Kết quả bóng đá trận Moravia Morawica vs KSZO Ostrowiec, 22:00 ngày 30/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 22:00 ngày 30/08/2026
Moravia Morawica 0 Kết thúc HT 0-1 4
KSZO Ostrowiec
🟨 5 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Moravia Morawica | Phút | |
| 13' | ||
| 13' | ||
| 23' | ||
| 23' | ||
| 29' | ||
| 29' | ||
| 38' | ||
| 38' | ||
| 45' | ⚽ 0 - 1 Maciej Gorski | |
| HT 0-1 | ||
| 66' | ||
| 86' | ||
| 88' | ⚽ 0 - 2 Pawel Czajkowski | |
| 90+1' | ⚽ 0 - 3 Jakub Posluszny | |
| 90+7' | ⚽ 0 - 4 Mateusz Majewski | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 12 | 18 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 19 | 12 |
| Điểm | 3 | 7 | 9 | 18 |
Chủ = Moravia Morawica · Khách = KSZO Ostrowiec
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Moravia Morawica | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (33%) | Thắng/Thắng | 9 (26%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 10 (29%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (33%) | Bại/Bại | 5 (15%) |
Thành tích gần đây — Moravia Morawica
BTBTBBHHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Wisla Krakow II | 1-0 (0-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 19/08/26 | Moravia Morawica | 4-2 (2-1) | Naprzod Jedrzejow | - | - | T |
| 15/08/26 | Moravia Morawica | 0-3 (0-3) | Chelmianka Chelm | - | - | B |
| 08/08/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 0-2 (0-1) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 02/08/26 | Moravia Morawica | 0-2 (0-1) | Wislanie Jaskowice | - | - | B |
| 25/07/26 | JKS Jaroslaw | 3-2 (2-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 22/07/26 | Moravia Morawica | 1-1 (1-0) | Orleta Kielce | - | - | H |
| 16/07/26 | Moravia Morawica | 2-2 (1-2) | Star Starachowice | - | - | H |
| 11/07/26 | Moravia Morawica | 1-1 (0-0) | Naprzod Jedrzejow | - | - | H |
| 20/06/26 | Beskid Andrychow | 0-1 (0-1) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 17/06/26 | Izolator Boguchwala | 0-1 (0-0) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 30/05/26 | Moravia Morawica | 3-0 (1-0) | Korona Kielce III | - | - | T |
| 19/04/26 | Spartakus Daleszyce | 2-0 (1-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 04/04/26 | Orleta Kielce | 1-3 (1-2) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 13/08/25 | Orlicz Suchedniow | 1-3 (1-2) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 09/08/25 | Moravia Morawica | 1-1 (1-0) | Hetman Wloszczowa | - | - | H |
| 01/05/25 | GKS Nowiny | 2-1 (1-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 22/10/24 | MZKS Alit Ozarow | 3-0 (1-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 12/10/24 | Moravia Morawica | 7-1 (2-1) | Granat Skarzysko-Kamienna | - | - | T |
| 06/10/24 | Lysica Bodzentyn | 0-0 (0-0) | Moravia Morawica | - | - | H |
Thành tích gần đây — KSZO Ostrowiec
THTHTBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | KSZO Ostrowiec | 1-0 (1-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | T |
| 20/08/26 | Wislanie Jaskowice | 2-2 (0-1) | KSZO Ostrowiec | +0.25 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | KSZO Ostrowiec | 3-2 (3-0) | Korona II Kielce | - | - | T |
| 09/08/26 | Star Starachowice | 0-0 (0-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | H |
| 02/08/26 | KSZO Ostrowiec | 1-0 (0-0) | Podlasie Biala Podlaska | - | - | T |
| 17/07/26 | Polonia Bytom | 4-0 (1-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | B |
| 11/07/26 | KSZO Ostrowiec | 1-1 (0-1) | Czarni Polaniec | - | - | H |
| 01/07/26 | KSZO Ostrowiec | 6-0 (4-0) | Star Starachowice | - | - | T |
| 10/06/26 | Resovia Rzeszow | 3-0 (2-0) | KSZO Ostrowiec | -0.75 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | KSZO Ostrowiec | 0-1 (0-1) | Resovia Rzeszow | 0 | 2.75 | B |
| 04/06/26 | KSZO Ostrowiec | 2-1 (0-1) | KTS-K Luzino | +0.25 | 2.75 | T |
| 30/05/26 | KSZO Ostrowiec | 2-0 (0-0) | Sparta Kazimierza Wielka | - | - | T |
| 23/05/26 | Cracovia II | 1-2 (0-0) | KSZO Ostrowiec | +1 | 3 | T |
| 16/05/26 | KSZO Ostrowiec | 2-1 (0-1) | Sokol Kolbuszowa Dolna | - | - | T |
| 13/05/26 | Chelmianka Chelm | 1-0 (0-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | B |
| 10/05/26 | KSZO Ostrowiec | 4-3 (2-2) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 02/05/26 | Siarka Tarnobrzeg | 1-2 (1-1) | KSZO Ostrowiec | - | - | T |
| 26/04/26 | KSZO Ostrowiec | 1-1 (0-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 19/04/26 | Stal Krasnik | 0-1 (0-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | T |
| 12/04/26 | KSZO Ostrowiec | 0-0 (0-0) | Korona II Kielce | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
51
Sút bóng
821
Sút cầu môn
19
Tấn công
67101
Tấn công nguy hiểm
2053
Sút ngoài cầu môn
712
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
34%66%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Moravia Morawica (15 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
KSZO Ostrowiec (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
KSZO Ostrowiec (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Moravia Morawica | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2004 | |
| Sân nhà | Miejski Stadion Sportowy | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Ostrowiec Świętokrzyski |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 5.00 | 3.95 | 1.53 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 5.00 | 3.85 ↓ | 1.55 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.80 | 3.70 | 1.50 | 0.89 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 4.90 ↑ | 3.70 | 1.52 ↑ | 0.78 ↓ | 2.75 | 0.86 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.60 | 3.85 | 1.47 | 0.94 | 3.00 | 0.74 | 0.88 | -1.00 | 0.80 |
| Live | 19.10 ↑ | 5.95 ↑ | 1.06 ↓ | 1.61 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | 0.54 ↓ | -0.25 | 1.16 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.00 | 3.90 | 1.50 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 3.80 ↓ | 1.50 | 0.65 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.90 | 3.70 | 1.51 | 0.84 | 3.00 | 0.69 | 0.74 | -1.00 | 0.79 |
| Live | 5.25 ↑ | 4.00 ↑ | 1.54 ↑ | 0.78 ↓ | 2.75 | 0.86 ↑ | 0.76 ↑ | -1.00 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.33 | 4.03 | 1.45 | 0.81 | 2.75 | 0.90 | 0.74 | -1.25 | 0.99 |
| Live | 30.71 ↑ | 6.87 ↑ | 1.09 ↓ | 2.48 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 2.33 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.00 | 3.90 | 1.51 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 3.80 ↓ | 1.50 ↓ | 0.63 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.72 | 4.20 | 1.48 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.57 | -1.50 | 1.25 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 5.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 2.26 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.10 | 1.48 | 1.03 | 3.00 | 0.78 | 1.00 | -1.00 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 5.50 | 3.60 | 1.50 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Moravia Morawica | -1 | 1 | 0 | 2 |
| KSZO Ostrowiec | +1 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).