Kết quả bóng đá trận Nottingen vs SV Oberachern, 20:30 ngày 29/08/2026
Oberliga (Đức) · 20:30 ngày 29/08/2026
Nottingen 0 Kết thúc HT 0-0 1
SV Oberachern
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Nottingen | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 61' | ⚽ 0 - 1 Anes Vrazalica | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 16 | 24 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 16 | 20 |
| Điểm | 3 | 9 | 13 | 21 |
Chủ = Nottingen · Khách = SV Oberachern
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nottingen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (40%) | Thắng/Thắng | 4 (17%) |
| 4 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 6 (26%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 5 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (9%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 2 (9%) |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Nottingen 5 (38%)Hòa 1 (8%)SV Oberachern 7 (54%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | SV Oberachern | 2-3 (2-2) | Nottingen | - | - | T |
| 10/10/25 | Nottingen | 1-2 (1-1) | SV Oberachern | - | - | B |
| 12/04/25 | SV Oberachern | 1-0 (0-0) | Nottingen | - | - | B |
| 28/09/24 | Nottingen | 2-1 (0-1) | SV Oberachern | +0.5 | 3.25 | T |
| 30/09/23 | Nottingen | 0-1 (0-1) | SV Oberachern | - | - | B |
| 07/04/23 | Nottingen | 2-4 (0-3) | SV Oberachern | - | - | B |
| 17/09/22 | SV Oberachern | 2-0 (1-0) | Nottingen | - | - | B |
| 06/11/21 | Nottingen | 0-2 (0-1) | SV Oberachern | +1.75 | 3.25 | B |
| 26/10/19 | Nottingen | 2-3 (2-1) | SV Oberachern | +0.5 | 3 | B |
| 01/05/19 | SV Oberachern | 2-5 (2-2) | Nottingen | -0.25 | 3 | T |
| 27/10/18 | Nottingen | 4-3 (1-3) | SV Oberachern | +1.25 | 3.25 | T |
| 24/03/18 | SV Oberachern | 0-1 (0-0) | Nottingen | - | - | T |
| 19/09/17 | Nottingen | 0-0 (0-0) | SV Oberachern | - | - | H |
Thành tích gần đây — Nottingen
BTBBHTTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | TSG Backnang | 2-1 (1-1) | Nottingen | - | - | B |
| 15/08/26 | Nottingen | 2-0 (1-0) | 1 FC Normannia Gmund | - | - | T |
| 08/08/26 | SSV Reutlingen 05 | 3-1 (2-0) | Nottingen | - | - | B |
| 30/05/26 | FSV 08 Bissingen | 3-2 (1-0) | Nottingen | - | - | B |
| 23/05/26 | Nottingen | 1-1 (1-0) | TSV Essingen | - | - | H |
| 16/05/26 | Nottingen | 1-0 (1-0) | FV Ravensburg | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Denzlingen | 1-4 (0-2) | Nottingen | - | - | T |
| 01/05/26 | Nottingen | 1-3 (0-1) | TSG Backnang | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Oberachern | 2-3 (2-2) | Nottingen | - | - | T |
| 18/04/26 | Nottingen | 0-2 (0-1) | Pforzheim | - | - | B |
| 11/04/26 | Neckarsulm | 1-4 (1-3) | Nottingen | - | - | T |
| 09/04/26 | Nottingen | 2-3 (1-1) | Vfr Aalen | - | - | B |
| 03/04/26 | Nottingen | 2-1 (2-0) | Villingen | - | - | T |
| 28/03/26 | Nottingen | 2-2 (2-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | H |
| 21/03/26 | Nottingen | 6-1 (4-1) | Singen | - | - | T |
| 14/03/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-5 (0-2) | Nottingen | - | - | T |
| 07/03/26 | Nottingen | 5-3 (2-0) | FSV Hollenbach | - | - | T |
| 28/02/26 | VfR Mannheim | 0-3 (0-0) | Nottingen | - | - | T |
| 31/01/26 | Astoria Walldorf | 4-1 (1-1) | Nottingen | - | - | B |
| 24/01/26 | SG Sonnenhof Grossaspach | 7-0 (2-0) | Nottingen | - | - | B |
Thành tích gần đây — SV Oberachern
TTTBTTTBBH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/22 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SV Oberachern | 2-1 (0-0) | FC Teningen | - | - | T |
| 16/08/26 | 1.FC Muhlhausen | 3-5 (1-1) | SV Oberachern | - | - | T |
| 08/08/26 | SV Oberachern | 3-0 (2-0) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | T |
| 30/05/26 | VfR Mannheim | 4-2 (1-1) | SV Oberachern | - | - | B |
| 23/05/26 | SV Oberachern | 3-2 (1-1) | Vfr Aalen | - | - | T |
| 16/05/26 | Goppinger SV | 1-2 (0-0) | SV Oberachern | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Oberachern | 3-2 (1-2) | 1 FC Normannia Gmund | - | - | T |
| 02/05/26 | FSV 08 Bissingen | 4-1 (1-1) | SV Oberachern | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Oberachern | 2-3 (2-2) | Nottingen | - | - | B |
| 18/04/26 | FV Ravensburg | 2-2 (2-1) | SV Oberachern | - | - | H |
| 11/04/26 | SV Oberachern | 3-0 (1-0) | FC Denzlingen | - | - | T |
| 04/04/26 | TSG Backnang | 3-2 (1-0) | SV Oberachern | - | - | B |
| 29/03/26 | TSV Essingen | 1-0 (0-0) | SV Oberachern | - | - | B |
| 21/03/26 | SV Oberachern | 1-3 (1-3) | Pforzheim | - | - | B |
| 19/03/26 | SV Oberachern | 2-0 (1-0) | Singen | - | - | T |
| 14/03/26 | Neckarsulm | 0-1 (0-1) | SV Oberachern | - | - | T |
| 07/03/26 | SV Oberachern | 1-0 (0-0) | Villingen | - | - | T |
| 28/02/26 | SSV Reutlingen 05 | 1-0 (0-0) | SV Oberachern | - | - | B |
| 06/12/25 | SV Oberachern | 2-1 (1-0) | FSV Hollenbach | - | - | T |
| 29/11/25 | Karlsruher SC (Youth) | 1-2 (0-1) | SV Oberachern | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
50 50
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T5 H1 B7T7 H1 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B5T5 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nottingen (30 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
SV Oberachern (23 trận)
Ghi 1.78 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nottingen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1957-7-2 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.10 | 3.92 | 2.63 | 1.09 | 3.50 | 0.63 | 0.66 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 2.10 | 3.92 | 2.63 | 1.09 | 3.50 | 0.63 | 0.66 | 0.00 | 1.05 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.