Kết quả bóng đá trận ND Beltinci vs NK Rudar Velenje, 22:30 ngày 07/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:30 ngày 07/08/2026
ND Beltinci 2 Kết thúc HT 1-0 0
NK Rudar Velenje
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| ND Beltinci | Phút | |
| Klemen Mlakar 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 15' | ||
| HT 1-0 | ||
| Vid Stefanec 2 - 0 ⚽ | 68' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 18 | 27 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 19 | 13 |
| Điểm | 6 | 3 | 15 | 15 |
Chủ = ND Beltinci · Khách = NK Rudar Velenje
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ND Beltinci | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (29%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 4 (24%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 2 (12%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (24%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Bảng xếp hạng
ND Beltinci
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 6 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 14 | - | - |
NK Rudar Velenje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 5 | 6 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
ND Beltinci 8 (50%)Hòa 3 (19%)NK Rudar Velenje 5 (31%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | ND Beltinci | 2-1 (0-1) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 31/08/25 | NK Rudar Velenje | 2-2 (0-1) | ND Beltinci | - | - | H |
| 01/03/25 | ND Beltinci | 0-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | - | - | H |
| 18/08/24 | NK Rudar Velenje | 0-5 (0-2) | ND Beltinci | - | - | T |
| 23/03/24 | ND Beltinci | 1-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 09/09/23 | NK Rudar Velenje | 0-1 (0-1) | ND Beltinci | - | - | T |
| 01/07/23 | ND Beltinci | 1-2 (0-2) | NK Rudar Velenje | +0.5 | 3.25 | B |
| 11/02/23 | ND Beltinci | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 13/11/22 | NK Rudar Velenje | 2-2 (0-1) | ND Beltinci | - | - | H |
| 29/07/22 | ND Beltinci | 2-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 02/07/22 | ND Beltinci | 0-2 (0-0) | NK Rudar Velenje | -1.75 | 3.25 | B |
| 05/02/22 | NK Rudar Velenje | 3-0 (1-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 27/11/21 | ND Beltinci | 0-3 (0-2) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 15/08/21 | NK Rudar Velenje | 1-2 (1-2) | ND Beltinci | - | - | T |
| 20/04/21 | NK Rudar Velenje | 0-1 (0-0) | ND Beltinci | - | - | T |
| 09/02/20 | NK Rudar Velenje | 2-1 (0-1) | ND Beltinci | - | - | B |
Thành tích gần đây — ND Beltinci
BBTBTTTBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 21/20 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | ND Beltinci | 1-3 (0-1) | Al-Faisaly Harmah | - | - | B |
| 22/07/26 | ND Beltinci | 0-4 (0-3) | Al-Sharjah | 0 | 3 | B |
| 18/07/26 | ND Beltinci | 5-2 (2-2) | NK Podvinci | - | - | T |
| 16/07/26 | NK Varteks Varazdin | 2-0 (2-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 10/07/26 | Sturm Graz (Youth) | 2-3 (1-1) | ND Beltinci | +0.25 | 4.25 | T |
| 05/07/26 | ND Beltinci | 4-1 (2-0) | NK Mura 05 | -0.75 | 3.25 | T |
| 22/05/26 | MNK FC Ljubljana | 1-3 (1-3) | ND Beltinci | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | ND Beltinci | 1-3 (0-2) | NK Bilje | - | - | B |
| 10/05/26 | NK Nafta | 2-1 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 06/05/26 | ND Beltinci | 3-0 (1-0) | Bistrica | +1 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Tabor Sezana | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | T |
| 25/04/26 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | T |
| 18/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | T |
| 10/04/26 | ND Beltinci | 1-1 (0-1) | Krsko Posavlje | +1.75 | 3 | H |
| 03/04/26 | ND Gorica | 2-3 (0-1) | ND Beltinci | - | - | T |
| 28/03/26 | ND Beltinci | 1-1 (1-0) | Dravinja | +1.25 | 2.75 | H |
| 20/03/26 | Krka | 0-0 (0-0) | ND Beltinci | +1 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | ND Beltinci | 2-1 (0-1) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 07/03/26 | NK Svoboda Ljubljana | 0-2 (0-1) | ND Beltinci | - | - | T |
| 01/03/26 | ND Beltinci | 0-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | -0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — NK Rudar Velenje
BHBTTHHHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 15/05/26 | NK Rudar Velenje | 2-2 (1-1) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 10/05/26 | NK Jesenice | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 07/05/26 | NK Rudar Velenje | 3-0 (1-0) | Krsko Posavlje | +1 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | ND Gorica | 2-3 (2-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 25/04/26 | NK Rudar Velenje | 1-1 (1-1) | Dravinja | - | - | H |
| 17/04/26 | Krka | 0-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | MNK FC Ljubljana | - | - | H |
| 03/04/26 | NK Rudar Velenje | 4-0 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | +0.5 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Triglav Gorenjska | 2-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 22/03/26 | NK Rudar Velenje | 2-3 (2-1) | NK Brinje Grosuplje | - | - | B |
| 15/03/26 | ND Beltinci | 2-1 (0-1) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 08/03/26 | NK Rudar Velenje | 5-0 (3-0) | NK Bilje | - | - | T |
| 27/02/26 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | NK Rudar Velenje | -1.25 | 2.75 | H |
| 03/12/25 | NK Bravo | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | -1.5 | 3 | B |
| 21/11/25 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | Bistrica | 0 | 2.5 | H |
| 16/11/25 | NK Rudar Velenje | 5-1 (3-1) | Tabor Sezana | -0.25 | 2.25 | T |
| 09/11/25 | Jadran Dekani | 1-2 (0-2) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 04/11/25 | Krsko Posavlje | 0-2 (0-2) | NK Rudar Velenje | +0.75 | 2.75 | T |
| 31/10/25 | NK Rudar Velenje | 1-1 (0-0) | NK Jesenice | +1.25 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
53
Thẻ vàng
10
Sút bóng
89
Sút cầu môn
45
Tấn công
95114
Tấn công nguy hiểm
6177
Sút ngoài cầu môn
44
Đá phạt trực tiếp
1318
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
1612
Việt vị
20
Quả ném biên
2325
So Sánh Sức Mạnh
55 45
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T8 H3 B5T5 H3 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B3T3 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ND Beltinci (20 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
NK Rudar Velenje (9 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ND Beltinci | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1948 | |
| Sân nhà | Mest.stadion ob Jezeru Velenje | |
| 0 | Sức chứa | 3500 |
| HLV | Marijan Pusnik | |
| Khu vực | Velenje |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.54 | 3.80 | 5.10 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.84 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 3.40 | 3.50 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.84 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.70 | 4.10 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 85.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.68 | 3.45 | 3.80 | 0.76 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.76 ↑ | 3.25 ↓ | 3.85 ↑ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.20 | 1.03 | 2.50 | 0.79 | 0.92 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.50 | 3.65 | 4.85 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.95 | 1.00 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.51 | 3.47 | 4.94 | 1.02 | 2.50 | 0.78 | 1.02 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 65.00 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.79 | 3.47 | 3.67 | 0.97 | 2.75 | 0.77 | 0.79 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 31.00 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 0.80 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.35 ↓ | 3.90 ↑ | 7.00 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.71 | 3.60 | 3.90 | 0.73 | 2.50 | 0.83 | 0.73 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 276.00 ↑ | 291.00 ↑ | 6.17 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.73 | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.41 | 4.15 | 5.66 | 0.85 | 2.75 | 0.86 | 0.88 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.28 ↓ | 4.00 ↓ | 11.99 ↑ | 2.42 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 276.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.70 | 3.90 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 1.02 | 0.75 | 0.70 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.31 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.90 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.80 | 5.00 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.60 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.