Kết quả bóng đá trận NK Jesenice vs ND Beltinci, 22:00 ngày 29/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:00 ngày 29/08/2026
NK Jesenice 3 Kết thúc HT 0-0 1
ND Beltinci
🟨 3 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| NK Jesenice | Phút | |
| 23' | ||
| 42' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ||
| 54' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 61' | |
| 2 - 0 ⚽ | 66' | |
| 3 - 0 ⚽ | 70' | |
| 90' | ⚽ 3 - 1 | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 10 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 20 | 19 |
| Điểm | 6 | 6 | 13 | 15 |
Chủ = NK Jesenice · Khách = ND Beltinci
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Jesenice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 5 (29%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (45%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Bảng xếp hạng
NK Jesenice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 7 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 15 | - | - |
ND Beltinci
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 6 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
NK Jesenice 0 (0%)Hòa 0 (0%)ND Beltinci 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 04/10/25 | ND Beltinci | 5-1 (3-0) | NK Jesenice | - | - | B |
Thành tích gần đây — NK Jesenice
TBHBBBBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/23 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Jadran Dekani | 0-2 (0-1) | NK Jesenice | - | - | T |
| 18/08/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 14/08/26 | NK Jesenice | 1-1 (1-0) | Krsko Posavlje | 0 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-2) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 22/07/26 | HNK Segesta Sisak | 8-0 (6-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 23/05/26 | NK Jesenice | 0-1 (0-1) | Dravinja | - | - | B |
| 15/05/26 | Krka | 3-2 (1-2) | NK Jesenice | - | - | B |
| 10/05/26 | NK Jesenice | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 07/05/26 | NK Svoboda Ljubljana | 1-0 (1-0) | NK Jesenice | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 26/04/26 | NK Brinje Grosuplje | 8-1 (4-1) | NK Jesenice | - | - | B |
| 18/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 11/04/26 | NK Bilje | 2-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 04/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | NK Nafta | - | - | B |
| 29/03/26 | Bistrica | 1-1 (1-1) | NK Jesenice | - | - | H |
| 21/03/26 | NK Jesenice | 2-2 (1-2) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 15/03/26 | Jadran Dekani | 3-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 06/03/26 | MNK FC Ljubljana | 2-0 (1-0) | NK Jesenice | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | NK Jesenice | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 21/02/26 | ND Gorica | 2-0 (2-0) | NK Jesenice | - | - | B |
Thành tích gần đây — ND Beltinci
TBTBBTBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/18 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | ND Beltinci | 4-0 (3-0) | NK Primorje | - | - | T |
| 15/08/26 | NK Svoboda Ljubljana | 3-1 (3-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 07/08/26 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | +1 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | ND Beltinci | 1-3 (0-1) | Al-Faisaly Harmah | - | - | B |
| 22/07/26 | ND Beltinci | 0-4 (0-3) | Al-Sharjah | 0 | 3 | B |
| 18/07/26 | ND Beltinci | 5-2 (2-2) | NK Podvinci | - | - | T |
| 16/07/26 | NK Varteks Varazdin | 2-0 (2-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 10/07/26 | Sturm Graz (Youth) | 2-3 (1-1) | ND Beltinci | +0.25 | 4.25 | T |
| 05/07/26 | ND Beltinci | 4-1 (2-0) | NK Mura 05 | -0.75 | 3.25 | T |
| 22/05/26 | MNK FC Ljubljana | 1-3 (1-3) | ND Beltinci | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | ND Beltinci | 1-3 (0-2) | NK Bilje | - | - | B |
| 10/05/26 | NK Nafta | 2-1 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 06/05/26 | ND Beltinci | 3-0 (1-0) | Bistrica | +1 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Tabor Sezana | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | T |
| 25/04/26 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | T |
| 18/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | T |
| 10/04/26 | ND Beltinci | 1-1 (0-1) | Krsko Posavlje | +1.75 | 3 | H |
| 03/04/26 | ND Gorica | 2-3 (0-1) | ND Beltinci | - | - | T |
| 28/03/26 | ND Beltinci | 1-1 (1-0) | Dravinja | +1.25 | 2.75 | H |
| 20/03/26 | Krka | 0-0 (0-0) | ND Beltinci | +1 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
32
Sút bóng
98
Sút cầu môn
45
Tấn công
143148
Tấn công nguy hiểm
84112
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
28 72
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn3.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Jesenice (12 trận)
Ghi 0.92 bàn/trậnMất 2.08 bàn/trận
ND Beltinci (20 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NK Jesenice (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
ND Beltinci (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Jesenice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.40 | 4.10 | 1.45 | 0.82 | 2.75 | 0.88 | 0.82 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 101.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 5.00 | 3.60 | 1.40 | 0.67 | 2.75 | 0.66 | 0.76 | -0.75 | 0.58 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.25 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.74 | 3.21 | 1.75 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | -0.50 | 0.75 |
| Live | 1.22 ↓ | 3.96 ↑ | 12.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 5.50 | 4.10 | 1.47 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 45.00 ↑ | 3.80 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 5.00 | 3.80 | 1.47 | 0.79 | 2.75 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 5.40 ↑ | 3.85 ↑ | 1.45 ↓ | 0.83 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 4.07 | 3.44 | 1.71 | 1.00 | 2.75 | 0.82 | 0.88 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 1.23 ↓ | 3.94 ↑ | 11.00 ↑ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 5.00 | 3.89 | 1.51 | 0.87 | 2.75 | 0.87 | 0.86 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 5.30 ↑ | 3.96 ↑ | 1.48 ↓ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 0.94 ↑ | -1.00 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.25 | 4.00 | 1.48 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.25 | 4.10 | 1.43 | 0.76 | 2.75 | 0.76 | 0.58 | -1.25 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.25 | 4.10 | 1.47 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 5.25 | 4.10 | 1.47 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.22 | 4.30 | 1.54 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 1.10 | -0.75 | 0.65 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.11 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.25 | 4.10 | 1.45 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.78 | -1.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.