Kết quả bóng đá trận MSK Zilina B vs Slovan Bratislava B, 22:00 ngày 07/09/2026
2. Liga (Slovakia) · 22:00 ngày 07/09/2026
MSK Zilina B 2 Kết thúc HT 2-0 0
Slovan Bratislava B
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 7
Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| MSK Zilina B | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 29' | |
| Prekop M. 2 - 0 ⚽ | 29' | |
| 3 - 0 ⚽ | 45' | |
| Skvarka M. 4 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 15 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 11 | 13 |
| Điểm | 4 | 6 | 17 | 14 |
Chủ = MSK Zilina B · Khách = Slovan Bratislava B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MSK Zilina B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (47%) | Thắng/Thắng | 5 (28%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 6 (32%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 3 (17%) |
Bảng xếp hạng
MSK Zilina B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 6 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 |
Slovan Bratislava B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 10 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 4 | 4 | 11 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 6 | 1 | 12 |
Đội hình
MSK Zilina B
Slovan Bratislava B
3Pavlik M.7Pekelsky M.8Marco Bortoli11Vaclavek M.15Stanik T.1820Skvarka M.21Prekop M.25Manuel Aviela Yendare1Balog D.3Balog D.4Matus Minka8Marko M.1011Jakub Murko13Gabris T.16Gresko S.17Jakolic D.19Rehak J.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà
- 3Pavlik M.
- 7Pekelsky M.
- 8Marco Bortoli
- 11Vaclavek M.
- 15Stanik T.
- 18
- 20Skvarka M.⚽ Ghi bàn 45'
- 21Prekop M.⚽ Ghi bàn 29'
- 25Manuel Aviela Yendare
Khách
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Sút bóng
74
Sút cầu môn
51
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
47%53%
Phạm lỗi
55
Việt vị
10
Quả ném biên
1310
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MSK Zilina B (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Slovan Bratislava B (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| MSK Zilina B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Peter Tomko | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.11 | 3.50 | 2.60 | 0.99 | 3.00 | 0.79 | 0.89 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.90 | 0.83 | 2.75 | 0.97 | 0.91 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.19 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.16 | 3.35 | 2.81 | 0.83 | 2.75 | 0.99 | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.99 ↓ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.90 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.16 | 3.35 | 2.81 | 0.83 | 2.75 | 0.99 | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.99 ↓ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.14 | 3.40 | 2.79 | 0.80 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 5.00 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.87 | 3.24 | 3.25 | 0.81 | 2.75 | 0.99 | 0.87 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 44.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.84 | 3.70 | 3.50 | 0.72 | 2.75 | 0.98 | 0.79 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 54.00 ↑ | 291.00 ↑ | 8.34 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.70 | 3.51 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.15 | 0.75 | 0.63 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.01 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.50 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| MSK Zilina B | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Slovan Bratislava B | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).