Kết quả bóng đá trận NK Mura 05 vs FC Koper, 22:30 ngày 22/08/2026
1.Liga (Slovenia) · 22:30 ngày 22/08/2026
NK Mura 05 0 Kết thúc HT 0-0 1
FC Koper
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Địa điểm: Fazanerija Murska Sobota Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21℃~22℃
Diễn biến trận đấu
| NK Mura 05 | Phút | |
| Kenan Kurtovic(Reason:Goal Disallowed - Foul) 📺 VAR | 18' | |
| Faad Sana | 27' | |
| 32' | Luka Gucek | |
| Simun Butic | 42' | |
| 43' | Fran Tomek | |
| HT 0-0 | ||
| 46' ⇄ | ▲ Ilann Petrisot ▼ Leo Stulac | |
| ▲ Florjan Jevsenak ▼ Faad Sana | 46' ⇄ | |
| ▲ Luka Bobicanec ▼ Simun Butic | 46' ⇄ | |
| 55' ⇄ | ▲ Andraz Ruedl ▼ Benjamin Adrovic | |
| 55' ⇄ | ▲ Isaac Matondo ▼ Diawara Bangaly | |
| Aljaz Zalaznik | 59' | |
| 81' ⇄ | ▲ Robert Beric ▼ Leo Rimac | |
| ▲ Marko Ascic ▼ Niko Kasalo | 84' ⇄ | |
| ▲ Alen Kozar ▼ Nino Kouter | 84' ⇄ | |
| ▲ Kristjan Trdin ▼ Aljaz Zalaznik | 88' ⇄ | |
| 90+4' | ⚽ 0 - 1 Robert Beric | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 0 | 2 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 0 | 20 | 8 |
| Điểm | 0 | 7 | 8 | 18 |
Chủ = NK Mura 05 · Khách = FC Koper
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Mura 05 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 2 (10%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 9 (43%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (19%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 6 (38%) | Bại/Bại | 2 (10%) |
Bảng xếp hạng
NK Mura 05
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 14 | 7 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 |
| Sân khách | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 10 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 15 | - | - |
FC Koper
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 3 | 3 | 1 | 7 | 5 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 9 |
| Sân khách | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 10 | 1 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
NK Mura 05 4 (20%)Hòa 6 (30%)FC Koper 10 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 14 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | NK Mura 05 | 0-1 (0-1) | FC Koper | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | FC Koper | 3-0 (1-0) | NK Mura 05 | -1 | 2.75 | B |
| 07/11/25 | NK Mura 05 | 3-2 (2-1) | FC Koper | -0.25 | 2.5 | T |
| 23/08/25 | FC Koper | 2-1 (1-0) | NK Mura 05 | -1 | 2.75 | B |
| 25/05/25 | NK Mura 05 | 1-3 (1-2) | FC Koper | -0.5 | 2.75 | B |
| 29/03/25 | FC Koper | 1-0 (1-0) | NK Mura 05 | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/02/25 | NK Mura 05 | 0-1 (0-0) | FC Koper | -0.25 | 2.25 | B |
| 08/12/24 | NK Mura 05 | 1-3 (1-2) | FC Koper | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/09/24 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Mura 05 | -0.5 | 2.25 | H |
| 14/04/24 | NK Mura 05 | 1-1 (1-0) | FC Koper | 0 | 2.5 | H |
| 04/04/24 | FC Koper | 1-1 (0-0) | NK Mura 05 | -0.25 | 2.5 | H |
| 24/03/24 | FC Koper | 2-1 (1-0) | NK Mura 05 | -0.5 | 2.5 | B |
| 23/10/23 | NK Mura 05 | 2-2 (1-0) | FC Koper | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/08/23 | FC Koper | 1-3 (0-1) | NK Mura 05 | -0.25 | 2.5 | T |
| 21/05/23 | FC Koper | 1-2 (1-0) | NK Mura 05 | -0.25 | 2.5 | T |
| 16/03/23 | NK Mura 05 | 1-2 (0-0) | FC Koper | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/12/22 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Mura 05 | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/09/22 | NK Mura 05 | 2-1 (1-0) | FC Koper | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/04/22 | NK Mura 05 | 1-2 (0-0) | FC Koper | +0.5 | 2.5 | B |
| 12/12/21 | FC Koper | 2-2 (0-0) | NK Mura 05 | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — NK Mura 05
TBBTHBHBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/25 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (0-1) | NK Mura 05 | -0.25 | 2.5 | T |
