Kết quả bóng đá trận Montrose vs fraserburgh, 01:45 ngày 12/08/2026
Cúp Thách đấu Scotland · 01:45 ngày 12/08/2026
Montrose 2 Kết thúc HT 1-0 0
fraserburgh
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Địa điểm: Links Park Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20℃~21℃
Diễn biến trận đấu
| Montrose | Phút | |
| 31' | ||
| Gary Oliver 1 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 1-0 | ||
| Jake Sutherland(Assists:Fraser Donaldson) 2 - 0 ⚽ | 47' | |
| Gary Oliver ❌ Đá hỏng penalty | 59' | |
| 81' | ||
| 81' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 17 | 15 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 17 | 30 |
| Điểm | 3 | 4 | 18 | 9 |
Chủ = Montrose · Khách = fraserburgh
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Montrose | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (50%) | Thắng/Thắng | 5 (29%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 2 (12%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 3 (18%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 6 (25%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Montrose 2 (67%)Hòa 0 (0%)fraserburgh 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/07/22 | fraserburgh | 2-4 (0-3) | Montrose | +0.75 | 3 | T |
| 03/04/21 | fraserburgh | 2-4 (2-2) | Montrose | - | - | T |
| 02/11/13 | fraserburgh | 2-1 (0-1) | Montrose | - | - | B |
Thành tích gần đây — Montrose
BBBTTTTBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Ross County | 2-1 (1-1) | Montrose | -1.5 | 3 | B |
| 01/08/26 | Montrose | 0-5 (0-2) | Hamilton Academical | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Montrose | 0-2 (0-1) | Spartans | +1.75 | 3 | B |
| 22/07/26 | Arbroath | 0-2 (0-2) | Montrose | -0.75 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Stirling Albion | 0-2 (0-2) | Montrose | +0.5 | 2.75 | T |
| 15/07/26 | Montrose | 1-0 (1-0) | Dundee United | -1.5 | 3.25 | T |
| 09/07/26 | Montrose | 7-0 (1-0) | Inverurie Loco Works | - | - | T |
| 04/07/26 | Montrose | 0-3 (0-2) | Saint Johnstone | - | - | B |
| 02/07/26 | Montrose | 1-1 (0-1) | Civil Service Strollers FC | +2 | 4 | H |
| 27/06/26 | Forfar Athletic | 1-1 (0-0) | Montrose | 0 | 2.75 | H |
| 02/05/26 | Montrose | 0-2 (0-1) | Stenhousemuir | -1 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Queen of South | 2-2 (0-1) | Montrose | -1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Montrose | 0-2 (0-1) | Hamilton Academical | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Kelty Hearts | 3-1 (0-0) | Montrose | 0 | 2.5 | B |
| 08/04/26 | Montrose | 2-3 (0-1) | Cove Rangers | +0.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Montrose | 1-0 (0-0) | East Fife | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Peterhead | 1-1 (0-1) | Montrose | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Montrose | 5-4 (2-2) | Alloa Athletic | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Inverness | 3-1 (1-0) | Montrose | -1.5 | 2.75 | B |
| 04/03/26 | Montrose | 1-1 (1-0) | Kelty Hearts | +0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — fraserburgh
TTTHTTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 1 (10%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 29/5 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Forres Mechanics | 0-2 (0-1) | fraserburgh | - | - | T |
| 06/08/26 | fraserburgh | 1-0 (0-0) | Keith | - | - | T |
| 01/08/26 | Rothes | 0-7 (0-4) | fraserburgh | - | - | T |
| 25/07/26 | fraserburgh | 0-0 (0-0) | Inver Gordon | - | - | H |
| 27/06/26 | fraserburgh | 3-1 (2-1) | Aberdeen Reserve | - | - | T |
| 11/04/26 | Clachnacuddin | 2-4 (1-1) | fraserburgh | - | - | T |
| 09/04/26 | Nairn County | 0-1 (0-1) | fraserburgh | - | - | T |
| 04/04/26 | fraserburgh | 5-0 (2-0) | Deveronvale | - | - | T |
| 02/04/26 | Strathspey Thistle | 0-1 (0-0) | fraserburgh | - | - | T |
| 28/03/26 | Rothes | 2-5 (2-2) | fraserburgh | - | - | T |
| 21/03/26 | Buckie Thistle FC | 0-1 (0-1) | fraserburgh | - | - | T |
| 19/03/26 | Inverurie Loco Works | 4-0 (1-0) | fraserburgh | - | - | B |
| 14/03/26 | fraserburgh | 0-1 (0-0) | Banks o Dee | - | - | B |
| 07/03/26 | fraserburgh | 1-0 (0-0) | Brechin City | - | - | T |
| 21/02/26 | fraserburgh | 1-2 (0-1) | Keith | - | - | B |
| 14/02/26 | Formartine United | 1-1 (1-0) | fraserburgh | - | - | H |
| 07/02/26 | Lossiemouth | 0-4 (0-2) | fraserburgh | - | - | T |
| 31/01/26 | fraserburgh | 0-2 (0-1) | Turriff United | - | - | B |
| 10/01/26 | fraserburgh | 4-1 (4-0) | Wick Academy | - | - | T |
| 20/12/25 | fraserburgh | 3-1 (1-1) | Forres Mechanics | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
21
Sút bóng
95
Sút cầu môn
61
Tấn công
7736
Tấn công nguy hiểm
6124
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Phạm lỗi
1110
Việt vị
11
Cứu thua
13
So Sánh Sức Mạnh
35 65
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Montrose (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
fraserburgh (22 trận)
Ghi 1.68 bàn/trậnMất 1.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Montrose (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Montrose | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1879 | Thành lập | |
| Links Park | Sân nhà | |
| 3292 | Sức chứa | 0 |
| Stewart Petrie | HLV | |
| Montrose | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.40 | 4.80 | 5.80 | 1.02 | 3.25 | 0.82 | 0.84 | 1.25 | 0.99 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 401.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.17 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.29 | 5.25 | 8.00 | 0.83 | 3.25 | 0.97 | 0.82 | 1.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 56.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.24 | 5.40 | 7.80 | 0.86 | 3.25 | 0.94 | 0.93 | 1.75 | 0.87 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.30 ↓ | 23.00 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 2.17 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.35 | 5.00 | 7.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | 0.80 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.05 ↑ | 1.50 | 0.65 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.30 | 4.40 | 6.00 | 0.84 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.16 ↑ | 58.68 ↑ | 2.91 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.24 | 5.40 | 7.80 | 0.86 | 3.25 | 0.94 | 0.93 | 1.75 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.23 | 5.40 | 7.80 | 0.80 | 3.25 | 0.90 | 0.88 | 1.75 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 2.38 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.23 | 5.00 | 6.90 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.93 | 1.75 | 0.87 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.00 ↑ | 14.50 ↑ | 2.63 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.29 | 5.05 | 7.95 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.81 | 1.50 | 0.97 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 41.00 ↑ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.28 | 5.25 | 7.00 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.23 | 5.25 | 7.50 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.71 | 1.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 1.95 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.49 | 5.26 | 4.08 | 0.92 | 3.25 | 0.84 | 0.95 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.14 ↓ | 6.31 ↑ | 19.88 ↑ | 2.66 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.87 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.29 | 5.25 | 7.00 | 0.93 | 3.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.31 | 5.20 | 7.20 | 1.00 | 3.50 | 0.73 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 45.00 ↑ | 2.98 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 2.42 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 4.80 | 6.50 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 401.00 ↑ | 3.65 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.25 | 5.00 | 8.00 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.30 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.