Kết quả bóng đá trận Orleans US 45 U19 vs Le Havre U19, 20:00 ngày 23/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:00 ngày 23/08/2026
Orleans US 45 U19 0 Kết thúc HT 0-0 1
Le Havre U19
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Orleans US 45 U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 43' | |
| 2 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 70' | ⚽ 2 - 1 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 14 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 16 | 14 |
| Điểm | 1 | 5 | 11 | 14 |
Chủ = Orleans US 45 U19 · Khách = Le Havre U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Orleans US 45 U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (11%) | Thắng/Thắng | 5 (18%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 5 (18%) |
| 5 (18%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 7 (25%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (25%) | Bại/Bại | 7 (25%) |
Bảng xếp hạng
Orleans US 45 U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 10 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 13 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | - | - |
Le Havre U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Orleans US 45 U19 4 (20%)Hòa 6 (30%)Le Havre U19 10 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 4 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | Orleans US 45 U19 | 4-1 (3-0) | Le Havre U19 | - | - | T |
| 12/10/25 | Le Havre U19 | 1-3 (1-2) | Orleans US 45 U19 | -0.75 | 3 | T |
| 04/05/25 | Le Havre U19 | 1-0 (1-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 24/11/24 | Orleans US 45 U19 | 2-0 (1-0) | Le Havre U19 | - | - | T |
| 09/04/23 | Le Havre U19 | 4-0 (2-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 16/10/22 | Orleans US 45 U19 | 0-3 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 23/01/22 | Le Havre U19 | 1-1 (1-1) | Orleans US 45 U19 | -0.25 | 3 | H |
| 12/09/21 | Orleans US 45 U19 | 1-1 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | H |
| 27/09/20 | Le Havre U19 | 0-1 (0-1) | Orleans US 45 U19 | - | - | T |
| 13/10/19 | Orleans US 45 U19 | 0-3 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 12/05/19 | Orleans US 45 U19 | 1-5 (0-1) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 02/12/18 | Le Havre U19 | 2-1 (0-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 21/01/18 | Le Havre U19 | 1-0 (1-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 17/09/17 | Orleans US 45 U19 | 1-1 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | H |
| 19/03/17 | Orleans US 45 U19 | 0-1 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 22/10/16 | Le Havre U19 | 2-0 (0-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 27/03/16 | Orleans US 45 U19 | 1-1 (1-0) | Le Havre U19 | -1.25 | 3.25 | H |
| 08/11/15 | Le Havre U19 | 3-0 (0-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 08/03/15 | Le Havre U19 | 1-1 (0-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | H |
| 19/10/14 | Orleans US 45 U19 | 0-0 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | H |
Thành tích gần đây — Orleans US 45 U19
BBBTHTBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Orleans US 45 U19 | 1-2 (0-0) | Dunkerque U19 | - | - | B |
| 03/05/26 | Sarcelles U19 | 3-0 (3-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Orleans US 45 U19 | 2-3 (1-0) | Racing Levallois U19 | - | - | B |
| 12/04/26 | Amiens U19 | 0-1 (0-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | T |
| 29/03/26 | Lille U19 | 1-1 (0-0) | Orleans US 45 U19 | -1 | 3 | H |
| 22/03/26 | Orleans US 45 U19 | 4-1 (1-0) | FC Chartres U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Caen U19 | 3-0 (3-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 08/03/26 | Orleans US 45 U19 | 4-1 (3-0) | Le Havre U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Orleans US 45 U19 | 1-1 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | H |
| 25/01/26 | Paris Saint Germain U19 | 3-1 (2-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 18/01/26 | Orleans US 45 U19 | 0-1 (0-0) | Quevilly US U19 | - | - | B |
| 21/12/25 | Creil U19 | 2-0 (1-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 07/12/25 | Orleans US 45 U19 | 0-2 (0-0) | Valenciennes US U19 | - | - | B |
| 23/11/25 | Orleans US 45 U19 | 3-2 (1-2) | Sarcelles U19 | - | - | T |
