Kết quả bóng đá trận Oppsal vs Sparta Sarpsborg B, 23:00 ngày 03/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 23:00 ngày 03/08/2026
Oppsal 2 Kết thúc HT 2-0 2
Sparta Sarpsborg B
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Oppsal | Phút | |
| Fredrik Finnoy 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| Fredrik Finnoy 2 - 0 ⚽ | 30' | |
| HT 2-0 | ||
| 48' | ⚽ 2 - 1 Bop Gueye | |
| 81' | ⚽ 2 - 2 Aram Poya | |
| 85' | ||
| 86' | ||
| 90' | Magnus Mevik Eidal | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 1 | 14 | 15 | 24 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 17 | 23 |
| Điểm | 3 | 6 | 14 | 11 |
Chủ = Oppsal · Khách = Sparta Sarpsborg B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Oppsal | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 2 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 5 (29%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (29%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Bảng xếp hạng
Oppsal
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 3 | 7 | 26 | 25 | 24 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 1 | 4 | 14 | 16 | 13 | 11 |
| Sân khách | 8 | 3 | 2 | 3 | 12 | 9 | 11 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | - | - |
Sparta Sarpsborg B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 5 | 3 | 9 | 37 | 41 | 18 | 11 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 0 | 3 | 27 | 14 | 15 | 9 |
| Sân khách | 9 | 0 | 3 | 6 | 10 | 27 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Oppsal 4 (40%)Hòa 3 (30%)Sparta Sarpsborg B 3 (30%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Oppsal | - | - | T |
| 19/08/25 | Oppsal | 1-0 (1-0) | Sparta Sarpsborg B | +0.25 | 3 | T |
| 29/04/25 | Sparta Sarpsborg B | 1-1 (0-1) | Oppsal | - | - | H |
| 01/09/24 | Sparta Sarpsborg B | 2-1 (0-1) | Oppsal | - | - | B |
| 23/04/24 | Oppsal | 4-3 (1-2) | Sparta Sarpsborg B | - | - | T |
| 14/10/23 | Sparta Sarpsborg B | 3-1 (1-1) | Oppsal | - | - | B |
| 17/06/23 | Oppsal | 2-2 (1-2) | Sparta Sarpsborg B | +0.5 | 4 | H |
| 09/10/21 | Oppsal | 1-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | H |
| 07/08/17 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (0-0) | Oppsal | +0.5 | 4 | T |
| 24/04/17 | Oppsal | 2-5 (0-3) | Sparta Sarpsborg B | +0.5 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — Oppsal
HTBTTBTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | FC Lyn Oslo B | 2-2 (0-1) | Oppsal | -0.25 | 3.75 | H |
| 27/06/26 | Oppsal | 3-1 (1-0) | Raelingen | - | - | T |
| 20/06/26 | Elverum | 2-1 (2-1) | Oppsal | - | - | B |
| 13/06/26 | Oppsal | 4-3 (1-2) | Sandefjord B | - | - | T |
| 30/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Oppsal | - | - | T |
| 23/05/26 | Oppsal | 0-2 (0-1) | Orn-Horten | - | - | B |
| 14/05/26 | Oppsal | 1-0 (0-0) | Rade | -1.25 | 4 | T |
| 09/05/26 | Brumunddal | 1-4 (1-2) | Oppsal | - | - | T |
| 02/05/26 | Oppsal | 4-1 (1-1) | Bjorkelangen | - | - | T |
| 25/04/26 | Fram Larvik | 2-2 (1-1) | Oppsal | - | - | H |
| 18/04/26 | Oppsal | 0-1 (0-0) | Gjovik Lyn | - | - | B |
| 11/04/26 | Drobak-Frogn IL | 1-0 (1-0) | Oppsal | - | - | B |
| 06/04/26 | Oppsal | 0-2 (0-0) | FF Lillehammer | - | - | B |
| 26/10/25 | Ready | 2-1 (0-1) | Oppsal | - | - | B |
| 18/10/25 | Oppsal | 3-3 (1-2) | Grei | - | - | H |
| 11/10/25 | Fredrikstad B | 4-1 (3-1) | Oppsal | 0 | 3.5 | B |
| 04/10/25 | Oppsal | 3-2 (0-0) | Lokomotiv Oslo | - | - | T |
| 27/09/25 | Orn-Horten | 1-0 (0-0) | Oppsal | - | - | B |
| 20/09/25 | Oppsal | 0-3 (0-2) | Flint | - | - | B |
| 14/09/25 | Oppsal | 2-2 (1-1) | Pors Grenland B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sparta Sarpsborg B
BBTHBBTBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/26 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (2-2) | Orn-Horten | -0.25 | 3.75 | B |
| 25/06/26 | Bjorkelangen | 2-0 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | +1 | 3.75 | B |
| 20/06/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-1 (2-0) | Fram Larvik | +0.5 | 4 | T |
| 13/06/26 | Brumunddal | 3-3 (2-2) | Sparta Sarpsborg B | - | - | H |
| 30/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Oppsal | - | - | B |