| 10/08/26 | NK Mura 05 | 1-3 (0-1) | Radomlje | +0.5 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | NK Nafta | 5-2 (2-1) | NK Mura 05 | 0 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | NK Mura 05 | 1-0 (1-0) | NK Olimpija Ljubljana | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/07/26 | NK Publikum Celje | 2-2 (0-1) | NK Mura 05 | -1.5 | 3 | H |
| 05/07/26 | ND Beltinci | 4-1 (2-0) | NK Mura 05 | +0.75 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | NK Mura 05 | 1-1 (0-1) | FC Noah | - | - | H |
| 27/06/26 | Sturm Graz | 5-0 (2-0) | NK Mura 05 | -1.75 | 3.5 | B |
| 20/06/26 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-0) | NK Mura 05 | - | - | H |
| 23/05/26 | Radomlje | 3-2 (2-1) | NK Mura 05 | +0.5 | 3 | B |
| 17/05/26 | NK Mura 05 | 2-1 (1-0) | Maribor | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | NK Primorje | 0-2 (0-1) | NK Mura 05 | 0 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | NK Mura 05 | 0-1 (0-1) | FC Koper | -0.75 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | NK Mura 05 | 0-2 (0-2) | NK Publikum Celje | -0.75 | 3 | B |
| 16/04/26 | NK Aluminij | 2-1 (1-0) | NK Mura 05 | 0 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | NK Mura 05 | 1-2 (0-2) | NK Bravo | 0 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | -0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | NK Mura 05 | 2-0 (1-0) | Radomlje | 0 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Maribor | 3-0 (3-0) | NK Mura 05 | -1.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | NK Mura 05 | 3-1 (1-1) | NK Primorje | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — FC Koper
HBHBHTTTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | +0.75 | 3 | H |
| 10/08/26 | Maribor | 2-0 (1-0) | FC Koper | -0.5 | 3 | B |
| 03/08/26 | NK Brinje Grosuplje | 1-1 (1-0) | FC Koper | +1 | 2.5 | H |
| 31/07/26 | FC Koper | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | +1.25 | 3 | B |
| 27/07/26 | FC Koper | 2-2 (0-2) | Radomlje | +1.25 | 3.25 | H |
| 24/07/26 | NSI Runavik | 0-2 (0-0) | FC Koper | +0.5 | 2.5 | T |
| 17/07/26 | NK Nafta | 0-2 (0-1) | FC Koper | +1 | 3 | T |
| 11/07/26 | MTK Hungaria | 1-3 (1-0) | FC Koper | - | - | T |
| 09/07/26 | Dinamo Zagreb | 4-2 (0-0) | FC Koper | -1.75 | 3.5 | B |
| 05/07/26 | FC Koper | 1-2 (1-0) | LNZ Cherkasy | - | - | B |
| 02/07/26 | FC Koper | 1-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | +1.25 | 3 | T |
| 27/06/26 | FC Koper | 4-2 (2-1) | Vllaznia Shkoder | +1.25 | 3 | T |
| 24/06/26 | FC Koper | 2-0 (0-0) | FC Noah | - | - | T |
| 19/06/26 | FC Koper | 1-2 (1-0) | FK Shkendija 79 | +0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | NK Publikum Celje | 1-2 (0-1) | FC Koper | -0.25 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | FC Koper | 1-0 (0-0) | NK Aluminij | +1.5 | 3.25 | T |
| 03/05/26 | NK Mura 05 | 0-1 (0-1) | FC Koper | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | FC Koper | 3-2 (2-0) | NK Olimpija Ljubljana | +0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Radomlje | 0-3 (0-2) | FC Koper | +0.75 | 3 | T |
| 14/04/26 | FC Koper | 3-1 (1-0) | Maribor | 0 | 2.75 | T |
Đội hình
NK Mura 05
FC Koper
1Adnan Golubovic18Aljaz Zalaznik4Ivan Borna Jelic Balta24Lovro Kitin26Borna Proleta2Faad Sana10CNino Kouter18Aljaz Zalaznik21Zan Petrovic7Niko Kasalo30Kenan Kurtovic47Simun Butic1CLuka Bas5Filip Backulja18Giuseppe Agyemang29Luka Gucek47Alvaro Roncal6Fran Tomek86Stefano Surdanovic4Leo Stulac10Leo Rimac26Benjamin Adrovic25Diawara Bangaly
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 343
- 1Adnan Golubovic
- 2Faad Sana🟨 Thẻ vàng 27' · ▼ Rời sân 46'
- 4Ivan Borna Jelic Balta
- 7Niko Kasalo▼ Rời sân 84'
- 10Nino Kouter C▼ Rời sân 84'
- 18Aljaz Zalaznik▼ Rời sân 88'
- 18Aljaz Zalaznik🟨 Thẻ vàng 59' · ▼ Rời sân 88'
- 21Zan Petrovic
