Kết quả bóng đá trận North Texas SC vs MINNESOTA United B, 07:45 ngày 23/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 07:45 ngày 23/08/2026
North Texas SC 1 Kết thúc HT 1-1 1
MINNESOTA United B
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 10
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 35°C
Diễn biến trận đấu
| North Texas SC | Phút | |
| 27' | ⚽ 0 - 1 Philip Tarnue | |
| 45+3' | Kayne Rizvanovich | |
| Nicholas Simmonds ❌ Đá hỏng penalty | 45+4' | |
| Ricky Louis 1 - 1 ⚽ | 45+5' | |
| HT 1-1 | ||
| 49' | Luciano Pechota | |
| Ricky Louis | 61' | |
| 68' | John Farris | |
| Alvaro Augusto | 90' | |
| 90+2' | Nick Dang | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 10 | 13 | 20 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 18 | 12 |
| Điểm | 1 | 7 | 10 | 18 |
Chủ = North Texas SC · Khách = MINNESOTA United B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| North Texas SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (15%) | Thắng/Thắng | 5 (20%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 4 (16%) |
| 5 (19%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 7 (28%) |
Thành tích đối đầu (12 trận)
North Texas SC 10 (83%)Hòa 0 (0%)MINNESOTA United B 2 (17%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 2 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | MINNESOTA United B | 0-2 (0-2) | North Texas SC | - | - | T |
| 27/04/26 | MINNESOTA United B | 1-0 (0-0) | North Texas SC | -0.75 | 3.25 | B |
| 22/09/25 | MINNESOTA United B | 1-2 (0-1) | North Texas SC | -0.75 | 3.25 | T |
| 04/07/25 | North Texas SC | 3-1 (1-0) | MINNESOTA United B | -0.5 | 3.25 | T |
| 03/05/25 | MINNESOTA United B | 0-1 (0-1) | North Texas SC | -0.5 | 3.25 | T |
| 07/10/24 | North Texas SC | 8-2 (4-1) | MINNESOTA United B | +0.5 | 3.25 | T |
| 04/07/24 | North Texas SC | 4-0 (1-0) | MINNESOTA United B | +1 | 3.5 | T |
| 10/06/24 | MINNESOTA United B | 0-3 (0-1) | North Texas SC | +0.25 | 3 | T |
| 06/08/23 | MINNESOTA United B | 2-1 (0-0) | North Texas SC | -0.5 | 3 | B |
| 17/04/23 | North Texas SC | 2-1 (0-1) | MINNESOTA United B | - | - | T |
| 27/06/22 | North Texas SC | 4-0 (1-0) | MINNESOTA United B | +1 | 3 | T |
| 27/03/22 | North Texas SC | 3-1 (1-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — North Texas SC
HBTBHTBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | North Texas SC | 0-0 (0-0) | Austin FC II | -0.75 | 2.75 | H |
| 16/08/26 | North Texas SC | 0-3 (0-1) | Portland Timbers Reserve | -0.25 | 3 | B |
| 09/08/26 | North Texas SC | 3-1 (0-0) | Tacoma Defiance | - | - | T |
| 01/08/26 | Ventura County FC | 6-1 (3-0) | North Texas SC | -0.25 | 3 | B |
| 26/07/26 | North Texas SC | 2-2 (0-2) | Los Angeles FC II | - | - | H |
| 19/07/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 0-1 (0-0) | North Texas SC | - | - | T |
| 12/07/26 | Colorado Rapids II | 1-0 (0-0) | North Texas SC | -0.25 | 3 | B |
| 05/07/26 | North Texas SC | 3-0 (0-0) | Saint Louis City B | -0.25 | 3 | T |
| 11/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-1 (0-0) | North Texas SC | 0 | 3.25 | H |
| 31/05/26 | Saint Louis City B | 2-0 (0-0) | North Texas SC | -0.75 | 3 | B |
| 24/05/26 | North Texas SC | 2-2 (0-1) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | H |
| 17/05/26 | North Texas SC | 5-1 (2-1) | Sporting Kansas City Reserves | - | - | T |
| 10/05/26 | MINNESOTA United B | 0-2 (0-2) | North Texas SC | - | - | T |
| 03/05/26 | North Texas SC | 0-2 (0-2) | Austin FC II | - | - | B |
| 27/04/26 | MINNESOTA United B | 1-0 (0-0) | North Texas SC | -0.75 | 3.25 | B |
| 20/04/26 | Portland Timbers Reserve | 2-2 (0-1) | North Texas SC | -0.25 | 3 | H |
| 11/04/26 | North Texas SC | 2-2 (1-1) | Sporting Kansas City Reserves | +0.75 | 3 | H |
| 05/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-4 (0-3) | North Texas SC | - | - | T |
| 22/03/26 | Houston Dynamo B | 2-0 (0-0) | North Texas SC | -0.75 | 3.25 | B |
| 16/03/26 | Austin FC II | 1-0 (1-0) | North Texas SC | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — MINNESOTA United B
HBBTBHBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/21 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | MINNESOTA United B | 1-1 (0-0) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | H |
| 01/08/26 | MINNESOTA United B | 1-2 (1-1) | Portland Timbers Reserve | 0 | 3.25 | B |
| 20/07/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-0 (1-0) | MINNESOTA United B | +0.75 | 3.5 | B |
| 13/07/26 | Austin FC II | 2-3 (2-1) | MINNESOTA United B | -0.75 | 3 | T |
| 06/07/26 | Houston Dynamo B | 4-0 (2-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 3 | B |
| 29/06/26 | MINNESOTA United B | 2-2 (1-1) | Tacoma Defiance | +0.5 | 3.25 | H |
