Kết quả bóng đá trận Naxara vs Alaves B, 00:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 22/08/2026
Naxara 0 Kết thúc HT 0-1 1
Alaves B
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Diễn biến trận đấu
| Naxara | Phút | |
| 45+1' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 78' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 12 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 22 | 8 |
| Điểm | 4 | 4 | 10 | 17 |
Chủ = Naxara · Khách = Alaves B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Naxara | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (18%) | Thắng/Thắng | 11 (28%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (10%) | Hòa/Thắng | 8 (21%) |
| 5 (13%) | Hòa/Hòa | 9 (23%) |
| 5 (13%) | Hòa/Bại | 4 (10%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 12 (30%) | Bại/Bại | 4 (10%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Naxara 1 (25%)Hòa 0 (0%)Alaves B 3 (75%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | -0.25 | 2 | B |
| 14/12/25 | Alaves B | 1-2 (1-1) | Naxara | -1 | 2.25 | T |
| 14/01/24 | Alaves B | 5-1 (3-1) | Naxara | -1.5 | 2.5 | B |
| 03/09/23 | Naxara | 0-1 (0-0) | Alaves B | -0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Naxara
TBBBTBTBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/22 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Haro Deportivo | 1-4 (0-2) | Naxara | - | - | T |
| 01/08/26 | Alfaro | 5-0 (1-0) | Naxara | - | - | B |
| 01/08/26 | UD Logrones | 5-0 (1-0) | Naxara | -1.5 | 3 | B |
| 02/05/26 | Eibar B | 3-2 (0-0) | Naxara | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Naxara | 1-0 (1-0) | SD Beasain | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Alfaro | 2-1 (1-1) | Naxara | +0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Naxara | 2-0 (1-0) | SD Logrones | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Naxara | -1.25 | 2.5 | B |
| 29/03/26 | Naxara | 1-1 (1-0) | Sestao | -0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | SD Gernika | 2-3 (1-1) | Naxara | -0.5 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | -0.25 | 2 | B |
| 08/03/26 | SD Ejea | 1-1 (1-1) | Naxara | -0.5 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Naxara | 3-0 (0-0) | CD Basconia | 0 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Real Zaragoza B | 0-1 (0-0) | Naxara | 0 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Naxara | 0-2 (0-2) | CD Tudelano | -0.25 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | Naxara | 2-2 (0-0) | SD Amorebieta | 0 | 2 | H |
| 01/02/26 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | Naxara | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/01/26 | Naxara | 2-1 (0-1) | UD Logrones | -0.75 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | CD Ebro | 4-1 (3-0) | Naxara | -0.75 | 2.25 | B |
| 11/01/26 | Naxara | 0-1 (0-1) | UD Mutilve | +0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Alaves B
HBTHTTTBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 11/7 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | CD Tudelano | 0-0 (0-0) | Alaves B | - | - | H |
| 17/05/26 | Alaves B | 0-1 (0-0) | Real Jaen CF | 0 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Real Jaen CF | 1-2 (1-1) | Alaves B | - | - | T |
| 03/05/26 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Alaves B | +0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | CD Tudelano | 1-2 (0-2) | Alaves B | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Alaves B | 3-0 (1-0) | SD Ejea | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Real Zaragoza B | 1-2 (0-1) | Alaves B | +0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | +0.5 | 1.75 | B |
| 29/03/26 | UD Logrones | 1-1 (1-0) | Alaves B | -0.75 | 2 | H |
| 22/03/26 | Alaves B | 0-0 (0-0) | CD Basconia | +0.75 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Alaves B | 2-1 (1-1) | Utebo FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Sestao | 1-2 (1-1) | Alaves B | -0.5 | 1.75 | T |
| 22/02/26 | Alaves B | 1-1 (0-0) | CD Ebro | +0.5 | 1.75 | H |
| 14/02/26 | SD Beasain | 0-0 (0-0) | Alaves B | 0 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | Alaves B | 2-0 (0-0) | UD Mutilve | +1 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Real Union Irun | 0-0 (0-0) | Alaves B | -0.75 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | Alaves B | 2-0 (0-0) | Eibar B | +0.5 | 2 | T |
| 18/01/26 | Alaves B | 2-0 (1-0) | Alfaro | +1 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | SD Logrones | 0-0 (0-0) | Alaves B | -0.25 | 1.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
10
Sút bóng
816
Sút cầu môn
25
Tấn công
8899
Tấn công nguy hiểm
4252
Sút ngoài cầu môn
611
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Naxara (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Alaves B (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Naxara | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 3.16 | 2.86 | 2.19 | 0.98 | 2.00 | 0.84 | 0.86 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 4.05 | 2.67 | 2.01 | 0.84 | 1.50 | 0.98 | 1.05 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.99 | 2.98 | 2.08 | 0.77 | 2.00 | 0.93 | 0.85 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 29.00 ↑ | 8.80 ↑ | 1.03 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.11 | 2.90 | 2.06 | 0.76 | 2.00 | 1.00 | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 75.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.29 | 2.96 | 2.16 | 0.78 | 2.00 | 1.02 | 0.93 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.95 ↑ | 1.04 ↓ | 2.56 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.14 | 3.07 | 1.79 | 0.76 | 2.00 | 0.96 | 0.92 | -0.50 | 0.79 |
| Live | 30.21 ↑ | 5.94 ↑ | 1.12 ↓ | 2.57 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.34 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 4.50 | 3.17 | 1.86 | 1.31 | 2.50 | 0.56 | 2.13 | 0.00 | 0.32 |
| Live | 50.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.07 ↓ | 2.71 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.09 ↓ | 0.00 | 0.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.10 | 3.10 | 1.83 | 0.83 | 2.00 | 0.98 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.15 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.