Kết quả bóng đá trận NK Jesenice vs Krsko Posavlje, 22:30 ngày 14/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:30 ngày 14/08/2026
NK Jesenice 1 Kết thúc HT 1-0 1
Krsko Posavlje
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| NK Jesenice | Phút | |
| Gabriele Giacchino | 8' | |
| Matija Grek 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| Daris Solakovic | 41' | |
| HT 1-0 | ||
| Edvin Krupic | 65' | |
| 69' | Jakob Zbašnik | |
| 79' | Tomaz Zakrajsek | |
| 81' | ⚽ 1 - 1 Tian Mitic | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 10 | 6 |
| Mất bàn | 3 | 9 | 20 | 25 |
| Điểm | 6 | 1 | 13 | 5 |
Chủ = NK Jesenice · Khách = Krsko Posavlje
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Jesenice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 5 (45%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Bảng xếp hạng
NK Jesenice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 7 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 17 | - | - |
Krsko Posavlje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 8 | 5 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 7 | 4 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
NK Jesenice 2 (100%)Hòa 0 (0%)Krsko Posavlje 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/03/26 | NK Jesenice | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 16/08/25 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-2) | NK Jesenice | - | - | T |
Thành tích gần đây — NK Jesenice
BBBBTBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 5/32 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-2) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 22/07/26 | HNK Segesta Sisak | 8-0 (6-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 23/05/26 | NK Jesenice | 0-1 (0-1) | Dravinja | - | - | B |
| 15/05/26 | Krka | 3-2 (1-2) | NK Jesenice | - | - | B |
| 10/05/26 | NK Jesenice | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 07/05/26 | NK Svoboda Ljubljana | 1-0 (1-0) | NK Jesenice | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 26/04/26 | NK Brinje Grosuplje | 8-1 (4-1) | NK Jesenice | - | - | B |
| 18/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 11/04/26 | NK Bilje | 2-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 04/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | NK Nafta | - | - | B |
| 29/03/26 | Bistrica | 1-1 (1-1) | NK Jesenice | - | - | H |
| 21/03/26 | NK Jesenice | 2-2 (1-2) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 15/03/26 | Jadran Dekani | 3-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 06/03/26 | MNK FC Ljubljana | 2-0 (1-0) | NK Jesenice | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | NK Jesenice | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 21/02/26 | ND Gorica | 2-0 (2-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 31/01/26 | NK Jesenice | 3-1 (2-0) | Dravinja | - | - | T |
| 29/01/26 | NK Jesenice | 1-0 (0-0) | Tinex Sencur | - | - | T |
| 26/01/26 | Dinamo Jug | 2-1 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
Thành tích gần đây — Krsko Posavlje
TBTBBBHBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/22 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Krsko Posavlje | 2-1 (2-0) | NK Primorje | - | - | T |
| 11/07/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | B |
| 23/05/26 | Krsko Posavlje | 2-0 (1-0) | ND Gorica | - | - | T |
| 16/05/26 | Dravinja | 2-1 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 10/05/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | B |
| 07/05/26 | NK Rudar Velenje | 3-0 (1-0) | Krsko Posavlje | -1 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/04/26 | Triglav Gorenjska | 4-0 (1-0) | Krsko Posavlje | -2.25 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | Krsko Posavlje | 1-2 (1-0) | NK Brinje Grosuplje | - | - | B |
| 10/04/26 | ND Beltinci | 1-1 (0-1) | Krsko Posavlje | -1.75 | 3 | H |
| 04/04/26 | Krsko Posavlje | 1-0 (0-0) | NK Bilje | - | - | T |
| 28/03/26 | NK Nafta | 4-1 (0-1) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 21/03/26 | Krsko Posavlje | 2-2 (1-1) | Bistrica | - | - | H |
| 14/03/26 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 08/03/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 01/03/26 | NK Jesenice | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 25/01/26 | Krsko Posavlje | 0-3 (0-0) | Dafuji cloth MTE | -1.25 | 3.25 | B |
| 22/11/25 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 15/11/25 | ND Gorica | 1-2 (1-0) | Krsko Posavlje | -0.75 | 2.75 | T |
| 08/11/25 | Krsko Posavlje | 2-0 (1-0) | Dravinja | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
32
Sút bóng
116
Sút cầu môn
32
Tấn công
4248
Tấn công nguy hiểm
2927
Sút ngoài cầu môn
84
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Jesenice (12 trận)
Ghi 0.92 bàn/trậnMất 2.08 bàn/trận
Krsko Posavlje (8 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 3.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Jesenice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1922 | |
| Sân nhà | Matija Gubec Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 6200 |
| HLV | Stipe Balajic | |
| Khu vực | Krsko |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | 0.76 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.45 | 0.71 | 2.75 | 0.63 | 0.75 | 0.00 | 0.59 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.06 ↓ | 9.00 ↑ | 1.83 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.53 | 3.40 | 2.25 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.65 | -0.25 | 1.12 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.35 | 2.65 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.17 ↓ | 10.50 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.27 | 3.20 | 2.50 | 0.72 | 2.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 7.33 ↑ | 1.15 ↓ | 12.42 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.35 | 3.40 | 2.40 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.74 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.08 ↓ | 13.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.23 | 3.35 | 2.49 | 0.94 | 2.75 | 0.76 | 0.74 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 2.55 ↑ | 3.40 ↑ | 2.15 ↓ | 0.84 ↓ | 2.75 | 0.86 ↑ | 0.75 ↑ | -0.25 | 0.95 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.35 | 3.05 | 2.51 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.83 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 5.60 ↑ | 1.22 ↓ | 7.80 ↑ | 2.63 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.37 | 3.27 | 2.57 | 0.77 | 2.50 | 0.97 | 0.76 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 7.15 ↑ | 1.13 ↓ | 10.30 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.17 ↓ | 8.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 0.69 | 2.50 | 0.83 | 0.67 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 8.49 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.39 | 3.19 | 2.55 | 0.93 | 2.75 | 0.78 | 0.79 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 7.61 ↑ | 1.12 ↓ | 10.56 ↑ | 2.48 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 0.71 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 6.25 ↑ | 1.19 ↓ | 8.25 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 1.05 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 13.70 ↑ | 1.07 ↓ | 16.50 ↑ | 4.63 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 12.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.63 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 15.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.