- 24Lovro Kitin
- 26Borna Proleta
- 30Kenan Kurtovic
- 47Simun Butic🟨 Thẻ vàng 42' · ▼ Rời sân 46'
Khách · 4231
- 1Luka Bas C
- 4Leo Stulac▼ Rời sân 46'
- 5Filip Backulja
- 6Fran Tomek🟨 Thẻ vàng 43'
- 10Leo Rimac▼ Rời sân 81'
- 18Giuseppe Agyemang
- 25Diawara Bangaly▼ Rời sân 55'
- 26Benjamin Adrovic▼ Rời sân 55'
- 29Luka Gucek🟨 Thẻ vàng 32'
- 47Alvaro Roncal
- 86Stefano Surdanovic
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1711
Sút cầu môn
43
Tấn công
6470
Tấn công nguy hiểm
2831
Sút ngoài cầu môn
138
Đá phạt trực tiếp
1826
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
2517
Việt vị
11
Quả ném biên
2225
So Sánh Sức Mạnh
39 61
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T4 H6 B10T10 H6 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B6T6 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Mura 05 (21 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 1.76 bàn/trận
FC Koper (23 trận)
Ghi 1.48 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NK Mura 05 (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUO
FC Koper (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Mura 05 | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1924 | Thành lập | 1920 |
| Fazanerija Murska Sobota | Sân nhà | Bonifika Stadium |
| 5400 | Sức chứa | 3500 |
| Mitja Morec | HLV | Zoran Zeljkovic |
| MURSKA SOBOTA | Khu vực | Koper |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.20 | 3.50 | 1.88 | 0.87 | 2.75 | 0.90 | 0.77 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.90 | 3.75 | 1.75 | 0.83 | 2.75 | 0.97 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 4.90 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.05 | 3.45 | 1.99 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.77 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 3.50 | 2.00 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.00 ↑ | 8.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.55 | 3.55 | 1.82 | 0.75 | 2.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 10.84 ↑ | 1.11 ↓ | 10.01 ↑ | 4.12 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.45 | 1.99 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.77 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.05 | 3.55 | 1.95 | 0.84 | 2.75 | 0.86 | 0.75 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.02 ↓ | 14.50 ↑ | 4.54 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.02 | 3.25 | 1.98 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 1.00 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 4.34 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.58 | 3.62 | 1.84 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.94 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 11.60 ↑ | 1.09 ↓ | 10.20 ↑ | 5.55 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.40 | 1.91 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.90 | 3.80 | 1.74 | 0.72 | 2.75 | 0.98 | 0.79 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 32.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 9.28 ↑ | 0.75 | 0.03 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.88 | 3.74 | 1.80 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.97 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 12.73 ↑ | 1.12 ↓ | 11.12 ↑ | 3.29 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.93 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 1.10 ↑ | 0.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.90 | 3.70 | 1.82 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.71 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 17.10 ↑ | 1.05 ↓ | 17.10 ↑ | 5.45 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.60 | 1.85 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.80 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| NK Mura 05 | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FC Koper | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).