Kết quả bóng đá trận Nice U19 vs Colomiers U19, 16:00 ngày 30/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 16:00 ngày 30/08/2026
Nice U19 7 Kết thúc HT 1-2 2
Colomiers U19
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Nice U19 | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 | |
| 6' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 16' | |
| 2 - 2 ⚽ | 16' | |
| 35' | ⚽ 2 - 3 | |
| 35' | ⚽ 2 - 4 | |
| 44' | ||
| 44' | ||
| HT 1-2 | ||
| 3 - 4 ⚽ | 53' | |
| 4 - 4 ⚽ | 55' | |
| 58' | ||
| 5 - 4 ⚽ | 62' | |
| 6 - 4 ⚽ | 66' | |
| 7 - 4 ⚽ | 80' | |
| 8 - 4 ⚽ | 90' | |
| FT 7-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 13 | 3 | 22 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 12 | 10 | 18 |
| Điểm | 9 | 0 | 19 | 13 |
Chủ = Nice U19 · Khách = Colomiers U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nice U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (15%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 5 (19%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 2 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (19%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (12%) | Bại/Bại | 10 (38%) |
Bảng xếp hạng
Nice U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 10 | 2 | 6 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 7 | 2 | 3 | 2 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 5 | - | - |
Colomiers U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 9 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 9 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
Nice U19 7 (39%)Hòa 8 (44%)Colomiers U19 3 (17%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 3 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Nice U19 | 2-0 (1-0) | Colomiers U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 16/11/25 | Colomiers U19 | 2-2 (2-0) | Nice U19 | +0.25 | 2.5 | H |
| 16/03/25 | Nice U19 | 0-0 (0-0) | Colomiers U19 | +1.25 | 2.75 | H |
| 20/10/24 | Colomiers U19 | 3-2 (2-1) | Nice U19 | +0.5 | 3 | B |
| 17/02/24 | Colomiers U19 | 1-2 (0-0) | Nice U19 | - | - | T |
| 08/10/23 | Nice U19 | 1-1 (0-0) | Colomiers U19 | 0 | 3 | H |
| 12/02/23 | Nice U19 | 4-4 (3-1) | Colomiers U19 | +0.25 | 2.75 | H |
| 02/10/22 | Colomiers U19 | 1-2 (0-0) | Nice U19 | - | - | T |
| 15/05/22 | Colomiers U19 | 2-1 (0-0) | Nice U19 | - | - | B |
| 22/08/21 | Nice U19 | 4-2 (1-2) | Colomiers U19 | - | - | T |
| 19/01/20 | Colomiers U19 | 0-0 (0-0) | Nice U19 | - | - | H |
| 08/09/19 | Nice U19 | 0-0 (0-0) | Colomiers U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 29/04/18 | Nice U19 | 5-0 (4-0) | Colomiers U19 | +1 | 3.25 | T |
| 19/11/17 | Colomiers U19 | 1-1 (0-0) | Nice U19 | - | - | H |
| 19/03/17 | Nice U19 | 0-0 (0-0) | Colomiers U19 | +0.5 | 2.75 | H |
| 22/10/16 | Colomiers U19 | 0-1 (0-0) | Nice U19 | - | - | T |
| 15/05/16 | Colomiers U19 | 5-3 (0-0) | Nice U19 | - | - | B |
| 23/08/15 | Nice U19 | 2-0 (0-0) | Colomiers U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Nice U19
TTBTTBHBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Borgo F.C U19 | 0-3 (0-0) | Nice U19 | - | - | T |
| 10/05/26 | Nice U19 | 3-1 (1-0) | Saint Etienne U19 | - | - | T |
| 03/05/26 | Olympique Rovenain U19 | 2-1 (0-0) | Nice U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Nice U19 | 2-0 (1-0) | Colomiers U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Nice U19 | 2-0 (1-0) | Toulouse U19 | +0.75 | 3 | T |
| 29/03/26 | Nice U19 | 1-2 (1-0) | Bastia U19 | +1 | 3 | B |
| 21/03/26 | Ajaccio Gfco U19 | 0-0 (0-0) | Nice U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Balma U19 | 2-1 (0-0) | Nice U19 | - | - | B |
| 15/02/26 | Nice U19 | 2-1 (0-1) | Montpellier U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Air Bel U19 | 1-0 (1-0) | Nice U19 | - | - | B |
| 24/01/26 | Nice U19 | 1-1 (0-1) | Nice Cavigal U19 | - | - | H |
| 17/01/26 | Monaco U19 | 1-1 (1-0) | Nice U19 | - | - | H |
| 06/12/25 | Nice U19 | 2-3 (2-1) | Marseille U19 | - | - | B |
| 23/11/25 | Nice U19 | 1-0 (1-0) | Olympique Rovenain U19 | - | - | T |
| 16/11/25 | Colomiers U19 | 2-2 (2-0) | Nice U19 | +0.25 | 2.5 | H |
| 09/11/25 | Toulouse U19 | 1-1 (1-0) | Nice U19 | - | - | H |
| 01/11/25 | Nice U19 | 1-1 (0-0) | Ajaccio Gfco U19 | - | - | H |
| 26/10/25 | Marseille U19 | 3-0 (1-0) | Nice U19 | - | - | B |
| 19/10/25 | Bastia U19 | 1-3 (1-1) | Nice U19 | - | - | T |
| 15/10/25 | Nice U19 | 3-1 (0-0) | Air Bel U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Colomiers U19
BBTBTBTHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Monaco U19 | 2-0 (1-0) | Colomiers U19 | -1.5 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Colomiers U19 | 1-3 (0-0) | Olympique Rovenain U19 | - | - | B |
