Kết quả bóng đá trận Oeste vs Primavera, 21:00 ngày 16/08/2026
BRA SPC · 21:00 ngày 16/08/2026
Oeste 1 Kết thúc HT 1-2 2
Primavera
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Oeste | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 6' | ⚽ 0 - 2 | |
| 14' | ||
| 39' | ||
| 1 - 2 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-2 | ||
| 62' | ||
| 63' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 8 | 11 | 20 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 16 | 11 |
| Điểm | 1 | 6 | 10 | 17 |
Chủ = Oeste · Khách = Primavera
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Oeste | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (19%) | Thắng/Thắng | 6 (35%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 2 (12%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 6 (29%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Oeste 1 (14%)Hòa 1 (14%)Primavera 5 (71%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Primavera | 2-0 (2-0) | Oeste | - | - | B |
| 09/02/25 | Primavera | 1-0 (0-0) | Oeste | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/03/24 | Oeste | 0-1 (0-0) | Primavera | +0.25 | 2.25 | B |
| 06/08/23 | Primavera | 1-3 (0-1) | Oeste | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/07/23 | Oeste | 1-2 (1-0) | Primavera | +0.5 | 2 | B |
| 26/01/23 | Primavera | 3-2 (2-1) | Oeste | 0 | 1.75 | B |
| 06/02/22 | Oeste | 0-0 (0-0) | Primavera | +1.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Oeste
HTBBBTTBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Oeste | 1-1 (0-0) | Paulista(SP) | - | - | H |
| 02/08/26 | Paulista(SP) | 0-2 (0-2) | Oeste | - | - | T |
| 26/07/26 | Primavera | 2-0 (2-0) | Oeste | - | - | B |
| 19/07/26 | Oeste | 0-1 (0-0) | Juventus SP | - | - | B |
| 08/03/26 | Ah so Santa SP | 2-1 (0-1) | Oeste | -0.25 | 2 | B |
| 01/03/26 | Oeste | 2-0 (0-0) | Ituano SP | 0 | 2 | T |
| 26/02/26 | Inter de Limeira | 1-3 (0-1) | Oeste | -0.25 | 2 | T |
| 22/02/26 | Oeste | 1-2 (1-1) | CA Votuporanguense SP | +0.25 | 2 | B |
| 19/02/26 | Monte Azul SP | 1-1 (0-1) | Oeste | -0.25 | 1.75 | H |
| 15/02/26 | Sao Bento | 1-2 (1-2) | Oeste | +0.25 | 1.75 | T |
| 12/02/26 | Oeste | 2-1 (1-0) | Santo Andre | +0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Linense(BRA) | 2-2 (0-1) | Oeste | -0.25 | 1.75 | H |
| 02/02/26 | Oeste | 0-0 (0-0) | Juventus SP | 0 | 2 | H |
| 29/01/26 | Oeste | 1-2 (1-1) | Sertaozinho | +0.75 | 2 | B |
| 25/01/26 | XV de Piracicaba | 1-1 (0-0) | Oeste | -0.5 | 1.75 | H |
| 22/01/26 | Oeste | 2-1 (1-1) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2 | T |
| 18/01/26 | Gremio Prudente | 2-2 (1-1) | Oeste | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/01/26 | Taubate | 2-2 (1-1) | Oeste | -0.25 | 2 | H |
| 10/01/26 | Oeste | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | H |
| 14/09/25 | XV de Piracicaba | 2-0 (1-0) | Oeste | -0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Primavera
HTTBBTHBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Primavera | 2-2 (0-2) | Juventus SP | 0 | 2 | H |
| 03/08/26 | Juventus SP | 0-1 (0-0) | Primavera | - | - | T |
| 26/07/26 | Primavera | 2-0 (2-0) | Oeste | - | - | T |
| 19/07/26 | Paulista(SP) | 1-0 (0-0) | Primavera | - | - | B |
| 27/02/26 | Ceara | 2-1 (1-0) | Primavera | -0.75 | 2.25 | B |
| 19/02/26 | Araguaina | 0-3 (0-1) | Primavera | - | - | T |
| 16/02/26 | Primavera | 3-3 (1-1) | Noroeste | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Sao Paulo | 2-1 (0-0) | Primavera | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Primavera | 1-2 (1-0) | Portuguesa Desportos | 0 | 2 | B |
| 26/01/26 | Capie Warrero | 1-2 (0-2) | Primavera | -0.25 | 2 | T |
| 23/01/26 | Botafogo SP | 1-0 (0-0) | Primavera | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Primavera | 3-4 (2-1) | Gremio Novorizontino | 0 | 2 | B |
| 15/01/26 | Primavera | 3-1 (2-1) | Mirassol | -0.5 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | Guarani SP | 1-1 (0-0) | Primavera | -0.5 | 2.25 | H |
| 12/10/25 | XV de Piracicaba | 2-0 (0-0) | Primavera | -0.25 | 2 | B |
| 06/10/25 | Primavera | 1-0 (1-0) | XV de Piracicaba | +0.25 | 1.75 | T |
