Kết quả bóng đá trận NSI Runavik vs Skala Itrottarfelag, 01:00 ngày 11/08/2026
Formuladeildin (Quần đảo Faroe) · 01:00 ngày 11/08/2026
NSI Runavik 4 Kết thúc HT 3-0 0
Skala Itrottarfelag
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| NSI Runavik | Phút | |
| Petur Knudsen(Assists:Marius Lindh) 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| Marius Lindh(Assists:Petur Knudsen) 2 - 0 ⚽ | 33' | |
| Bjarti Thorleifsson 2 - 1 ⚽ | 45+1' | |
| HT 3-0 | ||
| 50' | Morits Heini Mortensen | |
| Klaemint Olsen(Assists:Jann Benjaminsen) 3 - 1 ⚽ | 56' | |
| 85' | Djoni Petersen | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 20 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 15 | 19 |
| Điểm | 7 | 7 | 17 | 14 |
Chủ = NSI Runavik · Khách = Skala Itrottarfelag
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NSI Runavik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (32%) | Thắng/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (23%) | Hòa/Thắng | 4 (18%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 5 (23%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (3%) | Bại/Bại | 9 (41%) |
Bảng xếp hạng
NSI Runavik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 13 | 5 | 3 | 44 | 24 | 44 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 10 | 1 | 0 | 23 | 5 | 31 | 1 |
| Sân khách | 10 | 3 | 4 | 3 | 21 | 19 | 13 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | - | - |
Skala Itrottarfelag
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 6 | 10 | 21 | 33 | 21 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 3 | 4 | 14 | 16 | 15 | 7 |
| Sân khách | 10 | 1 | 3 | 6 | 7 | 17 | 6 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
NSI Runavik 12 (60%)Hòa 4 (20%)Skala Itrottarfelag 4 (20%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 4 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | Skala Itrottarfelag | 3-3 (1-1) | NSI Runavik | - | - | H |
| 20/10/24 | Skala Itrottarfelag | 0-0 (0-0) | NSI Runavik | - | - | H |
| 10/08/24 | NSI Runavik | 3-0 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 17/03/24 | NSI Runavik | 3-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 28/10/23 | NSI Runavik | 0-3 (0-1) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 12/09/22 | Skala Itrottarfelag | 1-1 (1-0) | NSI Runavik | - | - | H |
| 22/05/22 | Skala Itrottarfelag | 1-4 (0-2) | NSI Runavik | - | - | T |
| 01/05/22 | NSI Runavik | 2-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 26/11/20 | NSI Runavik | 1-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 27/09/20 | NSI Runavik | 4-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 23/07/20 | NSI Runavik | 1-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 01/06/20 | Skala Itrottarfelag | 0-4 (0-4) | NSI Runavik | +2.5 | 3.75 | T |
| 25/08/19 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 28/05/19 | NSI Runavik | 3-0 (3-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 31/03/19 | Skala Itrottarfelag | 2-0 (2-0) | NSI Runavik | - | - | B |
| 19/08/18 | NSI Runavik | 2-0 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 23/06/18 | Skala Itrottarfelag | 1-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | H |
| 22/04/18 | NSI Runavik | 1-0 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 10/09/17 | NSI Runavik | 3-4 (3-2) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 24/06/17 | Skala Itrottarfelag | 2-1 (2-0) | NSI Runavik | - | - | B |
Thành tích gần đây — NSI Runavik
BBTBTHHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Lugano | 2-0 (1-0) | NSI Runavik | -2.25 | 3.25 | B |
| 04/08/26 | HB Torshavn | 3-1 (0-0) | NSI Runavik | 0 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | FC Koper | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | -1.25 | 3 | T |
| 24/07/26 | NSI Runavik | 0-2 (0-0) | FC Koper | -0.5 | 2.5 | B |
| 17/07/26 | Hamrun Spartans | 1-2 (0-1) | NSI Runavik | -0.75 | 2.5 | T |
| 10/07/26 | NSI Runavik | 1-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 0 | 2.5 | H |
| 04/07/26 | NSI Runavik | 0-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.25 | 2.75 | H |
| 30/06/26 | Vikingur Gota | 3-3 (3-1) | NSI Runavik | 0 | 2.75 | H |
| 25/06/26 | NSI Runavik | 2-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.25 | 3 | T |
| 21/06/26 | NSI Runavik | 1-0 (1-0) | Toftir B68 | +2 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | NSI Runavik | 3-0 (2-0) | B36 Torshavn | +0.5 | 2.75 | T |
| 31/05/26 | AB Argir | 3-2 (1-1) | NSI Runavik | - | - | B |
| 25/05/26 | EB Streymur | 0-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | T |
| 17/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-6 (1-3) | NSI Runavik | - | - | T |
| 14/05/26 | KI Klaksvik | 4-2 (0-0) | NSI Runavik | -0.75 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | NSI Runavik | 2-1 (1-1) | HB Torshavn | +0.5 | 3 | T |
| 05/05/26 | B36 Torshavn | 2-0 (0-0) | NSI Runavik | 0 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 0-4 (0-2) | NSI Runavik | +2 | 3.5 | T |
| 26/04/26 | Skala Itrottarfelag | 3-3 (1-1) | NSI Runavik | - | - | H |
| 21/04/26 | NSI Runavik | 1-0 (0-0) | EB Streymur | - | - | T |
Thành tích gần đây — Skala Itrottarfelag
BTBHBTBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/17 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | AB Argir | 3-2 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 05/07/26 | Skala Itrottarfelag | 1-0 (0-0) | Toftir B68 | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/06/26 | HB Torshavn | 4-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | -1 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | EB Streymur | 1-1 (1-0) | Skala Itrottarfelag | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/06/26 | Skala Itrottarfelag | 1-4 (1-2) | KI Klaksvik | - | - | B |
| 30/05/26 | Skala Itrottarfelag | 2-1 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | T |
| 25/05/26 | Vikingur Gota | 2-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 17/05/26 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-0) | B36 Torshavn | - | - | B |
| 10/05/26 | Skala Itrottarfelag | 1-0 (1-0) | AB Argir | - | - | T |
| 03/05/26 | KI Klaksvik | 0-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | H |
| 26/04/26 | Skala Itrottarfelag | 3-3 (1-1) | NSI Runavik | - | - | H |
| 21/04/26 | Skala Itrottarfelag | 0-0 (0-0) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 17/04/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-0 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 11/04/26 | B36 Torshavn | 0-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | H |
| 06/04/26 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-2) | EB Streymur | - | - | B |
| 22/03/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 16/03/26 | Toftir B68 | 2-1 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 09/03/26 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-1) | HB Torshavn | - | - | B |
| 25/10/25 | Skala Itrottarfelag | 0-0 (0-0) | AB Argir | - | - | H |
| 18/10/25 | IF Fuglafjordur | 1-5 (0-1) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
38
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
02
Sút bóng
104
Sút cầu môn
70
Tấn công
7256
Tấn công nguy hiểm
4643
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
65 35
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T12 H4 B4T4 H4 B12
Chủ khách tương đồng
T9 H0 B2T2 H0 B9
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NSI Runavik (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Skala Itrottarfelag (22 trận)
Ghi 0.95 bàn/trậnMất 1.55 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NSI Runavik (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 1 (14%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 1 (14%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOV
Skala Itrottarfelag (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NSI Runavik | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1957 | Thành lập | 1965-5-15 |
| Sân nhà | Skali Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 2000 |
| Sigurdur Ragnar Eyjolfsson | HLV | |
| Eysturoy | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.36 | 4.40 | 6.60 | 0.91 | 3.25 | 0.79 | 0.90 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.10 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.50 | 6.50 | 0.87 | 3.00 | 0.92 | 0.90 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.05 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.43 | 4.30 | 5.30 | 0.93 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 60.00 ↑ | 1.78 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | 1.58 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.45 | 4.30 | 5.75 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 7.75 ↑ | 25.00 ↑ | 2.20 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.30 | 4.80 | 7.00 | 0.82 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.36 ↑ | 50.30 ↑ | 2.02 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.43 | 4.30 | 5.30 | 0.93 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 60.00 ↑ | 1.78 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.24 | 5.00 | 6.80 | 0.78 | 3.25 | 0.98 | 0.71 | 1.50 | 1.05 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.30 ↑ | 16.00 ↑ | 2.94 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 1.92 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.38 | 4.50 | 5.85 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.79 | 1.25 | 0.91 |
| Live | 1.08 ↓ | 4.36 ↓ | 21.00 ↑ | 1.92 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.33 | 5.50 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.08 ↓ | 2.50 | 5.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.39 | 4.30 | 5.50 | 0.66 | 3.00 | 0.87 | 0.80 | 1.25 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 21.00 ↑ | 3.32 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 5.24 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.32 | 4.93 | 6.60 | 0.89 | 3.25 | 0.85 | 0.88 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.09 ↓ | 8.67 ↑ | 25.96 ↑ | 2.97 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 2.47 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.42 | 4.33 | 5.75 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 126.00 ↑ | 0.88 ↓ | 4.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.33 | 4.90 | 7.38 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | 0.93 | 1.50 | 0.77 |
| Live | 1.02 ↓ | 18.20 ↑ | 25.00 ↑ | 2.33 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.40 | 4.50 | 6.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.44 ↑ | 4.75 ↑ | 6.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 0.93 | 3.25 | 0.88 | 0.88 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.55 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | 0.91 | 1.25 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.91 | 1.75 | 0.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.