| 03/05/26 | Toulouse U19 | 2-3 (0-0) | Colomiers U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | Nice U19 | 2-0 (1-0) | Colomiers U19 | -0.75 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Colomiers U19 | 3-0 (0-0) | Ajaccio Gfco U19 | +0.25 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Montpellier U19 | 1-0 (0-0) | Colomiers U19 | -1.25 | 3 | B |
| 22/03/26 | Bastia U19 | 0-1 (0-1) | Colomiers U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Colomiers U19 | 1-1 (0-0) | Balma U19 | - | - | H |
| 15/02/26 | Colomiers U19 | 2-0 (0-0) | Air Bel U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Nice Cavigal U19 | 2-0 (1-0) | Colomiers U19 | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/01/26 | Colomiers U19 | 0-1 (0-1) | Monaco U19 | -0.75 | 3 | B |
| 18/01/26 | Marseille U19 | 5-0 (3-0) | Colomiers U19 | - | - | B |
| 30/11/25 | Saint Etienne U19 | 3-1 (1-0) | Colomiers U19 | -0.5 | 2.75 | B |
| 23/11/25 | Colomiers U19 | 0-4 (0-3) | Toulouse U19 | +0.25 | 2.75 | B |
| 16/11/25 | Colomiers U19 | 2-2 (2-0) | Nice U19 | -0.25 | 2.5 | H |
| 09/11/25 | Ajaccio Gfco U19 | 1-0 (1-0) | Colomiers U19 | - | - | B |
| 02/11/25 | Colomiers U19 | 0-2 (0-2) | Bastia U19 | - | - | B |
| 19/10/25 | Balma U19 | 0-1 (0-1) | Colomiers U19 | - | - | T |
| 11/10/25 | Colomiers U19 | 3-0 (2-0) | Montpellier U19 | -0.75 | 2.75 | T |
| 05/10/25 | Air Bel U19 | 5-0 (2-0) | Colomiers U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
02
Sút bóng
72
Sút cầu môn
72
Tấn công
4237
Tấn công nguy hiểm
2321
Sút ngoài cầu môn
31
Đá phạt trực tiếp
1411
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Việt vị
11
Quả ném biên
1918
So Sánh Sức Mạnh
63 37
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T7 H8 B3T3 H8 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H5 B0T0 H5 B4
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nice U19 (26 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 1.19 bàn/trận
Colomiers U19 (26 trận)
Ghi 1.12 bàn/trậnMất 1.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 6 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Colomiers U19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nice U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.45 | 4.30 | 4.60 | 0.89 | 3.00 | 0.88 | 0.98 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.50 ↑ | 9.50 | 0.10 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 3.75 | 5.00 | 0.68 | 3.00 | 0.65 | 0.67 | 1.75 | 0.66 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 23.00 ↑ | 0.66 ↓ | 4.50 | 0.68 ↑ | 0.82 ↑ | 0.50 | 0.54 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.23 | 5.10 | 9.10 | 0.87 | 3.25 | 0.95 | 0.87 | 1.75 | 0.97 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.85 ↓ | 22.00 ↑ | 0.98 ↑ | 8.50 | 0.84 ↓ | 1.20 ↑ | 0.25 | 0.67 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 4.30 | 5.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↓ | 5.50 ↑ | 9.00 ↑ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.41 | 4.00 | 5.20 | 0.91 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.23 ↓ | 5.00 ↑ | 8.00 ↑ | 0.83 ↓ | 3.25 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.36 | 4.45 | 6.30 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.92 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 130.00 ↑ | 1.63 ↑ | 8.50 | 0.43 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.65 | 3.48 | 3.89 | 0.77 | 4.00 | 0.93 | 0.85 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.40 ↑ | 14.50 ↑ | 4.16 ↑ | 8.50 | 0.10 ↓ | 2.77 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.49 | 4.24 | 5.20 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.80 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.05 ↑ | 40.00 ↑ | 1.51 ↑ | 8.50 | 0.46 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.20 | 5.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.46 | 4.17 | 4.97 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.75 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.45 ↑ | 18.40 ↑ | 2.42 ↑ | 8.50 | 0.27 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.46 | 4.20 | 5.00 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 226.00 ↑ | 2.75 ↑ | 9.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.30 | 5.32 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.26 | 1.50 | 0.57 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 49.00 ↑ | 4.11 ↑ | 9.50 | 0.17 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.33 | 6.00 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.80 ↑ | 9.50 | 0.18 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.90 | 5.50 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.50 ↑ | 9.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.