Kết quả bóng đá trận Orzel Parzeczew vs Ceramika Opoczno, 20:00 ngày 29/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 20:00 ngày 29/08/2026
Orzel Parzeczew 2 Kết thúc HT 1-0 2
Ceramika Opoczno
🟨 3 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 11
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Orzel Parzeczew | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 31' | ||
| 34' | ||
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 49' | |
| 60' | ⚽ 2 - 1 | |
| 66' | ||
| 68' | ||
| 69' | ||
| 75' | ⚽ 2 - 2 | |
| 90+2' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 3 | 6 |
| Thắng | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 3 | 7 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 8 | 13 |
| Điểm | 1 | 2 | 1 | 5 |
Chủ = Orzel Parzeczew · Khách = Ceramika Opoczno
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Orzel Parzeczew | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (33%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (33%) | Hòa/Bại | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (33%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Thành tích gần đây — Orzel Parzeczew
BB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Ghi/Mất: 1/6 (2 trận) Châu Á: 0/0/2 T/X: 2/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | AKS SMS Lodz | 5-1 (1-0) | Orzel Parzeczew | - | - | B |
| 19/08/26 | Orzel Parzeczew | 0-1 (0-0) | Orkan Buczek | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ceramika Opoczno
HBTBBTTTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/20 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Ceramika Opoczno | 0-0 (0-0) | Wlokniarz Pabianice | - | - | H |
| 25/07/26 | Oskar Przysucha | 3-0 (0-0) | Ceramika Opoczno | - | - | B |
| 15/07/26 | Ceramika Opoczno | 3-2 (2-1) | Bron Radom | - | - | T |
| 20/05/26 | LKS Lodz III | 5-2 (3-1) | Ceramika Opoczno | - | - | B |
| 02/05/26 | Ceramika Opoczno | 0-1 (0-0) | Zryw Wygoda | - | - | B |
| 20/08/25 | Ceramika Opoczno | 3-1 (3-0) | Ner Poddebice | - | - | T |
| 04/06/25 | Zawisza Rzgow | 2-3 (1-1) | Ceramika Opoczno | - | - | T |
| 21/05/25 | Ceramika Opoczno | 5-2 (3-1) | WKS 1957 Wielun | - | - | T |
| 16/05/25 | AKS SMS Lodz | 2-1 (1-1) | Ceramika Opoczno | - | - | B |
| 03/05/25 | Zjednoczeni Strykow | 2-0 (1-0) | Ceramika Opoczno | - | - | B |
| 16/04/25 | Ceramika Opoczno | 1-1 (0-0) | Widzew Lodz II | - | - | H |
| 03/02/24 | Ceramika Opoczno | 0-4 (0-2) | Korona II Kielce | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
611
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1819
Sút cầu môn
128
Tấn công
5978
Tấn công nguy hiểm
2957
Sút ngoài cầu môn
611
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
36%64%
So Sánh Sức Mạnh
18 82
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Orzel Parzeczew (3 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.67 bàn/trận
Ceramika Opoczno (6 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Orzel Parzeczew | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.60 | 4.40 | 1.53 | 0.90 | 3.50 | 0.91 | 0.92 | -1.00 | 0.89 |
| Live | 4.75 ↑ | 4.20 ↓ | 1.55 ↑ | 1.00 ↑ | 3.50 | 0.82 ↓ | 0.81 ↓ | -1.00 | 0.91 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.79 | 4.38 | 1.39 | 0.76 | 3.50 | 0.92 | 0.87 | -1.25 | 0.81 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.40 ↓ | 2.79 ↑ | 0.89 ↑ | 3.50 | 0.79 ↓ | 0.94 ↑ | -0.50 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.26 | 4.65 | 1.38 | 0.80 | 3.50 | 0.92 | 0.93 | -1.25 | 0.78 |
| Live | 7.64 ↑ | 1.26 ↓ | 4.77 ↑ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.36 ↓ | -0.25 | 1.87 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.53 | 3.86 | 2.18 | 0.80 | 3.50 | 0.89 | 0.97 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.20 ↓ | 6.07 ↑ | 3.23 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 2.47 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.90 | 2.10 | 0.80 | 3.50 | 1.00 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.00 | 4.40 | 1.53 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.20 ↓ | 3.60 ↑ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.