| 16/11/25 | Racing Levallois U19 | 1-1 (0-1) | Orleans US 45 U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | Orleans US 45 U19 | 1-1 (0-0) | Amiens U19 | - | - | H |
| 02/11/25 | FC Chartres U19 | 1-1 (0-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | H |
| 19/10/25 | Orleans US 45 U19 | 0-1 (0-0) | Caen U19 | - | - | B |
| 12/10/25 | Le Havre U19 | 1-3 (1-2) | Orleans US 45 U19 | -0.75 | 3 | T |
| 05/10/25 | Orleans US 45 U19 | 0-2 (0-1) | Lille U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Le Havre U19
HTBTBBBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Le Havre U19 | 1-1 (1-1) | Caen U19 | - | - | H |
| 03/05/26 | Valenciennes US U19 | 1-4 (0-2) | Le Havre U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | Lille U19 | 2-0 (1-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 12/04/26 | Le Havre U19 | 2-0 (2-0) | Paris FC U19 | - | - | T |
| 22/03/26 | Paris Saint Germain U19 | 1-0 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 15/03/26 | Le Havre U19 | 2-3 (1-2) | Quevilly US U19 | - | - | B |
| 08/03/26 | Orleans US 45 U19 | 4-1 (3-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 15/02/26 | Le Havre U19 | 3-1 (1-0) | Creil U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Dunkerque U19 | 1-1 (0-1) | Le Havre U19 | - | - | H |
| 25/01/26 | Le Havre U19 | 2-3 (1-1) | Sarcelles U19 | - | - | B |
| 18/01/26 | Racing Levallois U19 | 1-1 (1-1) | Le Havre U19 | - | - | H |
| 07/12/25 | Le Havre U19 | 2-1 (2-1) | Amiens U19 | - | - | T |
| 30/11/25 | FC Chartres U19 | 2-0 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 23/11/25 | Le Havre U19 | 1-3 (1-2) | Valenciennes US U19 | - | - | B |
| 16/11/25 | Le Havre U19 | 1-1 (0-0) | Lille U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | Paris FC U19 | 1-1 (1-1) | Le Havre U19 | - | - | H |
| 01/11/25 | Le Havre U19 | 2-1 (1-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | T |
| 18/10/25 | Quevilly US U19 | 1-0 (1-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 12/10/25 | Le Havre U19 | 1-3 (1-2) | Orleans US 45 U19 | +0.75 | 3 | B |
| 04/10/25 | Creil U19 | 1-1 (1-1) | Le Havre U19 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
39
Phạt góc (HT)
17
Thẻ vàng
01
Sút bóng
914
Sút cầu môn
54
Tấn công
78117
Tấn công nguy hiểm
3459
Sút ngoài cầu môn
410
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T4 H6 B10T10 H6 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H4 B4T4 H4 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Orleans US 45 U19 (28 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
Le Havre U19 (28 trận)
Ghi 1.46 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Orleans US 45 U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.15 | 0.62 | 2.75 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 3.13 ↑ | 1.95 ↓ | 0.63 ↑ | 2.75 | 0.71 ↓ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 2.79 | 3.45 | 2.12 | 0.86 | 2.75 | 0.96 | 0.96 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.45 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 3.35 ↑ | 2.15 ↓ | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.25 | 2.36 | 0.77 | 2.75 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 93.70 ↑ | 7.64 ↑ | 1.07 ↓ | 1.67 ↑ | 1.50 | 0.38 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.99 | 3.45 | 2.01 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.71 | 3.45 | 2.03 | 0.75 | 2.75 | 0.95 | 0.87 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 23.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.13 | 3.18 | 2.05 | 0.84 | 2.50 | 0.98 | 0.98 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 175.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.48 | 3.45 | 2.47 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.87 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 37.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.06 ↓ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.87 ↑ | 3.40 ↑ | 2.10 ↓ | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.93 | 0.76 | 2.75 | 0.96 | 0.78 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 30.79 ↑ | 6.53 ↑ | 1.10 ↓ | 2.34 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.45 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.85 ↑ | 3.40 ↑ | 2.10 ↓ | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 51.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.63 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.40 | 1.91 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.