Kết quả bóng đá trận Orebro (W) vs Umea IK (W), 18:00 ngày 29/08/2026
Divi.2 Nữ (Thụy Điển) · 18:00 ngày 29/08/2026
Orebro (W) 2 Kết thúc HT 1-0 1
Umea IK (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Orebro (W) | Phút | |
| Gross-Benberg H. 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| Helene Gross-Benberg 2 - 0 ⚽ | 10' | |
| HT 1-0 | ||
| 71' | Liv Tjarnberg | |
| Frost E. 3 - 0 ⚽ | 74' | |
| 77' | ⚽ 3 - 1 Ahlen T. | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 9 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 18 | 15 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 8 | 13 |
| Điểm | 9 | 6 | 27 | 13 |
Chủ = Orebro (W) · Khách = Umea IK (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Orebro (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (52%) | Thắng/Thắng | 7 (37%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 6 (32%) |
Bảng xếp hạng
Orebro (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 12 | 1 | 3 | 33 | 19 | 37 | 3 |
| Sân nhà | 8 | 7 | 0 | 1 | 16 | 9 | 21 | 1 |
| Sân khách | 8 | 5 | 1 | 2 | 17 | 10 | 16 | 4 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 7 | - | - |
Umea IK (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 7 | 3 | 6 | 25 | 21 | 24 | 5 |
| Sân nhà | 8 | 4 | 2 | 2 | 13 | 8 | 14 | 5 |
| Sân khách | 8 | 3 | 1 | 4 | 12 | 13 | 10 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Orebro (W) 12 (60%)Hòa 6 (30%)Umea IK (W) 2 (10%)
Châu Á: Ăn 14 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/04/26 | Umea IK (W) | 2-2 (0-0) | Orebro (W) | -0.25 | 2.5 | H |
| 25/09/25 | Umea IK (W) | 2-2 (2-0) | Orebro (W) | - | - | H |
| 20/09/25 | Orebro (W) | 0-0 (0-0) | Umea IK (W) | - | - | H |
| 25/09/22 | Umea IK (W) | 1-3 (1-3) | Orebro (W) | +0.25 | 3 | T |
| 21/04/22 | Orebro (W) | 2-0 (1-0) | Umea IK (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 31/10/20 | Orebro (W) | 5-1 (3-0) | Umea IK (W) | +0.5 | 2.5 | T |
| 08/07/20 | Umea IK (W) | 0-2 (0-0) | Orebro (W) | +0.5 | 3.25 | T |
| 08/09/18 | Orebro (W) | 2-0 (0-0) | Umea IK (W) | - | - | T |
| 19/05/18 | Umea IK (W) | 1-2 (0-0) | Orebro (W) | - | - | T |
| 25/09/16 | Umea IK (W) | 1-1 (0-0) | Orebro (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 17/04/16 | Orebro (W) | 1-1 (1-0) | Umea IK (W) | +0.75 | 2.75 | H |
| 13/09/15 | Orebro (W) | 2-0 (1-0) | Umea IK (W) | +1 | 2.75 | T |
| 19/07/15 | Umea IK (W) | 0-2 (0-0) | Orebro (W) | +0.25 | 2.5 | T |
| 13/08/14 | Umea IK (W) | 2-3 (1-3) | Orebro (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 29/06/14 | Orebro (W) | 1-0 (1-0) | Umea IK (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 08/09/13 | Orebro (W) | 4-0 (3-0) | Umea IK (W) | +0.25 | 3 | T |
| 20/04/13 | Umea IK (W) | 1-1 (1-1) | Orebro (W) | -0.75 | 3.25 | H |
| 01/09/12 | Umea IK (W) | 0-1 (0-0) | Orebro (W) | -0.5 | 3 | T |
| 06/06/12 | Orebro (W) | 0-1 (0-0) | Umea IK (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 14/04/12 | Orebro (W) | 0-2 (0-0) | Umea IK (W) | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Orebro (W)
TTBTTTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/7 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Elfsborg (W) | 0-2 (0-0) | Orebro (W) | - | - | T |
| 15/08/26 | Orebro (W) | 1-0 (1-0) | Orebro Soder (W) | - | - | T |
| 08/08/26 | Goteborg (W) | 3-0 (1-0) | Orebro (W) | - | - | B |
| 06/08/26 | IF Karlstad (W) | 2-3 (1-2) | Orebro (W) | - | - | T |
| 01/08/26 | Orebro (W) | 2-1 (2-0) | Husqvarna (W) | - | - | T |
| 25/07/26 | Gamla Upsala SK (W) | 1-2 (0-2) | Orebro (W) | - | - | T |
| 18/06/26 | Jitex DFF (W) | 0-1 (0-1) | Orebro (W) | +1 | 3.25 | T |
| 14/06/26 | Orebro (W) | 3-0 (2-0) | Hacken B (W) | - | - | T |
| 30/05/26 | Orebro (W) | 2-0 (0-0) | Alingsas (W) | - | - | T |
| 23/05/26 | Orebro Soder (W) | 0-3 (0-2) | Orebro (W) | - | - | T |
| 16/05/26 | Orebro (W) | 4-3 (3-0) | Enskede IK (W) | - | - | T |
| 09/05/26 | Linkopings (W) | 3-2 (3-1) | Orebro (W) | - | - | B |
| 03/05/26 | Orebro (W) | 2-1 (1-0) | Trelleborgs FF (W) | - | - | T |
| 25/04/26 | Sandvikens IF (W) | 1-5 (0-2) | Orebro (W) | - | - | T |
