Kết quả bóng đá trận Neuchatel Xamax vs Yverdon, 00:30 ngày 02/09/2026
Challenge League (Thụy Sĩ) · 00:30 ngày 02/09/2026
Neuchatel Xamax Sắp đá --:--:--
Yverdon
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Stade La Maladiere Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20℃~21℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 3 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 8 | 16 | 17 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 18 | 11 |
| Điểm | 0 | 7 | 16 | 16 |
Chủ = Neuchatel Xamax · Khách = Yverdon
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Neuchatel Xamax | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (22%) | Thắng/Thắng | 5 (45%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 4 (36%) |
| 3 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (33%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Bảng xếp hạng
Neuchatel Xamax
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 7 | 9 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | - | - |
Yverdon
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 5 | 9 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Neuchatel Xamax 8 (40%)Hòa 5 (25%)Yverdon 7 (35%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/04/26 | Yverdon | 2-2 (1-0) | Neuchatel Xamax | -0.5 | 3 | H |
| 04/02/26 | Neuchatel Xamax | 1-2 (1-1) | Yverdon | 0 | 2.75 | B |
| 25/01/26 | Neuchatel Xamax | 1-2 (0-1) | Yverdon | 0 | 2.75 | B |
| 08/11/25 | Neuchatel Xamax | 2-2 (1-1) | Yverdon | 0 | 2.75 | H |
| 31/08/25 | Yverdon | 3-1 (2-0) | Neuchatel Xamax | -0.5 | 3 | B |
| 08/04/23 | Yverdon | 2-0 (1-0) | Neuchatel Xamax | -0.5 | 3 | B |
| 12/03/23 | Neuchatel Xamax | 1-2 (0-0) | Yverdon | 0 | 3.25 | B |
| 26/11/22 | Yverdon | 3-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | -0.5 | 3 | B |
| 06/08/22 | Neuchatel Xamax | 2-3 (1-1) | Yverdon | +0.25 | 3 | B |
| 11/05/22 | Neuchatel Xamax | 1-1 (1-0) | Yverdon | +0.25 | 2.75 | H |
| 13/02/22 | Yverdon | 0-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | -0.75 | 2.75 | H |
| 27/11/21 | Neuchatel Xamax | 2-1 (2-1) | Yverdon | +0.75 | 2.75 | T |
| 21/08/21 | Yverdon | 1-1 (1-0) | Neuchatel Xamax | +0.5 | 3.25 | H |
| 18/08/19 | Yverdon | 1-2 (0-0) | Neuchatel Xamax | +1 | 2.75 | T |
| 03/07/19 | Neuchatel Xamax | 2-1 (0-1) | Yverdon | - | - | T |
| 24/01/19 | Neuchatel Xamax | 3-0 (2-0) | Yverdon | - | - | T |
| 19/08/18 | Yverdon | 0-1 (0-0) | Neuchatel Xamax | - | - | T |
| 25/01/18 | Neuchatel Xamax | 5-1 (3-0) | Yverdon | - | - | T |
| 28/06/09 | Neuchatel Xamax | 2-0 (0-0) | Yverdon | +0.5 | 3 | T |
| 13/05/07 | Neuchatel Xamax | 3-1 (1-1) | Yverdon | +1.5 | - | T |
Thành tích gần đây — Neuchatel Xamax
BBHTTTTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Aarau | 2-1 (0-0) | Neuchatel Xamax | -0.5 | 3.25 | B |
| 22/08/26 | Neuchatel Xamax | 1-2 (0-2) | Stade Ouchy | -0.25 | 3.25 | B |
| 15/08/26 | Meyrin | 0-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | - | - | H |
| 08/08/26 | Etoile Carouge | 0-1 (0-1) | Neuchatel Xamax | 0 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | FC Wil 1900 | 1-2 (1-1) | Neuchatel Xamax | -0.25 | 3.25 | T |
| 25/07/26 | Neuchatel Xamax | 3-2 (3-1) | Kriens | +1 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | Neuchatel Xamax | 4-0 (3-0) | La Chaux-de-Fonds | - | - | T |
| 11/07/26 | Lausanne Sports | 1-2 (1-0) | Neuchatel Xamax | -1 | 3 | T |
| 04/07/26 | Thun | 6-2 (5-1) | Neuchatel Xamax | - | - | B |
| 01/07/26 | Neuchatel Xamax | 2-4 (1-2) | FC Sion | -1 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Lugano | 2-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | -1.25 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Stade Ouchy | 2-1 (1-0) | Neuchatel Xamax | -0.5 | 3.25 | B |
| 12/05/26 | Neuchatel Xamax | 3-0 (2-0) | Etoile Carouge | +0.25 | 3 | T |
| 09/05/26 | FC Rapperswil-Jona | 2-3 (2-0) | Neuchatel Xamax | 0 | 3 | T |
| 02/05/26 | Neuchatel Xamax | 1-3 (0-1) | Aarau | -1 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Neuchatel Xamax | 2-1 (1-1) | Bellinzona | +0.75 | 3 | T |
| 23/04/26 | Yverdon | 2-2 (1-0) | Neuchatel Xamax | -0.5 | 3 | H |
| 17/04/26 | Young Boys | 2-1 (1-0) | Neuchatel Xamax | -2.25 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | Neuchatel Xamax | 4-1 (2-1) | Stade Nyonnais | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/04/26 | FC Wil 1900 | 5-2 (3-2) | Neuchatel Xamax | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Yverdon
HTTTHHBBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Yverdon | 1-1 (1-1) | FC Wil 1900 | +0.75 | 3 | H |
| 23/08/26 | Yverdon | 2-1 (2-0) | Aarau | +0.25 | 3 | T |
| 16/08/26 | US Terre Sainte | 0-5 (0-4) | Yverdon | - | - | T |
| 08/08/26 | Kriens | 0-2 (0-1) | Yverdon | +0.5 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | Yverdon | 1-1 (1-1) | Etoile Carouge | +0.75 | 3 | H |
| 25/07/26 | Winterthur | 2-2 (0-0) | Yverdon | -0.25 | 3 | H |
| 18/07/26 | Lausanne Sports | 3-0 (1-0) | Yverdon | -0.5 | 3.25 | B |
