgow City (W)---B
SCO WPL09/06/13Hibernian (W)11-0 (8-0)Falkirk (W)--3.254.5B
SCO WPL26/05/13Falkirk (W)6-1 (0-0)buchan (W)---T
SCO WPL19/05/13kilwinning (W)5-4 (0-0)Falkirk (W)---B
SCO WPL12/05/13Falkirk (W)1-3 (0-0)Celtic (W)---B
SCO WPL05/05/13Aberdeen (W)2-0 (0-0)Falkirk (W)---B
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

63 37
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Montrose LFC (W) (29 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 2.24 bàn/trận
Falkirk (W) (2 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận

Thống kê Tỷ lệ kèo

Falkirk (W) (1 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Montrose LFC (W)Falkirk (W)

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Montrose LFC (W)Falkirk (W)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

53
Thắng 2+
42
Thắng 1
30
Hòa
34
Thua 1
511
Thua 2+
Montrose LFC (W)Falkirk (W)

Thông tin đội bóng

Montrose LFC (W) Thông tin Falkirk (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.106.608.700.784.250.840.902.250.80
Live1.12 ↑6.607.60 ↓0.784.250.840.79 ↓2.250.91 ↑
SbobetSớm1.136.608.400.774.250.990.762.251.00
Live1.136.608.400.774.250.990.762.251.00
WewbetSớm1.096.0013.000.834.250.850.792.500.89
Live1.11 ↑5.90 ↓11.40 ↓0.88 ↑4.500.80 ↓0.84 ↑2.500.84 ↓
LadbrokesSớm1.177.508.500.443.501.50---
Live1.15 ↓7.509.00 ↑0.40 ↓3.501.70 ↑---
18BetSớm1.097.7512.500.754.250.810.802.500.76
Live1.16 ↑7.25 ↓10.50 ↓0.754.250.90 ↑0.84 ↑2.500.80 ↑
PinnacleSớm1.147.408.730.794.000.900.932.250.77
Live1.11 ↓8.75 ↑11.28 ↑0.89 ↑4.500.83 ↓0.85 ↓2.500.87 ↑
BwinSớm1.177.758.501.004.500.71---
Live1.16 ↓7.759.50 ↑0.90 ↓4.500.78 ↑---
1xBetSớm1.127.7013.000.984.500.830.902.750.90
Live1.11 ↓8.60 ↑10.20 ↓0.89 ↓4.500.80 ↓0.83 ↓2.500.84 ↓
Bet 365Sớm1.138.0013.000.984.500.830.902.750.90
Live1.14 ↑7.50 ↓11.00 ↓0.85 ↓4.250.95 ↑0.902.500.90
William HillSớm1.177.009.501.154.500.60---
Live1.13 ↓7.50 ↑11.00 ↑0.85 ↓4.500.80 ↑---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.