Kết quả bóng đá trận Newcastle U21 vs Fulham U21, 01:00 ngày 01/09/2026
Ngoại hạng U21 Anh · 01:00 ngày 01/09/2026
Newcastle U21 0 Kết thúc HT 0-2 4
Fulham U21
🟨 1 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Newcastle U21 | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Dan Casey | |
| 11' | Macauley Zepa | |
| 11' | ⚽ 0 - 2 | |
| 11' | ⚽ 0 - 3 Casey D. | |
| 11' | Zepa M. | |
| 11' | Zepa M. | |
| 29' | ⚽ 0 - 4 Jayden Quashie | |
| 29' | ⚽ 0 - 5 Quashie J. | |
| 40' | Markuss Gomins | |
| 40' | Gomins M. | |
| 41' | Nazim Benchaita | |
| 41' | Benchaita N. | |
| 45' | Logan Cooke | |
| 45' | Cooke L. | |
| 45' | Cooke L. | |
| HT 0-2 | ||
| 46' | ⚽ 0 - 6 Jayden Quashie(Assists:Isah Hamza Sani) | |
| 46' | ⚽ 0 - 7 Quashie J. | |
| 83' | ⚽ 0 - 8 Isah Hamza Sani(Assists:Aidan Evans) (Kiến tạo: Aidan Evans) | |
| Matheos Ferreira ❌ Đá hỏng penalty | 84' | |
| 90+1' | Isah Hamza Sani | |
| Adedamola Samuel Alabi | 90+2' | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 9 | 14 | 25 |
| Mất bàn | 12 | 7 | 23 | 19 |
| Điểm | 0 | 6 | 9 | 17 |
Chủ = Newcastle U21 · Khách = Fulham U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Newcastle U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (20%) | Thắng/Thắng | 2 (40%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (20%) |
| 6 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 12 (34%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
Newcastle U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 7 | 0 | 31 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 7 | 0 | 31 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 15 | - | - |
Fulham U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 3 | 6 | 2 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 3 | 3 | 8 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Newcastle U21 2 (40%)Hòa 1 (20%)Fulham U21 2 (40%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/02/26 | Newcastle U21 | 3-0 (1-0) | Fulham U21 | -0.75 | 3.25 | T |
| 13/04/24 | Newcastle U21 | 1-3 (0-0) | Fulham U21 | -1.5 | 4 | B |
| 22/02/16 | Newcastle U21 | 0-3 (0-2) | Fulham U21 | - | - | B |
| 17/10/15 | Fulham U21 | 0-2 (0-0) | Newcastle U21 | - | - | T |
| 19/10/13 | Fulham U21 | 2-2 (1-0) | Newcastle U21 | -0.5 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Newcastle U21
BBBHTBTHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/19 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Newcastle U21 | 1-3 (1-1) | Tottenham U21 | -0.25 | 3.25 | B |
| 19/08/26 | Tamworth | 5-3 (3-1) | Newcastle U21 | -0.25 | 3.25 | B |
| 28/04/26 | Swansea City U21 | 2-0 (2-0) | Newcastle U21 | 0 | 3.5 | B |
| 14/04/26 | Newcastle U21 | 1-1 (1-1) | Wolverhampton U21 | +0.25 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Manchester United U21 | 1-3 (0-2) | Newcastle U21 | -1.25 | 3.75 | T |
| 21/03/26 | Nottingham Forest U21 | 3-0 (2-0) | Newcastle U21 | -0.25 | 3 | B |
| 14/03/26 | Newcastle U21 | 2-0 (2-0) | Blackburn Rovers U21 | +0.25 | 3.25 | T |
| 10/03/26 | Leicester City U21 | 2-2 (0-2) | Newcastle U21 | -0.75 | 3.25 | H |
| 28/02/26 | Newcastle U21 | 2-2 (2-0) | Brighton U21 | -0.5 | 3.25 | H |
| 21/02/26 | Newcastle U21 | 3-0 (1-0) | Fulham U21 | -0.75 | 3.25 | T |
| 14/02/26 | Arsenal U21 | 1-0 (0-0) | Newcastle U21 | -0.75 | 3.5 | B |
| 07/02/26 | Aston Villa U21 | 3-4 (2-3) | Newcastle U21 | -0.75 | 3.75 | T |
| 16/01/26 | Sunderland U21 | 1-1 (0-0) | Newcastle U21 | -0.5 | 3.5 | H |
| 13/01/26 | Newcastle U21 | 0-5 (0-2) | SL Benfica B | -1.25 | 3.25 | B |
| 10/01/26 | Newcastle U21 | 0-1 (0-0) | Middlesbrough U21 | 0 | 3.25 | B |
| 20/12/25 | Newcastle U21 | 0-3 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 0 | 3 | B |
| 17/12/25 | Halifax Town | 0-0 (0-0) | Newcastle U21 | -0.25 | 3.25 | H |
| 03/12/25 | Scunthorpe United | 2-0 (1-0) | Newcastle U21 | 0 | 3 | B |
| 22/11/25 | Newcastle U21 | 0-2 (0-2) | Paris Saint Germain U21 | -0.25 | 3 | B |
| 19/11/25 | Newcastle U21 | 0-0 (0-0) | Real Sociedad B | -0.75 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Fulham U21
BTHTHTBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/20 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Fulham U21 | 1-4 (1-2) | Borussia Dortmund (Youth) | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/08/26 | Fulham U21 | 4-3 (0-2) | Burnley U21 | - | - | T |