| 29/09/25 | Primavera | 2-1 (2-0) | Gremio Prudente | - | - | T |
| 21/09/25 | Gremio Prudente | 1-0 (1-0) | Primavera | -0.25 | 2.25 | B |
| 13/09/25 | Uniao Sao Joao EC | 0-2 (0-1) | Primavera | - | - | T |
| 09/09/25 | Primavera | 4-0 (3-0) | Uniao Sao Joao EC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
105
Phạt góc (HT)
54
Thẻ vàng
22
Sút bóng
2312
Sút cầu môn
86
Tấn công
15296
Tấn công nguy hiểm
10153
Sút ngoài cầu môn
156
Đá phạt trực tiếp
1215
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1211
Việt vị
21
Quả ném biên
3417
So Sánh Sức Mạnh
46 54
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B5T5 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B2T2 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Oeste (21 trận)
Ghi 1.24 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Primavera (17 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Oeste (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (73%)Hòa 1 (7%)Bại 3 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (80%)Hòa 1 (7%)Xỉu 2 (13%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOOOO
Primavera (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (38%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (63%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Oeste | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 2.90 | 2.60 | 0.89 | 2.25 | 0.79 | 0.82 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 51.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.10 ↓ | 5.10 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.13 ↓ | 0.00 | 3.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.00 | 2.60 | 0.77 | 2.00 | 1.04 | 0.88 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 101.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.64 | 2.83 | 2.58 | 1.06 | 2.25 | 0.74 | 0.92 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.60 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 1.60 | 0.50 | 0.40 |
| Live | 50.00 ↑ | 4.70 ↑ | 1.17 ↓ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 1.60 | 0.50 | 0.40 | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.65 | 0.92 | 2.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 13.69 ↑ | 3.36 ↑ | 1.35 ↓ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.64 | 2.83 | 2.58 | 1.06 | 2.25 | 0.74 | 0.92 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 28.00 ↑ | 3.85 ↑ | 1.21 ↓ | 1.96 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | 1.69 ↑ | 0.25 | 0.43 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.53 | 2.93 | 2.60 | 0.98 | 2.25 | 0.72 | 0.82 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 19.50 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.65 | 2.91 | 2.65 | 0.79 | 2.00 | 1.01 | 0.89 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 32.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.07 ↓ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.50 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.33 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.60 | 0.92 | 2.25 | 0.81 | 0.88 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 154.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.07 ↓ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.16 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.59 | 2.76 | 2.65 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.83 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 29.75 ↑ | 6.97 ↑ | 1.07 ↓ | 2.34 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.60 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.05 ↓ | 0.88 ↓ | 3.50 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.04 | 2.55 | 0.89 | 2.25 | 0.79 | 0.84 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 32.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.18 ↓ | 2.64 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 1.82 ↑ | 0.25 | 0.43 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 3.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.80 | 2.63 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Oeste | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Primavera | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).