| 27/05/26 | Rade | 5-1 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | -1.5 | 4 | B |
| 20/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 6-3 (2-3) | FC Lyn Oslo B | +0.25 | 3.5 | T |
| 10/05/26 | Gjovik Lyn | 1-0 (1-0) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 05/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Drobak-Frogn IL | +0.5 | 4 | T |
| 27/04/26 | FF Lillehammer | 6-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 20/04/26 | Raelingen | 2-2 (1-2) | Sparta Sarpsborg B | - | - | H |
| 12/04/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (1-1) | Sandefjord B | - | - | B |
| 07/04/26 | Elverum | 3-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 26/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Odd Grenland 2 | - | - | T |
| 21/10/25 | Drobak-Frogn IL | 3-3 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | +0.5 | 3.75 | H |
| 12/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Kvik Halden | - | - | B |
| 07/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 2-4 (2-2) | Fredrikstad B | +0.75 | 3.75 | B |
| 29/09/25 | Stabaek B | 3-2 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | -0.25 | 3.75 | B |
| 23/09/25 | Sparta Sarpsborg B | 0-1 (0-0) | Grei | +0.25 | 3.5 | B |
| 13/09/25 | Orn-Horten | 5-1 (3-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
12
Sút bóng
821
Sút cầu môn
311
Tấn công
117100
Tấn công nguy hiểm
6360
Sút ngoài cầu môn
510
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
67 33
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B3T3 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Oppsal (17 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Sparta Sarpsborg B (17 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Oppsal (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Sparta Sarpsborg B (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Oppsal | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.83 | 4.50 | 3.00 | 0.84 | 3.75 | 0.99 | 0.87 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.16 ↓ | 8.50 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.86 | 3.80 | 3.15 | 0.92 | 3.75 | 0.88 | 0.86 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 6.20 ↑ | 1.21 ↓ | 7.60 ↑ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 4.10 | 3.35 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 5.30 ↑ | 1.30 ↓ | 6.40 ↑ | 1.90 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.81 | 3.75 | 3.05 | 0.90 | 4.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 6.42 ↑ | 1.21 ↓ | 7.70 ↑ | 2.39 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.20 | 0.86 | 3.75 | 0.90 | 0.80 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 6.20 ↑ | 1.21 ↓ | 7.60 ↑ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.76 | 3.95 | 3.05 | 0.90 | 3.75 | 0.80 | 0.76 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.19 ↓ | 7.20 ↑ | 1.96 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.82 | 3.66 | 3.05 | 0.94 | 3.75 | 0.82 | 0.82 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.11 ↓ | 8.60 ↑ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.73 | 4.14 | 3.36 | 0.91 | 3.75 | 0.83 | 0.92 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 6.20 ↑ | 1.21 ↓ | 7.65 ↑ | 2.08 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 4.20 | 3.20 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 1.25 ↓ | 6.50 ↑ | 0.28 ↑ | 2.50 | 2.40 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.89 | 3.76 | 3.02 | 0.88 | 3.75 | 0.83 | 0.90 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 7.08 ↑ | 1.15 ↓ | 8.41 ↑ | 2.36 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 4.10 | 3.20 | 0.66 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.22 ↓ | 7.75 ↑ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 4.30 | 3.43 | 0.71 | 3.50 | 1.00 | 1.65 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 11.30 ↑ | 1.09 ↓ | 13.10 ↑ | 3.89 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 4.33 | 3.30 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.08 ↓ | 11.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.73 | 4.33 | 3.30 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 10.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.