Kết quả bóng đá trận Oriente Petrolero U19 vs Always Ready U19, 21:00 ngày 22/08/2026
Liga Nacional U19 (Bolivia) · 21:00 ngày 22/08/2026
Oriente Petrolero U19 1 Kết thúc HT 1-1 3
Always Ready U19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Oriente Petrolero U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 29' | |
| 42' | ⚽ 1 - 1 | |
| 45+1' | ||
| HT 1-1 | ||
| 53' | ||
| 61' | ⚽ 1 - 2 | |
| 78' | ||
| 82' | ⚽ 1 - 3 | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 3 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 9 | 4 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 7 | 3 |
| Điểm | 3 | 4 | 12 | 4 |
Chủ = Oriente Petrolero U19 · Khách = Always Ready U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Oriente Petrolero U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (50%) | Hòa/Thắng | 1 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (33%) |
| 2 (33%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (33%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Oriente Petrolero U19 1 (50%)Hòa 0 (0%)Always Ready U19 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/12/24 | Always Ready U19 | 6-0 (2-0) | Oriente Petrolero U19 | - | - | B |
| 17/12/24 | Oriente Petrolero U19 | 2-0 (1-0) | Always Ready U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Oriente Petrolero U19
TBTTBTHTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/14 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Guabira U19 | 1-2 (1-1) | Oriente Petrolero U19 | - | - | T |
| 08/08/26 | Blooming U19 | 2-1 (1-1) | Oriente Petrolero U19 | - | - | B |
| 02/08/26 | Oriente Petrolero U19 | 1-0 (0-0) | Club Aurora U19 | - | - | T |
| 19/07/26 | Oriente Petrolero U19 | 2-1 (0-0) | Real Potosi U19 | - | - | T |
| 19/12/25 | Bolivar U19 | 3-1 (1-1) | Oriente Petrolero U19 | - | - | B |
| 10/12/25 | Oriente Petrolero U19 | 4-0 (1-0) | Club Aurora U19 | - | - | T |
| 07/12/25 | Oriente Petrolero U19 | 2-2 (1-1) | Real Tomayapo U19 | - | - | H |
| 01/11/25 | Real Tomayapo U19 | 3-4 (1-2) | Oriente Petrolero U19 | - | - | T |
| 17/10/25 | Oriente Petrolero U19 | 0-0 (0-0) | The Strongest U19 | - | - | H |
| 24/08/25 | Oriente Petrolero U19 | 3-2 (1-1) | Universitario de Vinto U19 | - | - | T |
| 04/08/25 | The Strongest U19 | 0-0 (0-0) | Oriente Petrolero U19 | - | - | H |
| 27/07/25 | Oriente Petrolero U19 | 3-0 (1-0) | GV San Jose U19 | - | - | T |
| 19/07/25 | Blooming U19 | 1-0 (1-0) | Oriente Petrolero U19 | - | - | B |
| 29/06/25 | Oriente Petrolero U19 | 4-3 (2-1) | Real Tomayapo U19 | - | - | T |
| 20/12/24 | Always Ready U19 | 6-0 (2-0) | Oriente Petrolero U19 | - | - | B |
| 17/12/24 | Oriente Petrolero U19 | 2-0 (1-0) | Always Ready U19 | - | - | T |
| 28/11/24 | Oriente Petrolero U19 | 3-0 (1-0) | Real Tomayapo U19 | - | - | T |
| 24/11/24 | Jorge Wilstermann U19 | 0-2 (0-1) | Oriente Petrolero U19 | - | - | T |
| 12/08/24 | Oriente Petrolero U19 | 5-2 (3-1) | Royal Pari FC U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Always Ready U19
BHTHBBBTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 25/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | ABB U19 | 2-1 (1-0) | Always Ready U19 | - | - | B |
| 26/07/26 | Club Aurora U19 | 0-0 (0-0) | Always Ready U19 | - | - | H |
| 23/09/25 | Always Ready U19 | 2-1 (1-0) | Blooming U19 | - | - | T |
| 09/09/25 | Always Ready U19 | 2-2 (1-1) | CDT Real Oruro U19 | - | - | H |
| 06/08/25 | Jorge Wilstermann U19 | 2-1 (1-1) | Always Ready U19 | - | - | B |
| 19/07/25 | Always Ready U19 | 0-2 (0-1) | ABB U19 | - | - | B |
| 12/07/25 | Blooming U19 | 4-3 (1-0) | Always Ready U19 | - | - | B |
| 07/07/25 | CDT Real Oruro U19 | 1-4 (0-2) | Always Ready U19 | - | - | T |
| 25/06/25 | Guabira U19 | 1-6 (0-3) | Always Ready U19 | - | - | T |
| 20/12/24 | Always Ready U19 | 6-0 (2-0) | Oriente Petrolero U19 | - | - | T |
| 17/12/24 | Oriente Petrolero U19 | 2-0 (1-0) | Always Ready U19 | - | - | B |
| 28/11/24 | Always Ready U19 | 3-2 (3-0) | San Antonio Bulo Bulo U19 | - | - | T |
| 28/09/24 | Always Ready U19 | 4-0 (2-0) | Blooming U19 | - | - | T |
| 13/09/24 | Always Ready U19 | 4-0 (1-0) | Real Tomayapo U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
12
Sút bóng
179
Sút cầu môn
75
Tấn công
6874
Tấn công nguy hiểm
7069
Sút ngoài cầu môn
104
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
59 41
82% So Sánh Đối đầu 18%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Oriente Petrolero U19 (6 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Always Ready U19 (3 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Oriente Petrolero U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 4.10 | 4.60 | 0.98 | 3.25 | 0.85 | 1.04 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.57 | 4.20 ↑ | 4.50 ↓ | 0.89 ↓ | 3.25 | 0.94 ↑ | 1.02 ↓ | 1.00 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.64 | 4.20 | 4.12 | 1.08 | 3.50 | 0.67 | 1.50 | 1.50 | 0.46 |
| Live | 1.58 ↓ | 4.15 ↓ | 4.40 ↑ | 0.84 ↓ | 3.25 | 0.84 ↑ | 1.23 ↓ | 1.25 | 0.57 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 4.20 | 4.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 1.00 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.60 | 4.20 | 4.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 1.00 | 1.00 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.