| 12/07/26 | Yverdon | 1-3 (0-1) | FC Sion | -0.75 | 3 | B |
| 08/07/26 | Basel | 0-3 (0-1) | Yverdon | - | - | T |
| 03/07/26 | Biel Bienne | 0-0 (0-0) | Yverdon | +0.5 | 3.5 | H |
| 16/05/26 | Aarau | 2-2 (2-1) | Yverdon | -1 | 3.25 | H |
| 12/05/26 | Yverdon | 3-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | +0.75 | 3 | T |
| 09/05/26 | FC Wil 1900 | 0-1 (0-1) | Yverdon | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Yverdon | 3-5 (2-2) | Etoile Carouge | +0.75 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Stade Ouchy | 0-3 (0-2) | Yverdon | 0 | 2.75 | T |
| 23/04/26 | Yverdon | 2-2 (1-0) | Neuchatel Xamax | +0.5 | 3 | H |
| 19/04/26 | Yverdon | 0-2 (0-1) | St. Gallen | -0.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | Yverdon | 2-1 (1-1) | Vaduz | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Stade Nyonnais | 1-4 (1-2) | Yverdon | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Yverdon | 5-2 (2-1) | Bellinzona | +1 | 2.75 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
45 55
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T8 H5 B7T7 H5 B8
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B4T4 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Neuchatel Xamax (22 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 1.86 bàn/trận
Yverdon (16 trận)
Ghi 1.69 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Neuchatel Xamax (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 1 (20%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUO
Yverdon (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 1 (20%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Neuchatel Xamax | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1970/6/16 | Thành lập | 1948 |
| Stade La Maladiere | Sân nhà | Municipal |
| 13300 | Sức chứa | 7600 |
| Bruno Berner | HLV | Martin Andermatt |
| Neuchatel | Khu vực | Yverdon les Bains |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.80 | 2.21 | 0.88 | 3.50 | 0.89 | 0.79 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 2.60 ↓ | 3.40 ↓ | 2.37 ↑ | 0.99 ↑ | 3.00 | 0.81 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 4.10 | 2.20 | 0.90 | 3.75 | 0.89 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 2.63 | 3.60 ↓ | 2.38 ↑ | 0.98 ↑ | 3.00 | 0.82 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.55 | 3.55 | 2.17 | 0.92 | 3.50 | 0.90 | 0.81 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 2.57 ↑ | 3.20 ↓ | 2.38 ↑ | 1.00 ↑ | 3.00 | 0.86 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.30 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.70 | 3.45 ↓ | 2.35 ↑ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.50 | 2.22 | 0.85 | 3.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 2.65 | 3.50 | 2.28 ↑ | 0.85 | 3.00 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.55 | 3.55 | 2.17 | 0.92 | 3.50 | 0.90 | 0.81 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 2.57 ↑ | 3.20 ↓ | 2.38 ↑ | 1.00 ↑ | 3.00 | 0.86 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.54 | 4.00 | 2.19 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.78 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 2.42 ↓ | 3.75 ↓ | 2.39 ↑ | 1.21 ↑ | 3.25 | 0.68 ↓ | 0.71 ↓ | -0.25 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.49 | 3.57 | 2.17 | 0.92 | 3.50 | 0.92 | 0.82 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 2.69 ↑ | 3.34 ↓ | 2.22 ↑ | 1.03 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.76 ↓ | -0.25 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.53 | 3.67 | 2.23 | 0.93 | 3.25 | 0.89 | 0.81 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 2.62 ↑ | 3.65 ↓ | 2.37 ↑ | 0.98 ↑ | 3.00 | 0.88 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 2.60 | 3.30 ↓ | 2.30 ↑ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.60 | 2.25 | 0.89 | 3.25 | 0.83 | 0.75 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 2.60 ↓ | 3.70 ↑ | 2.45 ↑ | 0.88 ↓ | 3.00 | 0.86 ↑ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.74 | 3.64 | 2.29 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.77 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 2.69 ↓ | 3.59 ↓ | 2.50 ↑ | 0.97 ↑ | 3.00 | 0.86 ↑ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.60 | 2.15 | 0.80 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.55 | 3.30 ↓ | 2.30 ↑ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.72 | 3.54 | 2.23 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 1.02 | 0.00 | 0.68 |
| Live | 2.55 ↓ | 3.36 ↓ | 2.38 ↑ | 0.67 ↓ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.20 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.60 | 3.60 | 2.20 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.70 | 2.20 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 2.63 ↓ | 3.50 ↓ | 2.45 ↑ | 0.88 ↓ | 3.00 | 0.93 ↑ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.63 ↓ | 3.30 | 2.30 ↑ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Neuchatel Xamax | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Yverdon | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).