Kết quả bóng đá trận Orihuela CF vs CD Cieza, 01:00 ngày 16/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 16/08/2026
Orihuela CF 0 Kết thúc HT 0-0 1
CD Cieza
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Orihuela CF | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 66' | ⚽ 0 - 1 Juan Carlos Fernández Pitu | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 12 | 17 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 13 | 6 |
| Điểm | 3 | 7 | 15 | 23 |
Chủ = Orihuela CF · Khách = CD Cieza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Orihuela CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (27%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Thành tích gần đây — Orihuela CF
BBTBBBHTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/23 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FC Cartagena | 3-0 (1-0) | Orihuela CF | -1 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | UCAM Murcia | 7-2 (4-1) | Orihuela CF | - | - | B |
| 03/05/26 | Orihuela CF | 2-1 (0-0) | Getafe B | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Las Palmas Atletico | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Orihuela CF | 0-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | CD Colonia Moscardo | 1-0 (0-0) | Orihuela CF | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Orihuela CF | 2-2 (0-0) | UB Conquense | +0.25 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Tenerife B | 1-3 (1-2) | Orihuela CF | -0.25 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | Orihuela CF | 0-4 (0-1) | CD Coria | +0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Rayo Vallecano B | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | +0.5 | 2.5 | H |
| 09/03/26 | Orihuela CF | 2-3 (1-2) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | B |
| 28/02/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | -0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | Orihuela CF | 4-0 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | RSD Alcala Henares | 0-1 (0-0) | Orihuela CF | 0 | 2 | T |
| 08/02/26 | Orihuela CF | 1-1 (1-1) | Suokuaili Moss | +1.25 | 2.5 | H |
| 01/02/26 | Quintanar Del Rey | 2-0 (1-0) | Orihuela CF | +0.25 | 1.75 | B |
| 25/01/26 | Orihuela CF | 1-1 (1-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.25 | H |
| 17/01/26 | Real Madrid C | 1-3 (1-2) | Orihuela CF | 0 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | CF Intercity | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | -0.25 | 2 | B |
| 05/01/26 | Orihuela CF | 1-1 (1-0) | CD Colonia Moscardo | +1.5 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — CD Cieza
HBBTTHHHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | CD Cieza | 1-1 (0-0) | Aguilas CF | -0.75 | 2.75 | H |
| 09/08/26 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | B |
| 06/08/26 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | Muleno CF | 1-6 (1-1) | CD Cieza | - | - | T |
| 02/05/26 | CD Cieza | 3-1 (1-0) | CD Bala Azul | - | - | T |
| 26/04/26 | Olimpico de Totana | 2-2 (1-2) | CD Cieza | - | - | H |
| 18/04/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | FC Cartagena B | - | - | H |
| 11/04/26 | Murcia B | 0-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 02/04/26 | CD Cieza | 1-0 (1-0) | Yeclano B | - | - | T |
| 29/03/26 | SFC Minerva | 1-1 (1-1) | CD Cieza | +1 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 14/03/26 | Aguilas FC B | 1-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | B |
| 08/03/26 | CD Cieza | 1-1 (0-1) | UCAM Murcia CF B | - | - | H |
| 01/03/26 | Mazarron CF | 0-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 22/02/26 | CD Cieza | 3-0 (2-0) | EG El Palmar | - | - | T |
| 15/02/26 | Deportivo Maritimo | 0-2 (0-2) | CD Cieza | - | - | T |
| 08/02/26 | CD Cieza | 3-0 (0-0) | Molinense | - | - | T |
| 01/02/26 | EF Santa Cruz | 0-3 (0-2) | CD Cieza | - | - | T |
| 25/01/26 | CD Cieza | 5-0 (2-0) | Santomera | - | - | T |
| 18/01/26 | Caravaca CF | 1-1 (1-0) | CD Cieza | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
30
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
23
Sút bóng
115
Sút cầu môn
52
Tấn công
128109
Tấn công nguy hiểm
7551
Sút ngoài cầu môn
63
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
38 62
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Orihuela CF (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
CD Cieza (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Orihuela CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.87 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.82 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.18 | 3.45 | 3.00 | 0.95 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 2.19 ↑ | 3.50 ↑ | 3.05 ↑ | 0.95 | 2.75 | 0.76 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.87 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.87 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.85 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.30 | 2.85 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.19 | 3.57 | 2.96 | 0.77 | 2.50 | 0.96 | 0.62 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 2.22 ↑ | 3.50 ↓ | 2.95 ↓ | 0.78 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | 0.90 ↑ | 0.25 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.25 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Orihuela CF | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
| CD Cieza | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).