Kết quả bóng đá trận NSI Runavik vs AB Argir, 21:00 ngày 30/08/2026
Formuladeildin (Quần đảo Faroe) · 21:00 ngày 30/08/2026
NSI Runavik 3 Kết thúc HT 0-1 1
AB Argir
🟨 3 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| NSI Runavik | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Gunnar Reynslag(Assists:Sjurdur Henriksen) | |
| 3' | ⚽ 0 - 2 Gunnar Reynslag | |
| 4' | ⚽ 0 - 3 | |
| Sammy Skytte | 42' | |
| Skytte S. | 42' | |
| 43' | Ragnar Skala | |
| 43' | ||
| 43' | Ragnar Skala | |
| HT 0-1 | ||
| Mathias Friis 0 - 4 ⚽ | 56' | |
| Meinhard Olsen(Assists:Emil Joensen) 1 - 4 ⚽ | 71' | |
| Petur Knudsen | 74' | |
| 81' | Sorensen J. | |
| Petur Knudsen 2 - 4 ⚽ | 82' | |
| Petur Knudsen | 83' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 20 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 15 | 19 |
| Điểm | 7 | 0 | 17 | 12 |
Chủ = NSI Runavik · Khách = AB Argir
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NSI Runavik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (32%) | Thắng/Thắng | 6 (27%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (9%) |
| 7 (23%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (3%) | Bại/Bại | 8 (36%) |
Bảng xếp hạng
NSI Runavik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 13 | 5 | 3 | 44 | 24 | 44 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 10 | 1 | 0 | 23 | 5 | 31 | 1 |
| Sân khách | 10 | 3 | 4 | 3 | 21 | 19 | 13 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 11 | - | - |
AB Argir
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 2 | 12 | 29 | 37 | 23 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 1 | 4 | 21 | 19 | 16 | 6 |
| Sân khách | 11 | 2 | 1 | 8 | 8 | 18 | 7 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
NSI Runavik 17 (85%)Hòa 0 (0%)AB Argir 3 (15%)
Châu Á: Ăn 17 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | AB Argir | 3-2 (1-1) | NSI Runavik | - | - | B |
| 22/03/26 | NSI Runavik | 2-1 (1-1) | AB Argir | - | - | T |
| 21/08/22 | AB Argir | 1-2 (0-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 15/05/22 | NSI Runavik | 1-4 (0-0) | AB Argir | - | - | B |
| 18/04/22 | AB Argir | 2-3 (0-2) | NSI Runavik | - | - | T |
| 04/10/20 | AB Argir | 1-2 (0-2) | NSI Runavik | - | - | T |
| 28/06/20 | AB Argir | 2-3 (1-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 13/06/20 | NSI Runavik | 3-0 (2-0) | AB Argir | +3 | 4 | T |
| 18/08/19 | AB Argir | 1-5 (1-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 16/06/19 | NSI Runavik | 2-0 (0-0) | AB Argir | - | - | T |
| 13/05/19 | NSI Runavik | 5-1 (2-0) | AB Argir | - | - | T |
| 24/08/18 | AB Argir | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 03/06/18 | NSI Runavik | 6-0 (0-0) | AB Argir | - | - | T |
| 30/04/18 | AB Argir | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 25/04/18 | NSI Runavik | 0-1 (0-1) | AB Argir | - | - | B |
| 16/10/16 | NSI Runavik | 4-1 (1-0) | AB Argir | - | - | T |
| 28/07/16 | AB Argir | 1-2 (0-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 01/05/16 | NSI Runavik | 2-1 (1-0) | AB Argir | - | - | T |
| 03/10/15 | AB Argir | 0-1 (0-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 28/07/15 | AB Argir | 1-2 (1-2) | NSI Runavik | - | - | T |
Thành tích gần đây — NSI Runavik
HTHTBBTBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | KI Klaksvik | 2-2 (0-0) | NSI Runavik | - | - | H |
| 16/08/26 | NSI Runavik | 4-2 (2-0) | EB Streymur | - | - | T |
| 14/08/26 | NSI Runavik | 2-2 (1-0) | Lugano | -1.5 | 3 | H |
| 11/08/26 | NSI Runavik | 4-0 (3-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 07/08/26 | Lugano | 2-0 (1-0) | NSI Runavik | -2.25 | 3.25 | B |
| 04/08/26 | HB Torshavn | 3-1 (0-0) | NSI Runavik | 0 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | FC Koper | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | -1.25 | 3 | T |
| 24/07/26 | NSI Runavik | 0-2 (0-0) | FC Koper | -0.5 | 2.5 | B |
| 17/07/26 | Hamrun Spartans | 1-2 (0-1) | NSI Runavik | -0.75 | 2.5 | T |
| 10/07/26 | NSI Runavik | 1-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 0 | 2.5 | H |
| 04/07/26 | NSI Runavik | 0-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.25 | 2.75 | H |
| 30/06/26 | Vikingur Gota | 3-3 (3-1) | NSI Runavik | 0 | 2.75 | H |
| 25/06/26 | NSI Runavik | 2-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.25 | 3 | T |
| 21/06/26 | NSI Runavik | 1-0 (1-0) | Toftir B68 | +2 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | NSI Runavik | 3-0 (2-0) | B36 Torshavn | +0.5 | 2.75 | T |
| 31/05/26 | AB Argir | 3-2 (1-1) | NSI Runavik | - | - | B |
| 25/05/26 | EB Streymur | 0-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | T |
| 17/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-6 (1-3) | NSI Runavik | - | - | T |
| 14/05/26 | KI Klaksvik | 4-2 (0-0) | NSI Runavik | -0.75 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | NSI Runavik | 2-1 (1-1) | HB Torshavn | +0.5 | 3 | T |
Thành tích gần đây — AB Argir
BBTBBTBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/18 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | EB Streymur | 2-0 (0-0) | AB Argir | - | - | B |
| 18/08/26 | AB Argir | 3-4 (1-2) | KI Klaksvik | -1.5 | 3 | B |
| 02/08/26 | AB Argir | 3-2 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 29/07/26 | B36 Torshavn | 1-0 (0-0) | AB Argir | - | - | B |
| 04/07/26 | AB Argir | 1-2 (0-1) | EB Streymur | - | - | B |
| 30/06/26 | Toftir B68 | 0-1 (0-1) | AB Argir | 0 | 2.75 | T |
| 21/06/26 | 07 Vestur Sorvagur | 2-0 (1-0) | AB Argir | +0.25 | 2.75 | B |
| 14/06/26 | AB Argir | 3-1 (1-0) | HB Torshavn | -0.5 | 2.75 | T |
| 31/05/26 | AB Argir | 3-2 (1-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 25/05/26 | KI Klaksvik | 2-1 (2-0) | AB Argir | -2.25 | 3.25 | B |
| 19/05/26 | AB Argir | 2-3 (2-1) | Vikingur Gota | -0.75 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | Skala Itrottarfelag | 1-0 (1-0) | AB Argir | - | - | B |
| 03/05/26 | HB Torshavn | 1-1 (1-0) | AB Argir | - | - | H |
| 26/04/26 | AB Argir | 1-4 (1-2) | B36 Torshavn | - | - | B |
| 21/04/26 | AB Argir | 1-1 (1-0) | KI Klaksvik | - | - | H |
| 17/04/26 | Vikingur Gota | 5-1 (2-1) | AB Argir | - | - | B |
| 12/04/26 | Vikingur Gota | 4-0 (1-0) | AB Argir | - | - | B |
| 06/04/26 | AB Argir | 2-0 (1-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | T |
| 22/03/26 | NSI Runavik | 2-1 (1-1) | AB Argir | - | - | B |
| 15/03/26 | EB Streymur | 0-3 (0-2) | AB Argir | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
32
Sút bóng
146
Sút cầu môn
74
Tấn công
169119
Tấn công nguy hiểm
7555
Sút ngoài cầu môn
72
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
64 36
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T17 H0 B3T3 H0 B17
Chủ khách tương đồng
T7 H0 B2T2 H0 B7
Ghi
Tất cả
2.6 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NSI Runavik (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
AB Argir (22 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NSI Runavik (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 1 (14%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 1 (14%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOV
AB Argir (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NSI Runavik | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1957 | Thành lập | 1973 |
| Sân nhà | Argir Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Sigurdur Ragnar Eyjolfsson | HLV | Henrik Larsen |
| Eysturoy | Khu vực | Faroe Islands |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.23 | 5.70 | 8.60 | 0.88 | 3.50 | 0.82 | 0.88 | 1.75 | 0.82 |
| Live | 1.03 ↓ | 31.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.90 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.22 | 5.75 | 9.00 | 0.94 | 3.50 | 0.85 | 0.91 | 1.75 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.10 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.19 | 5.90 | 9.10 | 0.90 | 3.50 | 0.86 | 0.95 | 2.00 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.30 ↓ | 100.00 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.27 | 5.75 | 8.50 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.24 | 5.40 | 8.00 | 0.89 | 3.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.54 ↑ | 2.88 ↓ | 10.81 ↑ | 0.89 | 3.25 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.19 | 5.90 | 9.10 | 0.90 | 3.50 | 0.86 | 0.95 | 2.00 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.30 ↓ | 100.00 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.16 | 5.70 | 8.40 | 0.92 | 3.50 | 0.84 | 0.86 | 2.00 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.00 ↑ | 80.00 ↑ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.24 | 5.10 | 8.45 | 0.88 | 3.50 | 0.82 | 0.85 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 4.29 ↓ | 23.00 ↑ | 2.17 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 2.17 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.25 | 5.25 | 7.50 | 0.36 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.25 | 5.25 | 7.50 | 0.74 | 3.25 | 0.82 | 0.70 | 1.50 | 0.87 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.50 ↑ | 105.00 ↑ | 3.38 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.29 | 5.47 | 7.64 | 0.85 | 3.25 | 0.93 | 0.80 | 1.50 | 0.99 |
| Live | 1.80 ↑ | 2.31 ↓ | 11.43 ↑ | 2.90 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.39 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.26 | 5.25 | 7.75 | 0.88 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 176.00 ↑ | 0.77 ↓ | 3.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.26 | 5.60 | 8.55 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | 0.70 | 1.50 | 1.03 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.90 ↑ | 34.00 ↑ | 2.98 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 0.90 | 1.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.25 | 5.00 | 8.00 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | 0.91 | 1.75 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.95 ↑ | 4.50 | 0.67 ↓ | 0.89 ↓ | 2.00 | 0.79 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.