Kết quả bóng đá trận NK Ljutomer vs Sampion Celje, 22:00 ngày 29/08/2026
3.Liga (Slovenia) · 22:00 ngày 29/08/2026
NK Ljutomer 3 Kết thúc HT 2-0 0
Sampion Celje
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| NK Ljutomer | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 2 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 2-0 | ||
| 65' | ||
| 66' | ||
| 79' | ||
| 82' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 90+3' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 5 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 15 | 4 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 14 | 17 |
| Điểm | 3 | 1 | 10 | 1 |
Chủ = NK Ljutomer · Khách = Sampion Celje
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Ljutomer | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 3 (38%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 3 (60%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
NK Ljutomer 1 (100%)Hòa 0 (0%)Sampion Celje 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/11/24 | Sampion Celje | 1-2 (1-1) | NK Ljutomer | - | - | T |
Thành tích gần đây — NK Ljutomer
BBHBHHHBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/24 (10 trận) Châu Á: 0/4/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Odranci | 3-1 (1-1) | NK Ljutomer | - | - | B |
| 14/03/26 | NK Race | 1-0 (0-0) | NK Ljutomer | - | - | B |
| 07/03/26 | NK Ljutomer | 1-1 (1-1) | NK Podvinci | - | - | H |
| 31/01/26 | NK Ljutomer | 2-5 (0-0) | NK Nedelisce | - | - | B |
| 08/11/25 | SD Videm | 2-2 (1-1) | NK Ljutomer | - | - | H |
| 31/10/25 | NK Ljutomer | 1-1 (1-1) | Dobrovce | - | - | H |
| 25/10/25 | NK Rogaska | 1-1 (0-0) | NK Ljutomer | - | - | H |
| 21/10/25 | NK Ljutomer | 0-3 (0-2) | NK Rudar Velenje | -3 | 4.25 | B |
| 12/10/25 | NK Ljutomer | 1-5 (0-2) | Carda Martjanci | - | - | B |
| 04/10/25 | Hajdina | 2-1 (1-1) | NK Ljutomer | - | - | B |
| 27/09/25 | NK Ljutomer | 0-0 (0-0) | Prevalje | - | - | H |
| 21/09/25 | Smartno | 4-2 (0-1) | NK Ljutomer | - | - | B |
| 18/09/25 | NK Apace | 1-6 (0-2) | NK Ljutomer | - | - | T |
| 06/09/25 | Zavrc | 5-0 (1-0) | NK Ljutomer | - | - | B |
| 03/09/25 | NK Ljutomer | 2-0 (1-0) | Carda Martjanci | - | - | T |
| 30/08/25 | NK Ljutomer | 1-1 (0-0) | NK Race | - | - | H |
| 23/08/25 | NK Podvinci | 1-0 (0-0) | NK Ljutomer | - | - | B |
| 09/04/25 | NK Ljutomer | 2-1 (1-1) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 22/03/25 | NK Ljutomer | 1-4 (1-3) | Dobrovce | - | - | B |
| 08/03/25 | NK Podvinci | 0-0 (0-0) | NK Ljutomer | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sampion Celje
HBBBBBBTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 11/32 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Sampion Celje | 1-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 16/08/26 | Carda Martjanci | 3-2 (1-0) | Sampion Celje | - | - | B |
| 26/01/26 | Roltek Dob | 2-0 (0-0) | Sampion Celje | - | - | B |
| 24/09/25 | Sampion Celje | 1-8 (0-4) | NK Rudar Velenje | -2.25 | 3.5 | B |
| 29/07/25 | NK Sobec Lesce | 4-2 (0-0) | Sampion Celje | - | - | B |
| 04/05/25 | SD Videm | 2-1 (2-0) | Sampion Celje | - | - | B |
| 25/04/25 | Krsko Posavlje | 5-0 (4-0) | Sampion Celje | - | - | B |
| 05/04/25 | Sampion Celje | 3-1 (2-0) | Zavrc | - | - | T |
| 15/03/25 | NK Brezice | 4-0 (2-0) | Sampion Celje | - | - | B |
| 09/11/24 | Sampion Celje | 1-2 (1-1) | NK Ljutomer | - | - | B |
| 27/10/24 | Sampion Celje | 0-2 (0-0) | Carda Martjanci | - | - | B |
| 20/10/24 | Sampion Celje | 1-5 (1-1) | SD Videm | - | - | B |
| 15/10/24 | NK Fuzinar | 2-0 (1-0) | Sampion Celje | - | - | B |
| 28/09/24 | Sampion Celje | 2-3 (0-0) | Hajdina | - | - | B |
| 21/09/24 | Zavrc | 5-1 (2-1) | Sampion Celje | - | - | B |
| 15/09/24 | Sampion Celje | 1-4 (0-2) | Prevalje | - | - | B |
| 07/09/24 | SD Starse | 3-2 (0-1) | Sampion Celje | - | - | B |
| 31/08/24 | Sampion Celje | 2-1 (1-0) | NK Brezice | - | - | T |
| 07/04/24 | Smartno | 0-2 (0-1) | Sampion Celje | - | - | T |
| 23/03/24 | Hajdina | 1-2 (0-2) | Sampion Celje | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
22
Sút bóng
710
Sút cầu môn
45
Tấn công
6267
Tấn công nguy hiểm
3460
Sút ngoài cầu môn
35
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Ljutomer (8 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Sampion Celje (5 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 3.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Ljutomer | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 1.97 | 3.53 | 2.72 | 0.90 | 3.25 | 0.78 | 0.76 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.97 | 3.53 | 2.72 | 0.90 | 3.25 | 0.78 | 0.76 | 0.25 | 0.92 | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.78 ↑ | 0.25 | 0.93 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.88 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.00 | 3.70 | 2.88 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.83 | 0.25 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.