Kết quả bóng đá trận Necaxa U19 vs CDSyC Cruz Azul U19, 00:30 ngày 29/08/2026
Liga MX U19 (Mexico) · 00:30 ngày 29/08/2026
Necaxa U19 3 Kết thúc HT 1-0 0
CDSyC Cruz Azul U19
🟨 2 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Necaxa U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| 30' | ||
| HT 1-0 | ||
| 54' | ||
| 63' | ||
| 63' | ||
| 70' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 81' | |
| 3 - 0 ⚽ | 84' | |
| 86' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 17 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 10 | 13 |
| Điểm | 6 | 3 | 17 | 14 |
Chủ = Necaxa U19 · Khách = CDSyC Cruz Azul U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Necaxa U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 7 (32%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (30%) | Bại/Bại | 7 (32%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Necaxa U19 1 (50%)Hòa 1 (50%)CDSyC Cruz Azul U19 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/10/25 | Necaxa U19 | 2-1 (0-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | T |
| 29/01/25 | Necaxa U19 | 1-1 (1-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | -0.5 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Necaxa U19
BTBHTHBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/11 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Unam Pumas U19 | 1-0 (1-0) | Necaxa U19 | - | - | B |
| 18/08/26 | Necaxa U19 | 2-1 (2-0) | Leon U19 | - | - | T |
| 03/08/26 | Toluca U19 | 1-0 (1-0) | Necaxa U19 | - | - | B |
| 27/07/26 | Necaxa U19 | 1-1 (0-0) | Monterrey U19 | +0.25 | 2.75 | H |
| 17/07/26 | Necaxa U19 | 4-1 (3-1) | Atlante U19 | - | - | T |
| 23/04/26 | Necaxa U19 | 2-2 (2-1) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | H |
| 19/04/26 | Necaxa U19 | 0-2 (0-1) | Tigres UANL U19 | - | - | B |
| 12/04/26 | Queretaro U19 | 0-2 (0-1) | Necaxa U19 | - | - | T |
| 04/04/26 | Necaxa U19 | 3-1 (0-0) | Mazatlan FC U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Necaxa U19 | 1-1 (0-1) | Unam Pumas U19 | - | - | H |
| 21/03/26 | Necaxa U19 | 1-2 (1-1) | Tijuana U19 | 0 | 2.75 | B |
| 18/03/26 | Puebla U19 | 2-1 (1-1) | Necaxa U19 | -0.75 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Leon U19 | 1-2 (1-1) | Necaxa U19 | - | - | T |
| 22/02/26 | Necaxa U19 | 1-1 (0-1) | Toluca U19 | - | - | H |
| 14/02/26 | Juarez FC U19 | 2-0 (1-0) | Necaxa U19 | - | - | B |
| 07/02/26 | Necaxa U19 | 1-1 (1-0) | Atletico San Luis U19 | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/01/26 | Necaxa U19 | 0-1 (0-1) | Club Atletico Atlas U19 | - | - | B |
| 14/01/26 | Necaxa U19 | 3-1 (2-1) | Monterrey U19 | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/01/26 | Santos Laguna U19 | 5-1 (4-1) | Necaxa U19 | - | - | B |
| 08/11/25 | Mazatlan FC U19 | 0-2 (0-0) | Necaxa U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — CDSyC Cruz Azul U19
TBHBTTHTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/12 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 1-0 (0-0) | Club Atletico Atlas U19 | - | - | T |
| 17/08/26 | Tijuana U19 | 2-0 (1-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | -0.75 | 2.5 | B |
| 22/07/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 0-0 (0-0) | Puebla U19 | 0 | 2 | H |
| 18/07/26 | Atletico San Luis U19 | 1-0 (1-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | Queretaro U19 | 1-3 (1-2) | CDSyC Cruz Azul U19 | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 3-2 (2-0) | Tijuana U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Club America U19 | 0-0 (0-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | H |
| 05/04/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 3-2 (1-2) | Pachuca U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | Mazatlan FC U19 | 4-0 (2-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Unam Pumas U19 | 0-0 (0-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | H |
| 08/03/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 0-0 (0-0) | Atletico San Luis U19 | - | - | H |
| 03/03/26 | Santos Laguna U19 | 2-1 (0-1) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | B |
| 01/03/26 | Monterrey U19 | 3-3 (1-1) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | H |
| 22/02/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 1-0 (1-0) | Chivas Guadalajara U19 | - | - | T |
| 16/02/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 0-0 (0-0) | Tigres UANL U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | Toluca U19 | 3-0 (0-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | B |
| 31/01/26 | Juarez FC U19 | 3-0 (2-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | 0 | 2.5 | B |
| 18/01/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 0-2 (0-0) | Puebla U19 | - | - | B |
| 14/01/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 1-1 (0-0) | Club Atletico Atlas U19 | - | - | H |
| 11/01/26 | Leon U19 | 2-0 (1-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
23
Sút bóng
124
Sút cầu môn
81
Tấn công
4555
Tấn công nguy hiểm
6437
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Necaxa U19 (20 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
CDSyC Cruz Azul U19 (23 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Necaxa U19 (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (71%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOOU
CDSyC Cruz Azul U19 (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (14%)Hòa 1 (14%)Bại 5 (71%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LVLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Necaxa U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.99 | 3.40 | 3.20 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 1.01 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.90 ↓ | 3.50 ↑ | 3.50 ↑ | 0.80 ↑ | 2.50 | 1.00 ↑ | 1.03 ↑ | 0.50 | 0.78 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.70 | 0.96 | 2.75 | 0.84 | 0.89 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.70 | 0.96 | 2.75 | 0.84 | 0.89 | 0.50 | 0.90 | |
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.45 | 3.21 | 0.74 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.38 ↑ | 61.97 ↑ | 2.89 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.01 | 3.41 | 3.22 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 1.01 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.15 ↑ | 19.40 ↑ | 0.98 ↑ | 1.50 | 0.82 ↓ | 1.19 ↑ | 0.25 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.50 ↑ | 46.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.64 | 3.56 | 4.23 | 0.90 | 2.75 | 0.81 | 0.83 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.74 ↑ | 3.56 | 3.90 ↓ | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.79 ↓ | 0.96 ↑ | 0.75 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.50 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 1.01 ↓ | 276.00 ↑ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.99 | 3.50 | 3.34 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 1.09 ↓ | 8.01 ↑ | 29.00 ↑ | 4.14 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.03 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.10 | 3.00 | 0.75 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Necaxa U19 | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| CDSyC Cruz Azul U19 | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).