Kết quả bóng đá trận Necaxa U21 vs Cruz Azul U21, 22:00 ngày 28/08/2026
Trẻ U21 (Mexico) · 22:00 ngày 28/08/2026
Necaxa U21 2 Kết thúc HT 1-0 1
Cruz Azul U21
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Necaxa U21 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| 2 - 0 ⚽ | 44' | |
| HT 1-0 | ||
| 47' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 55' | |
| 71' | ||
| 77' | ||
| 84' | ⚽ 3 - 1 | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 11 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 15 | 11 |
| Điểm | 7 | 2 | 13 | 12 |
Chủ = Necaxa U21 · Khách = Cruz Azul U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Necaxa U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (17%) | Thắng/Thắng | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (9%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 8 (35%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 3 (13%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 5 (22%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Necaxa U21 0 (0%)Hòa 0 (0%)Cruz Azul U21 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | Cruz Azul U21 | 3-1 (1-0) | Necaxa U21 | - | - | B |
| 21/10/25 | Necaxa U21 | 1-2 (1-1) | Cruz Azul U21 | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Necaxa U21
THBBHBHHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Unam Pumas U21 | 0-1 (0-1) | Necaxa U21 | - | - | T |
| 17/08/26 | Necaxa U21 | 2-2 (2-1) | Leon U21 | 0 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | Toluca U21 | 2-0 (1-0) | Necaxa U21 | - | - | B |
| 26/07/26 | Necaxa U21 | 0-3 (0-2) | Monterrey U21 | - | - | B |
| 16/07/26 | Necaxa U21 | 1-1 (1-1) | Atlante U21 | +0.5 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Cruz Azul U21 | 3-1 (1-0) | Necaxa U21 | - | - | B |
| 22/04/26 | Necaxa U21 | 1-1 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | +0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Necaxa U21 | 1-1 (0-0) | Tigres UANL U21 | - | - | H |
| 11/04/26 | Queretaro U21 | 1-2 (1-2) | Necaxa U21 | - | - | T |
| 03/04/26 | Necaxa U21 | 1-0 (0-0) | Mazatlan FC U21 | - | - | T |
| 27/03/26 | Necaxa U21 | 1-0 (0-0) | Unam Pumas U21 | 0 | 2.25 | T |
| 20/03/26 | Necaxa U21 | 2-2 (1-2) | Club Tijuana U21 | 0 | 2.25 | H |
| 17/03/26 | Puebla U21 | 3-2 (2-2) | Necaxa U21 | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/03/26 | Pachuca U21 | 3-3 (2-2) | Necaxa U21 | - | - | H |
| 27/02/26 | Leon U21 | 0-2 (0-1) | Necaxa U21 | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Necaxa U21 | 2-2 (0-1) | Toluca U21 | - | - | H |
| 13/02/26 | Juarez FC U21 | 1-0 (0-0) | Necaxa U21 | -0.25 | 2 | B |
| 06/02/26 | Necaxa U21 | 1-3 (1-1) | Atletico San Luis U21 | +0.25 | 2.5 | B |
| 31/01/26 | Club America U21 | 1-1 (1-0) | Necaxa U21 | - | - | H |
| 17/01/26 | Necaxa U21 | 1-2 (1-0) | Atlas U21 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Cruz Azul U21
HHHHHTHTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 7 (70%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 11/9 (10 trận) Châu Á: 3/6/1 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Cruz Azul U21 | 2-2 (1-0) | Atlas U21 | - | - | H |
| 17/08/26 | Club Tijuana U21 | 0-0 (0-0) | Cruz Azul U21 | - | - | H |
| 01/08/26 | Cruz Azul U21 | 1-1 (1-1) | Atlante U21 | - | - | H |
| 21/07/26 | Cruz Azul U21 | 1-1 (1-1) | Puebla U21 | +0.25 | 2.25 | H |
| 17/07/26 | Atletico San Luis U21 | 2-2 (0-2) | Cruz Azul U21 | 0 | 2 | H |
| 26/04/26 | Cruz Azul U21 | 3-1 (1-0) | Necaxa U21 | - | - | T |
| 21/04/26 | Queretaro U21 | 1-1 (0-0) | Cruz Azul U21 | 0 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Cruz Azul U21 | 1-0 (1-0) | Club Tijuana U21 | - | - | T |
| 11/04/26 | Club America U21 | 1-0 (0-0) | Cruz Azul U21 | - | - | B |
| 04/04/26 | Cruz Azul U21 | 0-0 (0-0) | Pachuca U21 | - | - | H |
| 21/03/26 | Mazatlan FC U21 | 1-0 (0-0) | Cruz Azul U21 | +0.5 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Unam Pumas U21 | 4-2 (4-1) | Cruz Azul U21 | - | - | B |
| 07/03/26 | Cruz Azul U21 | 1-0 (0-0) | Atletico San Luis U21 | - | - | T |
| 04/03/26 | Santos Laguna U21 | 0-0 (0-0) | Cruz Azul U21 | - | - | H |
| 28/02/26 | Monterrey U21 | 3-1 (2-0) | Cruz Azul U21 | - | - | B |
| 21/02/26 | Cruz Azul U21 | 1-1 (1-1) | Chivas Guadalajara U21 | - | - | H |
| 15/02/26 | Cruz Azul U21 | 1-0 (0-0) | Tigres UANL U21 | - | - | T |
| 07/02/26 | Toluca U21 | 2-2 (2-1) | Cruz Azul U21 | - | - | H |
| 30/01/26 | Juarez FC U21 | 0-0 (0-0) | Cruz Azul U21 | 0 | 2 | H |
| 17/01/26 | Cruz Azul U21 | 1-2 (0-1) | Puebla U21 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
12
Sút bóng
912
Sút cầu môn
56
Tấn công
2734
Tấn công nguy hiểm
2519
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Necaxa U21 (23 trận)
Ghi 1.26 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Cruz Azul U21 (23 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 1.26 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Necaxa U21 (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOO
Cruz Azul U21 (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (60%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
LVVLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Necaxa U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.15 | 0.97 | 2.75 | 0.81 | 0.73 | -0.25 | 1.07 |
| Live | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.15 | 0.71 | 2.75 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.15 | 0.71 | 2.75 | 0.63 | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 2.69 | 3.04 | 2.22 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.73 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 65.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.30 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.25 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.27 | 0.88 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.88 ↑ | 100.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.57 | 3.30 | 2.18 | 0.79 | 2.50 | 0.91 | 0.73 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.90 ↑ | 21.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.09 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.65 | 3.09 | 2.21 | 0.96 | 2.75 | 0.74 | 0.73 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 65.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.65 | 3.39 | 2.35 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 1.03 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.15 ↑ | 25.00 ↑ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.40 | 2.30 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 7.50 ↑ | 56.00 ↑ | 1.60 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.25 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.40 ↑ | 2.30 ↑ | 0.87 ↑ | 2.75 | 0.77 ↑ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.71 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.30 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 41.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.74 | 3.50 | 2.28 | 0.75 | 2.50 | 1.05 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 54.00 ↑ | 5.04 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.75 | -0.25 | 1.05 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Necaxa U21 | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Cruz Azul U21 | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).