| 19/08/26 | Aldershot Town | 2-2 (1-2) | Fulham U21 | 0 | 3 | H |
| 08/08/26 | Cardiff City U21 | 0-4 (0-3) | Fulham U21 | - | - | T |
| 25/04/26 | Fulham U21 | 1-1 (1-1) | West Ham U21 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Fulham U21 | 2-1 (0-1) | Chelsea U21 | -0.5 | 3.75 | T |
| 24/03/26 | Stoke City U21 | 3-2 (0-2) | Fulham U21 | +1.25 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Fulham U21 | 1-2 (0-0) | Nottingham Forest U21 | +0.75 | 3 | B |
| 07/03/26 | Brighton U21 | 3-4 (2-1) | Fulham U21 | - | - | T |
| 28/02/26 | Fulham U21 | 3-1 (2-1) | Burnley U21 | +1.25 | 3.75 | T |
| 21/02/26 | Newcastle U21 | 3-0 (1-0) | Fulham U21 | +0.75 | 3.25 | B |
| 14/02/26 | Crystal Palace U21 | 2-1 (2-0) | Fulham U21 | -0.25 | 3.75 | B |
| 07/02/26 | Fulham U21 | 5-0 (2-0) | West Ham U21 | 0 | 3.75 | T |
| 31/01/26 | Norwich City U21 | 0-2 (0-1) | Fulham U21 | +0.75 | 3.75 | T |
| 24/01/26 | Fulham U21 | 1-1 (0-1) | Middlesbrough U21 | +0.75 | 3.5 | H |
| 17/01/26 | Fulham U21 | 2-2 (1-2) | Manchester United U21 | +0.25 | 3.5 | H |
| 10/01/26 | Ipswich U21 | 1-2 (0-2) | Fulham U21 | +0.25 | 3.5 | T |
| 10/12/25 | Fulham U21 | 0-2 (0-1) | Monchengladbach AM. | +0.5 | 3.25 | B |
| 26/11/25 | Aldershot Town | 2-1 (2-1) | Fulham U21 | 0 | 3 | B |
| 15/11/25 | Fulham U21 | 3-0 (2-0) | Juventus U21 | +1 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
15
Sút bóng
1611
Sút cầu môn
36
Tấn công
6451
Tấn công nguy hiểm
6147
Sút ngoài cầu môn
135
Cản bóng
21
Đá phạt trực tiếp
139
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1013
Việt vị
22
Cứu thua
35
Quả ném biên
2021
Cơ hội rõ rệt
14
So Sánh Sức Mạnh
38 62
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B2T2 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Newcastle U21 (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Fulham U21 (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Newcastle U21 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Newcastle U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Diarmuid O'Carroll | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.90 | 2.06 | 0.89 | 3.25 | 0.86 | 0.88 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.30 | 0.62 | 3.25 | 0.72 | 0.63 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 26.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.89 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.32 | 3.50 | 2.49 | 1.00 | 3.50 | 0.82 | 0.85 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 100.00 ↑ | 8.30 ↑ | 1.01 ↓ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.75 | 2.40 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.30 | 3.65 | 2.30 | 0.85 | 3.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 2.30 | 3.60 ↓ | 2.35 ↑ | 0.79 ↓ | 3.25 | 0.84 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.45 | 0.80 | 3.25 | 0.96 | 0.82 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 100.00 ↑ | 8.30 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.56 | 3.65 | 2.06 | 0.90 | 3.25 | 0.80 | 0.82 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 5.55 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.40 | 3.51 | 2.37 | 0.88 | 3.25 | 0.94 | 0.93 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 34.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.44 | 3.74 | 2.38 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.89 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.55 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.37 | 0.40 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.40 | 2.50 | 1.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.70 | 2.30 | 0.73 | 3.25 | 0.83 | 0.78 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 16.00 ↑ | 27.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.70 | 3.90 | 2.15 | 0.96 | 3.25 | 0.81 | 0.86 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 12.47 ↑ | 6.39 ↑ | 1.19 ↓ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.60 | 2.35 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 4.00 | 2.40 | 0.86 | 3.25 | 0.84 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.90 | 2.30 | 0.93 | 3.25 | 0.88 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.60 | 2.15 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Newcastle U21 | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Fulham U21 | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).