| 17/04/26 | IFK Norrkoping DFK (W) | 5-2 (3-2) | Orebro (W) | - | - | B |
| 06/04/26 | Umea IK (W) | 2-2 (0-0) | Orebro (W) | -0.25 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Orebro (W) | 0-3 (0-2) | Elfsborg (W) | - | - | B |
| 20/03/26 | Orebro (W) | 2-2 (1-2) | AIK Solna (W) | - | - | H |
| 14/03/26 | Orebro (W) | 8-0 (2-0) | Degerfors IF (W) | - | - | T |
| 07/03/26 | Orebro (W) | 0-0 (0-0) | IFK Norrkoping DFK (W) | - | - | H |
Thành tích gần đây — Umea IK (W)
TTTTHBBBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Umea IK (W) | 1-0 (0-0) | Gamla Upsala SK (W) | - | - | T |
| 15/08/26 | Umea IK (W) | 2-0 (1-0) | Jitex DFF (W) | - | - | T |
| 12/08/26 | Sjalevads IK (W) | 0-6 (0-2) | Umea IK (W) | - | - | T |
| 08/08/26 | Husqvarna (W) | 1-2 (0-1) | Umea IK (W) | - | - | T |
| 01/08/26 | Umea IK (W) | 1-1 (0-0) | Goteborg (W) | - | - | H |
| 25/07/26 | Elfsborg (W) | 4-1 (2-0) | Umea IK (W) | - | - | B |
| 21/06/26 | Orebro Soder (W) | 1-0 (0-0) | Umea IK (W) | +0.75 | 2.75 | B |
| 14/06/26 | Umea IK (W) | 1-2 (0-1) | Linkopings (W) | - | - | B |
| 30/05/26 | Umea IK (W) | 0-2 (0-2) | Trelleborgs FF (W) | - | - | B |
| 23/05/26 | Alingsas (W) | 2-0 (1-0) | Umea IK (W) | - | - | B |
| 16/05/26 | Umea IK (W) | 2-0 (1-0) | Sandvikens IF (W) | - | - | T |
| 09/05/26 | Gamla Upsala SK (W) | 2-3 (1-0) | Umea IK (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | Enskede IK (W) | 1-1 (0-1) | Umea IK (W) | - | - | H |
| 25/04/26 | Umea IK (W) | 4-1 (2-1) | Hacken B (W) | - | - | T |
| 06/04/26 | Umea IK (W) | 2-2 (0-0) | Orebro (W) | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Jitex DFF (W) | 0-4 (0-3) | Umea IK (W) | +0.5 | 3 | T |
| 14/03/26 | Pitea IF (W) | 4-0 (1-0) | Umea IK (W) | - | - | B |
| 21/02/26 | Umea IK (W) | 1-4 (0-2) | Malmo (W) | - | - | B |
| 17/02/26 | Umea IK (W) | 0-0 (0-0) | Kristianstads DFF (W) | - | - | H |
| 07/02/26 | Sunnana SK (W) | 0-2 (0-2) | Umea IK (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
01
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T12 H6 B2T2 H6 B12
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B2T2 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Orebro (W) (27 trận)
Ghi 2.26 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Umea IK (W) (19 trận)
Ghi 1.74 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Orebro (W) (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 1 (50%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Umea IK (W) (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Orebro (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1980 | Thành lập | 1906 |
| Behrn Arena | Sân nhà | Gammliavallen |
| 13000 | Sức chứa | 8000 |
| HLV | ||
| Orebro | Khu vực | UMEÅ |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.70 | 3.95 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.77 | 3.60 ↓ | 3.85 ↓ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.67 | 3.35 | 3.55 | 0.88 | 3.00 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.73 ↑ | 3.50 ↑ | 3.70 ↑ | 0.88 | 3.00 | 0.76 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.68 | 3.77 | 3.88 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.87 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.68 | 3.77 | 3.88 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.87 | 0.75 | 0.87 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.60 ↑ | 3.70 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.45 | 3.45 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.79 ↓ | 3.60 ↑ | 3.80 ↑ | 0.89 ↑ | 3.00 | 0.76 ↑ | 0.73 ↓ | 0.50 | 0.92 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.87 | 3.50 | 3.40 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.60 ↑ | 3.70 ↑ | 0.58 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.65 | 3.95 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 0.34 | 0.00 | 1.82 |
| Live | 1.78 ↑ | 3.68 ↑ | 3.73 ↓ | 0.77 ↑ | 2.75 | 0.92 ↓ | 0.95 ↑ | 0.75 | 0.69 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Orebro (W) | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Umea IK (W) | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).