| 25/06/26 | Los Angeles FC II | 1-0 (0-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 3.25 | B |
| 21/06/26 | MINNESOTA United B | 5-2 (2-1) | Saint Louis City B | 0 | 3 | T |
| 15/06/26 | MINNESOTA United B | 1-3 (1-3) | Austin FC II | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/06/26 | MINNESOTA United B | 4-3 (2-1) | Sporting Kansas City Reserves | +1.25 | 3.25 | T |
| 25/05/26 | MINNESOTA United B | 2-0 (1-0) | Colorado Rapids II | +1 | 3 | T |
| 17/05/26 | MINNESOTA United B | 1-1 (1-0) | Houston Dynamo B | - | - | H |
| 14/05/26 | Portland Timbers Reserve | 2-1 (0-0) | MINNESOTA United B | 0 | 3 | B |
| 10/05/26 | MINNESOTA United B | 0-2 (0-2) | North Texas SC | - | - | B |
| 03/05/26 | MINNESOTA United B | 0-0 (0-0) | Saint Louis City B | -0.25 | 2.75 | H |
| 27/04/26 | MINNESOTA United B | 1-0 (0-0) | North Texas SC | +0.75 | 3.25 | T |
| 20/04/26 | Colorado Rapids II | 1-2 (1-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 3 | T |
| 13/04/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 1-0 (1-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 2.75 | B |
| 23/03/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-1 (0-1) | MINNESOTA United B | +1 | 3.5 | T |
| 16/03/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-1 (2-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
410
Phạt góc (HT)
36
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1016
Sút cầu môn
53
Tấn công
124148
Tấn công nguy hiểm
76110
Sút ngoài cầu môn
46
Cản bóng
17
Đá phạt trực tiếp
1515
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
Chuyền bóng
272428
TL chuyền bóng thành công
74%81%
Phạm lỗi
1516
Việt vị
41
Cứu thua
24
Tắc bóng
1316
Quả ném biên
1526
Cắt bóng
137
Tạt bóng thành công
04
Chuyền dài
1727
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.451.84
Cơ hội rõ rệt
32
So Sánh Sức Mạnh
50 50
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T10 H0 B2T2 H0 B10
Chủ khách tương đồng
T6 H0 B0T0 H0 B6
Ghi
Tất cả
2.8 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
North Texas SC (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
MINNESOTA United B (28 trận)
Ghi 1.61 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
North Texas SC (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (31%)Hòa 1 (8%)Bại 8 (62%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (31%)Hòa 2 (15%)Xỉu 7 (54%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVOUVU
MINNESOTA United B (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (37%)Hòa 1 (5%)Bại 11 (58%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (37%)Hòa 3 (16%)Xỉu 9 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| North Texas SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.43 | 3.70 | 2.40 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.76 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.22 ↓ | 8.00 ↑ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.75 | 2.30 | 0.91 | 3.25 | 0.88 | 0.98 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.60 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | 1.30 | 0.50 | 0.50 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.20 ↓ | 7.75 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.55 ↓ | -0.50 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.22 | 3.45 | 2.46 | 0.80 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 7.35 ↑ | 1.19 ↓ | 7.60 ↑ | 2.64 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.57 | 3.64 | 2.21 | 0.93 | 3.25 | 0.81 | 0.78 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 11.10 ↑ | 1.07 ↓ | 10.10 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.25 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 23.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.45 | 0.81 | 3.25 | 0.71 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.65 ↑ | 3.70 ↑ | 2.25 ↓ | 0.88 ↑ | 3.25 | 0.76 ↑ | 0.76 ↑ | -0.25 | 0.89 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.54 | 3.53 | 2.30 | 0.88 | 3.25 | 0.85 | 0.97 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 2.79 ↑ | 3.65 ↑ | 2.24 ↓ | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.85 | 0.83 ↓ | -0.25 | 0.99 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.50 | 2.20 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.75 | 2.50 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | 0.75 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 19.30 ↑ | 1.05 ↓ | 16.70 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.30 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 25.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| North Texas SC | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| MINNESOTA United B | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).